Trồng hoa quanh nhà - Tầng 6 - Lộc

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Trồng hoa quanh nhà - Tầng 6 - Lộc

Hehe Quỷ ơi đừng nhắc đến cẩm cù nhé
Chị lại đặt vé vào QB vác trộm hết đám cc của em về bây giờ
Hihi, tối qua giâm cành cô HX cho rồi, toàn loại nhà chưa có phê quá đi thôi :)

1,284
1
0

small_dracula

Ðề: Trồng hoa quanh nhà - Tầng 6 - Lộc

Mùa nào hoa đó

Em Ki được làm "người mẫu", đứng cao sợ quá nên mặt buồn xo

7
0
0

hoasimtim

trời nắng ấm đẹp quá, mà mình lại phải ngồi cơ quan làm việc :((

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Eo ơi e Ki nhìn yêu quá Quỷ ơi

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Trồng hoa quanh nhà ... máy của Đồng Nát :p , cây lộc vừng đang thay lá:

331
1
0

loakenthangmuoimot

Đồng Nát: Bạn có "dính líu" j đến Nga Bia và Hằng mối không thế? Mình trông cái khung cảnh quen quen.
Chị Dung: Hàng của chị với Ong làm nguyên nửa cái valy của em. Em ngất xong rồi cho Ong ngất, giờ tới lượt chị ngất nhé.

1,284
1
0

small_dracula

Yêu thật, yêu thật, nhìn người mẫu rất là tâm trạng nhé, đơn côi đơn côi :))
Cùng cảnh ngộ coi bộ hiểu nhau ghê hen! Em luckie nhà này cũng đến tuổi cập kê lâu rồi mà vẫn chưa chọn được chàng nào ưng ý!
Thừa thắng xông lên, tặng thêm vài pic.

817
0
16

cả nhà ơi, Chanh có chậu Hồ Điệp ra được 2 cành hoa, mỗi cành có chừng 3, 4 nụ, hôm trước nở 1 bông, mới 3 ngày đã héo quắt rồi rụng luôn! Bi giờ còn mấy cái nụ cũng to to rồi. Cả nhà chỉ cho Chanh xem phun tưới kiểu gì cho hoa nở to to một chút, bền bền một chút đi!
Nhà Chanh vừa chật, ban công bé chẳng trồng được gì ngoài phong lan cả, suýt nữa nhắn bạn coldmoon để xin hạt giống cúc trắng, sực nhớ ra là chẳng trồng được vào đâu lại thôi vậy. Thanks cả nhà nhé!

16
0
0

zenda

Trả lời: Ðề: Trồng hoa quanh nhà - Tầng 6 - Lộc

hị hị, ko phải đâu em ơi, cái hũ sữa chua đó chị gieo hạt gì đó, giờ quên rồi, nhìn hình nó thành giâm lá phong lữ trong hũ. Lá nó úa vàng có thể vì chất trồng tệ quá, chị chẳng làm gì t phong lữ hết mà nó xanh tươi mơn mởn vậy đó. Có thời gian nó cho 5,6 chùm bông đỏ rực tròn xoe nhìn thích lắm í.

Khong biet co phai no bi nang qua khong.Em thay chau cho no roi nhung luc do no dang co bong nen em de nguyen dat cu ma bo no vo chau lon hon thoi.

Cùng cảnh ngộ coi bộ hiểu nhau ghê hen! Em luckie nhà này cũng đến tuổi cập kê lâu rồi mà vẫn chưa chọn được chàng nào ưng ý!
Thừa thắng xông lên, tặng thêm vài pic.

Em Ki de thuong qua !

832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trồng hoa quanh nhà - Tầng 6 - Lộc

Ơ, ghép rồi thì gỡ mắt ra chứ có vấn đề gì đâu?!
Gỡ mắt ra thì cũng chỉ có cái gốc ngắn ngủn thôi làm gì có cây mà chị ý trồng vậy sao được Q? Về chưa? vui không?

34
0
0

memiucon

các chị ơi, giúp em việc với ah!!!!!
Em đang định trồng cây leo giàn ở sân trc cửa nhà nhưng đang băn khoan ko biết loại cây nào trồng dễ lên ạ vì nhà em là hướng Tây nắng gay gắt suốt ngày. Các chị khuyên giúp em là nên trồng loại gì thì dễ lên nhé! Em cám ơn cả nhà mình nhiều nhé

1,492
1
0

songviet09

tặng cả nhà :)

400 vẫn còn rẻ chán chị nhỉ . Đẹp quá .
Bõ công vợ đi 888 mà bắt chồng đứng chờ ngoài đường nhờ , hờ hờ...

* J.C : hạt cô HX cho đợt đó chị có lấy cái gì đâu , chỉ có mấy cái hạt mắt mèo lúc chia chác nó rơi vứt đại vào đất giờ đang lên thôi

813
0
0

coldmoon1990

Mùa nào hoa đó
Cuối tuần này chị sẽ bon chen em Rạng Đông. Xong cầu trời cho sang năm nhiều hoa như của quỷ. Nếu không có hoa rạng đông thì lại có móng cọp của ai đó đền chơi. Trời, không biết nên mong trồng RD ra hoa hay không ra hoa đây.

Trồng hoa quanh nhà ... máy của Đồng Nát :p , cây lộc vừng đang thay lá:
Em ơi vườn nhà em rộng mênh mông tha hồ trồng cấy em nhờ.

Đồng Nát: Bạn có "dính líu" j đến Nga Bia và Hằng mối không thế? Mình trông cái khung cảnh quen quen.
Chị Dung: Hàng của chị với Ong làm nguyên nửa cái valy của em. Em ngất xong rồi cho Ong ngất, giờ tới lượt chị ngất nhé.
Ô thế chị cũng có quà à? Ôi em làm chị hùi hụp quá loa kèn ơi ời.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,492
1
0

songviet09

Hi ...cả nhà ơi e post nhầm cái này sang top Bán cây Osaka mới chít chứ , buồn cười quá ...:D:D:D

Chị Dung ơi , e có được thưởng không ??? Cái này gọi là tím Huế ạ ? hi...bông nhỏ mà cây to như cây cải .

832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: Ðề: Trồng hoa quanh nhà - Tầng 6 - Lộc

400 vẫn còn rẻ chán chị nhỉ . Đẹp quá .
Bõ công vợ đi 888 mà bắt chồng đứng chờ ngoài đường nhờ , hờ hờ...
Trời, 400k hả C? Lúc nào hoa nở em up hình chị coi bụi e mới mua nha, em đang hi vọng là một dòng của em này đó "giả phi" Nếu đúng là em nó thì em còn sướng âm ỉ còn nếu là em này thì em còn tức âm ỉ hì hì...
Hay là cả cái kim điệp đằng sau? Kim điệp hoa đẹp nhưng nhà em năm nay coi như mất mùa. Chị chụp macco một em đi đảm bảo nhiều người lai mê tít.
Cái câu sau là em phục các chị đó chứ e thì còn lâu nhé. Hắn không mang vứt cây của em đi là em đã mừng lắm rồi chứ nói chi tới hắn chờ cho mua và 888 nữa.
@Chị Coldmoon: Đồng nát nói là nhà... máy chứ đâu phải nhà anh ấy. hi hi...
Em sẽ làm ngay chị ạ. Hôm qua em nói với cụ rồi nhưng chưa có hình. Em nghĩ là ổn với yêu cầu của chị ạ.