Mời các bác spam nào!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Mời các bác spam nào!!

Em kính thưa các bác là em xác định chiều đi xe ôm về rồi ạ, vì em vừa đi một vòng thành phố: Từ Thanh Xuân-Cầu Giấy-Giảng võ-Cát Linh (đầu CL ngập nặng mẹ BBC nhá)-NTHọc (ngập-ngó sang Lê Duẩn cũng ngập)- Hai Bà Trưng (ngập)-Bà Triệu cắt Nguyễn Du ngập, toà nhà cơ quan em ở Nguyễn Du ngập nặng, em phải gửi xe cách đó một đoạn để lội vào. Vào thấy nhân viên các vp đều chân đất hết cả nên em e là Hà Lội ngập sẽ tái diễn. Chỉ lo chiều đón con kiểu gì đây, muốn chuồn sớm mà còn vụ kim chi hôm nay phải phát chẩn cho xong. Đến chết.
@chị Vịt: Rồi thì ốc
@chị Cáo: Em chả dám lượn, ngập kinh, tắc kinh.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Em kính thưa các bác là em xác định chiều đi xe ôm về rồi ạ, vì em vừa đi một vòng thành phố: Từ Thanh Xuân-Cầu Giấy-Giảng võ-Cát Linh (đầu CL ngập nặng mẹ BBC nhá)-NTHọc (ngập-ngó sang Lê Duẩn cũng ngập)- Hai Bà Trưng (ngập)-Bà Triệu cắt Nguyễn Du ngập, toà nhà cơ quan em ở Nguyễn Du ngập nặng, em phải gửi xe cách đó một đoạn để lội vào. Vào thấy nhân viên các vp đều chân đất hết cả nên em e là Hà Lội ngập sẽ tái diễn. Chỉ lo chiều đón con kiểu gì đây, muốn chuồn sớm mà còn vụ kim chi hôm nay phải phát chẩn cho xong. Đến chết.
@chị Vịt: Rồi thì ốc
@chị Cáo: Em chả dám lượn, ngập kinh, tắc kinh.
CHoáng, đọc xong tí ngất, nghĩ lại cảnh mặc quần đùi lội ì oạp rồi thức ăn đồ uống, huhu. Đi siêu thị đi các bác ơi..............

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

CHoáng, đọc xong tí ngất, nghĩ lại cảnh mặc quần đùi lội ì oạp rồi thức ăn đồ uống, huhu. Đi siêu thị đi các bác ơi..............
Đang tính chiều nay lại làm quả vác đống đồ về như năm trước: Thịt, gạo, mỳ tôm, đồ cho trẻ con. May gần đây có nhiều chỗ mua, nghĩ mà kinh. Đang lo nhất là sao chiều về được nhà đây này. Nhà tôi năm trước còn mua cả áo phao cho trẻ con, thuyền phao nữa. Nghĩ lại vẫn sợ vãi linh hồn. Vỡ đê sông Nhuệ gần nhà thì tèo...

125
0
0

Đang tính chiều nay lại làm quả vác đống đồ về như năm trước: Thịt, gạo, mỳ tôm, đồ cho trẻ con. May gần đây có nhiều chỗ mua, nghĩ mà kinh. Đang lo nhất là sao chiều về được nhà đây này. Nhà tôi năm trước còn mua cả áo phao cho trẻ con, thuyền phao nữa. Nghĩ lại vẫn sợ vãi linh hồn. Vỡ đê sông Nhuệ gần nhà thì tèo...
BÁc ơi, mây đen tan rồi kìa, trời quang mây tạnh nhắm

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chiều qua bác bichthuyhn làm rồi gửi tận nhà cho vài chục e bánh rán cả ngọt lẫn mặn, đã hô khẩu hiệu giảm béo cả tuần rồi nhưng nhìn lũ bánh rán ko thể né được. Thế là tèn ten ăn thay cơm luôn, ngon ứ chịu đc, mải ăn đến nỗi quên ko chụp ảnh, hihi, bác đúng là đệ tử Rùa có khác, phong độ khác hẳn. Iu bác lắm ý từ giờ e chả làm bánh nữa , cứ ăn chực bác là ok. Hình như chiều nay có kẻ làm bánh rán mật, cái này e cũng thích... ngại thật.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@Péo: đồ ăn tham, ăn một mình, em ở nhà nó mà nó ko cho em cái nào chị Vịt ạ.
Nước rút hết ở chỗ em rồi, ko biết chỗ khác thế nào.

349
0
0

bichthuyhn

NGày mai trời bão thế này có đi Ba vì được không nhỉ ? Nhà mình rất ngài là gọi xe vì đường vào khó mà trời mưa là không gọi được Taxi ! Cầu cho mai trời tanh, Rằm mà !

1,528
0
0

saomai

Ôi trời ơi là đất ơi, trời thì cao mà đất thì dầy có thấu không, thế là con đã MẤT rồi
Tại sao không tìm thấy cái icon ăn vạ giẫy đành đạch nhỉ????????
Thôi nào, nín đi, khổ thế cơ chứ:laughing:
Thật tình em vẫn thích mãi là TIM HỒNG thôi ạ:love:

1,528
0
0

saomai

Chị là chị chỉ thích tim, tim gì cũng được miễn là tim vì có vần IM.
Ăn hết nem chưa em?
Hết rồi chị ơi, ngon lắm, em muốn đặt 2 kg nữa nhưng có khi để sang đầu tháng 6 có người vào em sẽ nhận, được không chị?:love:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hết rồi chị ơi, ngon lắm, em muốn đặt 2 kg nữa nhưng có khi để sang đầu tháng 6 có người vào em sẽ nhận, được không chị?:love:
Thế mà chị không bảo sớm. Hôm qua bố chồng em vừa vào đấy xong

192
0
0

bongvaben

Thì bác hô lên là bọn e thác loạn cùng bác,nhưng yên tâm nó đóng cửa mình chén ở Ngọc Mai cũng đầy hải sản, chỉ thua cái khoản bánh thôi mà giá thì cũng hạt dẻ. Hôm nọ em chén ở đấy hết mỗi chục con ghẹ với chục con tôm chứ mấy. Nhà Bống Ben chén ở đấy mãi rồi, thế mừ con hỏi hử?
Mít: nhớ đấy, chỉ dỗ nhà Cáo và nhà BCC nhá, hôm nào mua nem ông khuyến mại thêm cho tý vi khuẩn cho mà ôm anh Cường cả ngày nhá, hết ăn tham.
Mèo ú:Mới ngày nào cô kêu rầm là mới tham gia, ngố lắm, giờ đã mất IM rồi, mất nhanh thế.
Cả nhà: Bảo giời dừng mưa đi, đang yên đang lành mưa sầm sầm như giời sập, em sợ vãi tỉnh cả ngủ.
OI, o dau ha bac, e ko biet that ma :angle:

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

thêm cú này chắc Mod Min cắt cổ em luôn vì tội spam.
Nhưng mà các chị phải hết sức thông cảm với em: sáo xổ lồng mà!

1,849
0
0

BB&C

Haha, nhận 2kg kim chi cho Phuc & Chip Bong, giờ gọi điện mới biết mụ ấy đang đi công tác nước ngoài, kiểu này mình được ăn rồi:laughing::laughing::laughing::laughing:

883
0
0

mèo_ú

Haha, nhận 2kg kim chi cho Phuc & Chip Bong, giờ gọi điện mới biết mụ ấy đang đi công tác nước ngoài, kiểu này mình được ăn rồi:laughing::laughing::laughing::laughing:
thế là BB&C "tắm" kin chi lun nhá.......hihi

1,528
0
0

saomai

Lúc nào cô bỗng dưng muốn chén thì bọn chị đáp ứng thôi. đang ăn mận hậu ngon quá, thèm không có người vào chị gửi tặng mấy kg.
Bác ơi, thèm lắm ạ, thương thế cơ chứ! có món gì ngon lại nhớ em ở xa.:love:
@Chicchic: chậm thông tin nên mất cơ hội:laughing::love:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.