Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Trưa nay Subim cáo ốm nhé ;) Chúc mọi người có một buổi trưa vui vẻ!

445
0
0

me titdng

trưa nay cho metit vắng mặt nhé.Chúc cả nhà vui vẻ

273
0
0

meby

@ Su: Con nợ bự nhất trốn rồi.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em bắt phải ra cho bằng được, chứ không nhận tin nhắn hoài ngại quá, đang mong sếp về :(

798
0
0

cifmoon

Định bon chen off với mọi người cho vui. Nhưng đau đầu quá nên phải về nhà ngủ hic. Cảm ơn lời mời của chị Gôn.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@em đi sinh nhật về rồi, cám ơn chị Gôn he, trái cây ngon, cafe ngon ạh.

@ có thành viên mới, hy vọng sớm gặp chị Bình ạh.

@ Subim em lên phương án gây quỹ bột lọc rồi, cả nhà chuẩn bị ủng hộ em nghe.

62
0
0

me tom09

Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Thông báo tình hình cho các chị biết, 2 trường hợp chị Lý và Me Kem giới thiệu đã đc chọn rồi ah. Chủ nhật này các e sẽ nhận tiền học phí, tiền tiêu hàng tháng và tiền sắm sửa đầu năm. Mong các e học hành tốt.

2,801
0
0

muathu

Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Thông báo tình hình cho các chị biết, 2 trường hợp chị Lý và Me Kem giới thiệu đã đc chọn rồi ah. Chủ nhật này các e sẽ nhận tiền học phí, tiền tiêu hàng tháng và tiền sắm sửa đầu năm. Mong các e học hành tốt.
Cảm ơn em nhiều, chị nhận được điện thoại của Tam nói em được chọn mà hai hôm nay bận nên chưa lên thông báo cà gửi lời cảm ơn em, hôm đi phỏng vấn cậu ấy nói ai cũng hoàn cảnh hết không biết có được không, chị cũng nhắn cố gắng học tập và tham gia các hoạt động ngoại khóa để có kết quả tốt thì người bảo trợ cũng vui nhiều. Cảm ơn em lần nữa :x

62
0
0

me tom09

Trả lời: Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Cảm ơn em nhiều, chị nhận được điện thoại của Tam nói em được chọn mà hai hôm nay bận nên chưa lên thông báo cà gửi lời cảm ơn em, hôm đi phỏng vấn cậu ấy nói ai cũng hoàn cảnh hết không biết có được không, chị cũng nhắn cố gắng học tập và tham gia các hoạt động ngoại khóa để có kết quả tốt thì người bảo trợ cũng vui nhiều. Cảm ơn em lần nữa :x
Trời, c làm gì cảm ơn nhiều vậy làm e ngại chết. Hihi. Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ và an lành!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ôi nhà mình đìu hiu quá, không biết mọi người đi đâu hết

1,250
0
0

baoduy_susu

đi tránh mưa và tìm cà phê chứ đi đâu em ơi....

1,018
0
0

mymy

@all: trời mưa buồn.......................ngủ............................... quá

199
1
18

MeKem

Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

Trời, c làm gì cảm ơn nhiều vậy làm e ngại chết. Hihi. Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ và an lành!
Mây hôm nay bận quá không vào CSTT được nên không biết thông báo của me tom09, bé Hạnh cũng có báo cho MeKem biết bé được chọn hôm CN và muốn gửi lời cảm ơn tới me tom09. Bé mừng lắm lắm luôn đó vì lâu nay cũng có nhiều người giới thiệu nhưng không được gì nên cứ nghĩ không có "duyên" với lại nghe nói hôm đó kê ra thì hoàn cảnh ai cũng khổ như nhau hết nên thật sự bé rất hồi hộp.

2,801
0
0

muathu

đi tránh mưa và tìm cà phê chứ đi đâu em ơi....
ôi nhà mình đìu hiu quá, không biết mọi người đi đâu hết
@all: trời mưa buồn.......................ngủ............................... quá
Thấy nhà mình ai cũng lên cơn nghiện cafe, trưa mai muathu xuống phố, cafe W-Love nghe cả nhà.

1,669
0
0

mesubim

Thấy nhà mình ai cũng lên cơn nghiện cafe, trưa mai muathu xuống phố, cafe W-Love nghe cả nhà.
Subim còn phơm :) Thông báo trưa nay sẽ có món bánh lọc để thẩm định nhé, ai không đi mất phần.

780
0
0

memynhi

Cả nhà ơi
29/10 gia đình Memynhi sẽ có mặt ở DN cho đến 6/11, lên chương trình cho các mẹ và các con gặp nhau nhé, nhớ lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!

2,801
0
0

muathu

Cả nhà ơi
29/10 gia đình Memynhi sẽ có mặt ở DN cho đến 6/11, lên chương trình cho các mẹ và các con gặp nhau nhé, nhớ lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hihi sẵn sàng off bất cứ giờ nào, dù mưa có rơi và nắng có phai :)