Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 6)

dạ chị em sẽ báo he, tại sau đó còn đi lấy bánh nếu chị cho em ké lấy bánh luôn thì subim đi xe máy 1M hì
MG chở đi lấy bánh luôn, nếu cần subim cũng đi ké ai tới off rồi MG chở về.

445
0
0

me titdng

Trưởng làng bận rộn việc đón khách nên nhờ Subim thông báo với cả nhà:

Chiều mai thứ 7, vào lúc 5h chiều nhà mình off với em 291179 tại nhà hàng Ocean Clup nhé, trưởng làng sẽ thiết kế tua cho nhà mình đảm bảo OK và còn nhắn rằng "biển mùa này rất đẹp, nước rất ấm, tình rất nồng..." :D.
Mong mọi người có mặt đông đủ nhé!
@};-
Ôi giờ này thì phải cố gắng thôi không biết có tham gia với cả nhà được không nữa.

1,250
0
0

baoduy_susu

- Dù hôm nay nắng có phai một chút, đến tối thì mưa đã rơi nhưng việc đón tiếp và off với em 291179 vẫn mang lại toàn " lợi":

- MẹSubim đảm đang trong việc biểu diễn làm Bánh tráng đập dập không cần đến búa:

- với bao nhiêu ngổn ngang sau phút gặp gỡ:

1,669
0
0

mesubim

Bảoduy đi off về đâu rồi nhỉ, chắc đang ôm đàn Trưng rồi... :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

mụ ni ngóng hình ghê hì, ai mà ôm đàn T' rưng réo rắc giờ chừ hả mụ?

1,669
0
0

mesubim

Èo vừa post xong bài thì đã thấy ảnh, công nhận thiêng thật... Cảm ơn mụ nhiều, thôi ngủ đi nhé để đêm dậy ôm đàn réo rắt tình tang :))

445
0
0

me titdng

Giờ này chắc 2 Su đã thồ hàng ra sân bay rồi, trời ĐN hôm nay lại mưa to đại gđ em 291179 vất vả quá, đi chơi bị mưa lại còn thồ hàng giúp ĐN cảm ơn em và gđ.

1,904
0
36

291179

Active Member

Ôi giờ em mới vào với nhà mình được đây, em không biết nói gì cả....hu.....hu..u ( em cảm động quá ạ ) Cả nhà em cảm ơn ĐN vì đón tiếp nồng nhiệt quá ạ.
E và gđ vào DN mua thu vất vả nhiều, vụ máy bay chậm lại thành viên ĐN long đong lận đận
Khi ra sân bay ĐN để về NBài con trai em nói không về đâu..
Khi xuống máy bay thì khóc lăn ra "quay lại Đà Nẵng.. "thế là thế nào ĐN ơi, cả nhà em mê ĐN mất rồi em bắt đền

2,801
0
0

muathu

Ôi giờ em mới vào với nhà mình được đây, em không biết nói gì cả....hu.....hu..u ( em cảm động quá ạ ) Cả nhà em cảm ơn ĐN vì đón tiếp nồng nhiệt quá ạ.
E và gđ vào DN mua thu vất vả nhiều, vụ máy bay chậm lại thành viên ĐN long đong lận đận
Khi xuống máy bay thì khóc lăn ra "quay lại Đà Nẵng.. "thế là thế nào ĐN ơi, cả nhà em mê ĐN mất rồi em bắt đền
Mê thì mùa hè vào tắm biển em ạ, chuyến này em đi chơi mà vất vả quá vào 1 thùng sữa ra 3 thùng bánh lại còn làm thủ tục 2 lần :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mê thì mùa hè vào tắm biển em ạ, chuyến này em đi chơi mà vất vả quá vào 1 thùng sữa ra 3 thùng bánh lại còn làm thủ tục 2 lần :x
Nhắc lại lời chị Cúc. Đi chuyến này xúi quá, phải đốt vía thôi kaka. ;)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em vote Bin rồi. hihi thấy bạn Su tiễn ở sân bay thì kêu bạn Péo ... ka ka Mẹ Cúc về ấn con vào tường và đo đi nhá, rồi trả độ thua cho em hi.hi

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Tình hình mưa lũ thế này lo ghê, hy vọng tới lúc đó sẽ đi được.

@ muathu: Em có nhờ chị Thảo Sông Hoài hỏi mua giúp em 2 hộp cao linh chi, chị ý nói khi nào có sẽ gửi qua cho chị. Thế nên nhờ chị để ý giúp em nhé, tks.

1,250
0
0

baoduy_susu

đọc báo hôm qua thấy Tà Long bị lũ cô lập mà thưuowng và mong sớm đến với các em quá...
mưa tạm rồi có ai thèm càphee kg

2,801
0
0

muathu

đọc báo hôm qua thấy Tà Long bị lũ cô lập mà thưuowng và mong sớm đến với các em quá...
mưa tạm rồi có ai thèm càphee kg
Thèm quá nghe mùi cafe thoang thoảng, đi không để tui thông báo :)

445
0
0

me titdng

Mấy mụ nhà mình đi uống cafe,còn mình lên cơ quan kéo ghế ngủ đây:D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhà mình ơi, chiều nay ghé nhà chị Metit nhận cam giúp em nhé

2,801
0
0

muathu

Muathu đang giữ đồng phục CSTT của chị Soni, Pink3 thêm 1 cái của ai quên mất :) Cam của chị Medream Susu nhắn chị Deam giúp chị nhé.

@all: Nhà mình ngày mai ai không đi 20/11 với cơ quan thì off mừng 20/10 tại cafe 3G 16 Ba Đình nhé, có Cam và Chôm Chôm :)