Nhật ký tham gia diễn đàn

23
0
0

caly

Nhìn thấy trang web mới này em đăng ký vào ngay. Ở WTT, em không có nhiều cơ hội tham gia cùng mọi người nhưng em hay dõi theo và khâm phục những hành động của mọi người lắm. Hy vọng sang đây em có cơ hội nào đó để đóng góp.

Em chưa phải là thành viên thân thiết hay quen thuộc gì, mọi người có welcome em không ạ? hì hì

1,849
0
0

BB&C

Nhìn thấy trang web mới này em đăng ký vào ngay. Ở WTT, em không có nhiều cơ hội tham gia cùng mọi người nhưng em hay dõi theo và khâm phục những hành động của mọi người lắm. Hy vọng sang đây em có cơ hội nào đó để đóng góp.

Em chưa phải là thành viên thân thiết hay quen thuộc gì, mọi người có welcome em không ạ? hì hì
Welcome chứ, tặng hoa nữa này, nhiều hoa lắm nhé :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cả nhà ơi cho tớ hỏi 1 câu: Sao lại có người thì "trái tim hồng" có người lại "trái tim ấp áp"? Tính mình tham, cư sthấy kem sngười khác cái gì lại không chịu được. Thế mình có được cả hồng cả ấm áp không?

1,849
0
0

BB&C

Cả nhà ơi cho tớ hỏi 1 câu: Sao lại có người thì "trái tim hồng" có người lại "trái tim ấp áp"? Tính mình tham, cư sthấy kem sngười khác cái gì lại không chịu được. Thế mình có được cả hồng cả ấm áp không?
Em không chắc lắm nhưng hình như tuỳ số lượng bài viết thì sẽ có trái tim tương ứng hay sao ý bác ạ. Các này Admin trả lời chính xác cái nhỉ.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ôi chị Tâm ơi, chị spam nhiều vào, em đang muốn biết sau hồng là Rực lửa hay là gì nữa đây ạ, hihi. Đọc cái title thấy thích thế ko biết, ko hiểu ai nghĩ ra nhỉ.

1,849
0
0

BB&C

Ôi chị Tâm ơi, chị spam nhiều vào, em đang muốn biết sau hồng là Rực lửa hay là gì nữa đây ạ, hihi. Đọc cái title thấy thích thế ko biết, ko hiểu ai nghĩ ra nhỉ.
Hic, thì ra là mình spam nhiều quá. hic hic

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Em không chắc lắm nhưng hình như tuỳ số lượng bài viết thì sẽ có trái tim tương ứng hay sao ý bác ạ. Các này Admin trả lời chính xác cái nhỉ.
Admin đang thử nghiệm danh hiệu như thế này:

Thành viên mới đăng ký: Trái tim ấm áp
Thành viên có 50 bài viết trở lên: Trái tim hồng
Thành viên có 200 bài viết trở lên: Trái tim vàng
Thành viên có 500 bài viết trở lên: Ngọn lửa yêu thương
Thành viên có 1.000 bài viết trở lên: đợi đến bài 999... :love::love::love:

10
0
0

alexandra

Thành viên có 100 bài viết trở lên: Trái tim vàng

Chắc là còn phải 1 thời gian nữa mới có người có được 1000 bài. Hay là bác admin treo giải thưởng đi bằng cách đặt danh hiệu thành viên có 1000 bài viết trở lên có danh hiệu... "Mercedes AMG" được không? Hihihi

165
0
0

Threebluestars

Đọc những dòng của các mẹ viết mà xúc động quá. Hoá trên đời này ở đâu có tấm lòng ở đó sẽ níu giữ bước chân người ở lại và tìm đến!

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Ui, e mong tới ngày e có 1.000 bài quá :love::love::love:

164
0
0

namgiang

Em tìm lại 1 bài trong topic góp ý với WTT đã bị xóa mà đọc xong khiến em chảy nước mắt, tìm lại cache google cũng không thấy, em muốn copy bài đó vào đây

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Em tìm lại 1 bài trong topic góp ý với WTT đã bị xóa mà đọc xong khiến em chảy nước mắt, tìm lại cache google cũng không thấy, em muốn copy bài đó vào đây
Em muốn lấy bài của ai, một số bài dài có sự góp ý đúng đắn từ mọi phía chị đã copy lại. ....

2,080
0
0

Thành viên có 1.000 bài viết trở lên: đợi đến bài 999. ... cháy rừng ạ

164
0
0

namgiang

Em muốn lấy bài của ai, một số bài dài có sự góp ý đúng đắn từ mọi phía chị đã copy lại. ....
Úi giời ơi, em không nhớ nick của bạn viết bài đó vì em ít vào WTT :smiling:
Bài được khá nhiều người cảm ơn (khoảng hơn 20 mem), khoảng trang thứ 10 tính từ cuối lên, khi topic bị khóa. Đánh đố chị nhỉ, nhưng quả thật bạn ý viết rất đúng, k bênh vực ai, k đả kích ai mà chỉ viết sự thật, sự thật mà ai cũng nghĩ được như thế, chỉ có nói được hay không mà thôi.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Úi giời ơi, em không nhớ nick của bạn viết bài đó vì em ít vào WTT :smiling:
Bài được khá nhiều người cảm ơn (khoảng hơn 20 mem), khoảng trang thứ 10 tính từ cuối lên, khi topic bị khóa. Đánh đố chị nhỉ, nhưng quả thật bạn ý viết rất đúng, k bênh vực ai, k đả kích ai mà chỉ viết sự thật, sự thật mà ai cũng nghĩ được như thế, chỉ có nói được hay không mà thôi.
http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=218559

Họ đã đổi tên topic cho nó hợp với những gì họ muốn định hướng trong suy nghĩ của mọi ngừơi:smiling:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thành viên có 100 bài viết trở lên: Trái tim nồng nàn
Thành viên có 500 bài viết trở lênan: Trái tim rực lửa
Thành viên có 1.000 bài viết trở lên: Chan chứa tình yêu thương
Em kiến nghị đổi thế đi Admin ơi:rose:. Mà em trên 100 bài rồi, Admin đổi tên cho em đi ạ.:kiss: Sướng rung rinh:laughing::applause::applause::applause:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mit Nem nói đúng đấy Admin ạ. Sáng nay đọc thấy có "Trái tim vàng" em cũng không thích lắm. Nghĩa của "TTV" thì ai cũng hiểu rồi, nhưng mà nghe nó cứ thấy xiền xiền thế nào ấy. Chỉ sợ lúc có trường hợp khẩn cấp các bạn ấy lại chuyển qua mục đấu giá... :thinking::laughing:

1,557
0
0

Camellia

Chúc CSTT luôn có nhiều ng đồng hành và đến được với nhiều những con người bất hạnh.
Chúc mọi ng luôn ở bên nhau, đoàn kết, thân ái.
Em là Nhím_Minh Thư ở wtt ạ.

Híhí! thế mà suýt nữa chị nhầm với Nhím Châu Anh đấy