Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,849
0
0

BB&C

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Mẹ Cáo ah, hehe, nếu mẹ Cáo không nói tớ cũng chịu không biết đâu nhưng tớ hỏi thật cả nhà là BB là cái gì thế ? Thú thật là ngay cả ngôn ngữ nhà mình dùng nhiều cái tớ cũng chưa hiểu hết nghĩa đâu, tự phê bình luôn.
Em lon ton trả lời chị ạ. BB là Blackberry một hãng điện thoại di động chị ạ.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

cũng may là chưa chị ạh. em chụp lại đc, bị rớt chiếc nhẫn ( em lấy nhẫn cưới làm mặt dây chuyền)....bị trầy cổ..hichic...rát mún chết í......
mấy người ở gần đấy nhặt hộ
Eo, sợ thế, thôi thôi đừng đeo dây dợ bông tai bông tiếc nó giựt lúc mình đang chạy xe máy thì... thôi, chả nói nữa, cảnh giác vẫn hơn Mèo Ú ạ. Coi như hạn và đã tai qua nạn khỏi

883
0
0

mèo_ú

Eo, sợ thế, thôi thôi đừng đeo dây dợ bông tai bông tiếc nó giựt lúc mình đang chạy xe máy thì... thôi, chả nói nữa, cảnh giác vẫn hơn Mèo Ú ạ. Coi như hạn và đã tai qua nạn khỏi
vâng, cũng may chị nhỉ....em cũng chẳng dám nghĩ tới nữa....hichic..

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bac Bichthuyhn oi, bac cu thay doi lien tuc avatar hinh 2 dua sinh doi nha bac lam em them qua, hichic

9
0
0

mèo Mun

Mèo nào chẳng là mèo nhưng mèo mun bắt nạt được mèo ú là chắc rồi.:crying::sad:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
883
0
0

mèo_ú

Mèo nào chẳng là mèo nhưng mèo mun bắt nạt được mèo ú là chắc rồi.:crying::sad:
troài...huhu......chị mới vào ,em chưa kịp pha trà mời chị, chị đã hù em thế...hichic....em ứ biết đâu...hichic...

349
0
0

bichthuyhn

BB&C : cám ơn em đã "khai sáng văn minh" cho chị nhé hihi. Chị ko thể tiến xa hơn với IT được, chán quá!

Mẹ Cáo : thèm không ? thử đi nhé, có khi được 3 đấy, thích lắm, yêu ơi là yêu mẹ Cáo ah. Cái cảnh lần lượt cho từng đứa bú, lần lượt làm các việc từ a đến z ... hay lắm đấy. Chúc may mắn nhé.

594
0
0

meyeuTomTom

Tức là không mất gì đúng không?? Em gái chị ở trong đó, sáng đi bộ ra ngõ ăn sáng mà cũng bị giật mất giây chuyền đấy. Sợ nhỉ? Ngoài này thì hay bị giật túi. Cứ hớ hênh là chúng nó giật, có người còn bị chết oan vì chúng nó giật ngã đấy. Bọn này bắt được bắn hết đi.
Nói thì to mồm thế thôi chị ạ. Chứ bắt được nó thì....thấy nó bị đánh lại thương.
Em cũng mất một cái xe máy (vừa mua được 15 ngày), cũng tức lắm, cũng bảo bắt được thì "bắn hết đi".Nhưng đến khi bắt được một thằng (cũng be bé) ăn trộm xe đạp của nhà em. Mọi người dân ùa ra đánh, đuổi nó chạy, trượt chân xuống cống mà mọi người vẫn đuổi theo để đánh lại thương nó, lại xin tha cho nó.
Tình cảm con người chẳng biết thế nào mà lần.

883
0
0

mèo_ú

Nói thì to mồm thế thôi chị ạ. Chứ bắt được nó thì....thấy nó bị đánh lại thương.
Em cũng mất một cái xe máy (vừa mua được 15 ngày), cũng tức lắm, cũng bảo bắt được thì "bắn hết đi".Nhưng đến khi bắt được một thằng (cũng be bé) ăn trộm xe đạp của nhà em. Mọi người dân ùa ra đánh, đuổi nó chạy, trượt chân xuống cống mà mọi người vẫn đuổi theo để đánh lại thương nó, lại xin tha cho nó.
Tình cảm con người chẳng biết thế nào mà lần.
em ngưỡng mộ mẹ Tom....

883
0
0

mèo_ú

Em ơi! sao bảo nhờ chị lấy cafe mà chẳng thấy nói gì vậy ta?
Không cần nữa à
ối, em wen cơ, hok nói lại với chị...hihi..em đã nhờ chị Thaosonghoai rồi ạh.....hichic...sorry chị nhá.....

883
0
0

mèo_ú

sao hôm nay hok có ai spam nhỉ???
èo ..giờ mới nhớ ra...hôm nay off ở TB thì phải...hichic......

349
0
0

bichthuyhn

Co chi ne Meo U oi. Da "hoan hon" tro lai chua ma spam ghe the ???

Nhung chi chang biet spam the nao het nen chi vao doc cho vui thoi. Chuc Meo ngay cuoi tuan HP nhe.

883
0
0

mèo_ú

Co chi ne Meo U oi. Da "hoan hon" tro lai chua ma spam ghe the ???

Nhung chi chang biet spam the nao het nen chi vao doc cho vui thoi. Chuc Meo ngay cuoi tuan HP nhe.
vâng, cũng hok sao chị ạh,, may là ko mất j cả...người cũng hok sao..cảm ơn chị nhé...chú chị ngày cuối tuần vui vẻ, thế chị ko đi chơi ạh....2 cháu nhìn thích thật đấy, mà này, cậu con trai nhà chị tẩm bổ thêm đi nhá.....thế nhóc nào lớn hơn hả chị???

594
0
0

meyeuTomTom

mèo ú spam ác liệt thật đấy. Đúng là chưa có bé son rỗi có khác. Đi đâu cũng gặp

594
0
0

meyeuTomTom

hihihi....chị làm em ngại wa....tại ở nhà cũng chẳng làm gi chị ạh.....
Ngại gì hả em? nhà của chung mà. Bọn chị không có nhiều thời gian. EM vào chăm sóc hộ. tốt quá ấy chứ. :applause::applause::applause::applause:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.