Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,528
0
0

saomai

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Vừa lượn lờ về, mệt gần chết.
Em Vừng đang say tình, chắc không còn thời gian buôn nữa, ráng chờ thêm chút đi, thế nào cũng có rượu uống đấy.(là em đoán thế thôi nhé)
Saomai: không có ai vào để gửi nem và mận cho em, hay là đợi em ra chén thể nhể??
Vâng, ra rồi chén :laughing:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

các bác ơi em muốn mua tôm khô loại con to bằng ngón tay .... loại ngon nhất đó... các bác biết chỗ nào bán cho em địa chỉ gấp ạ ... ở HN nhé :kiss::kiss::kiss:

sắp đến có người qua đây em muốn mua tôm khô con to đùng
... giup em voi:love:
Em ơi cái món này phải nhờ người quen mua của nguồntin tưởng nhé, chị nghe nói họ xịt cái thuốc hóa chất gì để tôm đỏ au hồng hào, không bị mọt và gãy vụn ra... hichic, em ăn cho em bé nên phải cẩn thận nhá. Hay tự làm lấy đi cho lành?:rose:

1,528
0
0

saomai

Mới tám với em Mèo ú, trẻ và xinh quá:love:
Ôi tuổi trẻ của tôi đi đâu rồi:laughing:

431
0
0

luongtam

Khổ cái đời em, em đang ở Hải Phòng vừa bị "chém" đứt cổ ạh. 3 đứa vào ăn bún chả, ăn xong đứng dậy thanh toán 120.000VNĐ:crying::crying::crying:
Mỗi đứa 2 suất thì làm gì chả đến thế. Oan lắm đấy!:laughing::laughing::laughing:

883
0
0

mèo_ú

Mới tám với em Mèo ú, trẻ và xinh quá:love:
Ôi tuổi trẻ của tôi đi đâu rồi:laughing:
hihi...chị làm em ngại wa đấy nhá...hihi
nếu khi nào có dịp, lại 8 chị nhé....(nãy tự dưng xã gọi, sorry chị ạh..hichic)

1,557
0
0

Camellia

Chán quá! Tự dưng em thèm cafe, em vác cốc và mang cafe tan xuống dưới chỗ có cái bình nóng lạnh của công ty. Em chả để ý là cái bình nó bị hỏng, nên ko có nước nóng. Kết quả là giờ em uống một cốc cafe tan dở nhất trong cuộc đời... vì cafe sống với nước ...nguội!!! Vớ vẩn thế chứ!

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chán quá! Tự dưng em thèm cafe, em vác cốc và mang cafe tan xuống dưới chỗ có cái bình nóng lạnh của công ty. Em chả để ý là cái bình nó bị hỏng, nên ko có nước nóng. Kết quả là giờ em uống một cốc cafe tan dở nhất trong cuộc đời... vì cafe sống với nước ...nguội!!! Vớ vẩn thế chứ!
Em làm chị thèm cafe, chị đi làm 1 ly thơm ngon nóng hổi đây:laughing:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ờ ngon mà ăn một mình, rồi còn lên đây mà khoe, sắp hết T5 rồi bác ơi, hôm nào đi buôn lẩu Vịt đeeeeeeeeee :drooling::drooling::drooling:
Oan Thị Kính rồi, làm gì có mà ăn, đấy là nhắc khéo người được khen xinh, khen trẻ, khen giọng nói hay, phải khao mọi người cái gì í mà, nhờ em Mèo Ú nhờ:laughing::eyelash:

883
0
0

mèo_ú

Hôm nay là ngày ca ngợi em Mèo à, Mèo ơi, chị mà được khen nhìu như em thì chị khao cả làng một bữa to cực to.
đấy, cứ thế cơ, làm em ngại chết đi đc í....hihi
em mà ở ngòai đấy thì đã "nhập hội" với các chị rồi....hichic..tiếc lắm cơ...

883
0
0

mèo_ú

Oan Thị Kính rồi, làm gì có mà ăn, đấy là nhắc khéo người được khen xinh, khen trẻ, khen giọng nói hay, phải khao mọi người cái gì í mà, nhờ em Mèo Ú nhờ:laughing::eyelash:
okie lun đấy.... mẹ Cáo sắp vào đây đúng ko??hú em nhé....chị em mình làm bữa ra trò nhé...tất nhiền là phải có chị saomai nữa....chị nhỉ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.