Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member
Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

@ Nikko: cô dâu xinh quá. Chúc hai bạn hạnh phúc nhé!@};-

2,204
1
0

Nikki

chẹp chẹp...........mặc dù đã trải qua giai đoạn đấy 1 time ngắn nhưng nhìn hình này lại thèm.........:">:
xinh lắm chị ạh........( khen cả xã chị đấy nhá..........mà này...đùa thôi đấy...chẳng có mon men đâu...yên tâm nhé.............hehe:D:D:D:D)
chúc mừng chị nhé...tặng hoa trước này@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Ui, hình này là hình gốc, chụp xong lấy ngay chưa được chỉnh sửa shop shiếc gì hết...ai cũng bảo CR xấu trai, hehe.../:) (chắc nhờ thế nên sau này ko phải lẽo đẽo theo sau nhỉ:p

P/S: Méo Ú có muốn chụp hình ko?Hôm nào chụp ngoại cảnh rủ Mèo Ú chụp chung (cho ké cho đỡ thèm í=)))

466
0
0

kimsonbui

Ối ối tội nghiệp em Cún chỉ vì mẹ ham ăn kem mà vị viêm họng. Mà mẹ em còn có máy làm kem cơ đấy:D
Mẹ em có máy làm kem nhưng chưa đủ bộ dụng cụ bày biện để làm Fondue bác Cáo ợ :D

466
0
0

kimsonbui

Ui, hình này là hình gốc, chụp xong lấy ngay chưa được chỉnh sửa shop shiếc gì hết...ai cũng bảo CR xấu trai, hehe.../:) (chắc nhờ thế nên sau này ko phải lẽo đẽo theo sau nhỉ:p

P/S: Méo Ú có muốn chụp hình ko?Hôm nào chụp ngoại cảnh rủ Mèo Ú chụp chung (cho ké cho đỡ thèm í=)))
Công nhận cô dâu xinh sẵn rồi, trang điểm 1 tí là trông đẹp dịu dàng mà không chói lóa @};-

1,528
0
0

saomai

@Kim: Cún khỏe chưa?

@Nikki: Cô dâu xinh quá:x
ôi một thời tuổi trẻ của tớ qua rồi! :))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
466
0
0

kimsonbui

@Kim: Cún khỏe chưa?

@Nikki: Cô dâu xinh quá:x
ôi một thời tuổi trẻ của tớ qua rồi! :))
Hôm qua buổi chiều thì đỡ, sáng nay sốt lại rồi, hy vọng hết hôm nay con gái sẽ khỏi để CN mẹ cho đi chơi.

408
0
0

bachan910

@chị Sơn: mong bé hết sốt để mẹ yên tâm đi .. off với các cô ;)
@Nikki: kiểu này thì chú rể phải lẽo đẽo theo em mới đúng chứ, hihi

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Công nhận cô dâu xinh sẵn rồi, trang điểm 1 tí là trông đẹp dịu dàng mà không chói lóa @};-
Công nhận cô dâu trẻ trung duyên dáng xinh tươi quá@};-, làm mình tủi thân với cái ảnh cưới, sao mới cách có... chưa được chục năm :-&mà sờ tu đi ô thời đó nó chụp cho mình lô ảnh giờ phải dấu nhẹm đi :((

2,204
1
0

Nikki

Trời ơi...mọi người khen quá làm em ngại, cứ ra vào đọc đi đọc lại mãi rồi sướng âm ỉ, hehe=))

466
0
0

kimsonbui

Công nhận cô dâu trẻ trung duyên dáng xinh tươi quá@};-, làm mình tủi thân với cái ảnh cưới, sao mới cách có... chưa được chục năm :-&mà sờ tu đi ô thời đó nó chụp cho mình lô ảnh giờ phải dấu nhẹm đi :((
Cho em tủi với, em cũng cưới cách đây thiếu 4 năm nữa là tròn chục, hồi đó hai vợ chồng em đều ghét ra studio nên chả có quyển album hoành tráng nào, chỉ tranh thủ lúc ra nhà hàng thì ghé Nhà Hát Lớn với vườn hoa con cóc làm vài kiểu ngoại cảnh gọi là có hình phóng lên treo đầu giường :D

2,204
1
0

Nikki

Cho em tủi với, em cũng cưới cách đây thiếu 4 năm nữa là tròn chục, hồi đó hai vợ chồng em đều ghét ra studio nên chả có quyển album hoành tráng nào, chỉ tranh thủ lúc ra nhà hàng thì ghé Nhà Hát Lớn với vườn hoa con cóc làm vài kiểu ngoại cảnh gọi là có hình phóng lên treo đầu giường :D
Lúc đầu 2 đứa em cũng định bỏ luôn vụ ảnh ọt cho đỡ tốn kém, nhưng gia đình ai cũng bảo "cả đời chỉ có 1 lần, phải có gì đó kỷ niệm" nên mới lôi nhau vào studio vì ax em ghét chụp hình, sợ đi ngoại cảnh với cái nắng nóng SG này thì "ổng" nổi điên ko thèm cưới nữa:p. Em cũng đang dụ dỗ sẽ có 1 buổi chụp ngoại cảnh sau này (vì áo cưới may nên khỏi lo tốn kém) với tụi em út học nhiếp ảnh (làm model free cho chúng nó:|)

1,961
0
0

anatomysu

Ai cũng ghét chụp ảnh nhỉ. Hồi đám cưới vợ chồng em cũng ghét vụ này, cuối cùng quyết định chụp trong studio ít kiểu để bày nhà hàng, chả làm album, file hình vẫn còn trong máy đây thôi. Em trốn luôn vụ ngoại cảnh :p Có 1 lần đi xách áo cho chị bạn thân chụp ngoại cảnh mà sợ luôn, ôi chao nóng nực nắng nôi, đi từ 7h sáng make up và chụp xong về lại SG thì đã 2h trưa hichic. Đến lượt mình thì em miễn luôn cho đỡ rườm rà, nhìn ảnh cưới Nikki đẹp nhỉ, cô dâu xinh quá. :x:x Post thêm đi người đẹp ơi.

466
0
0

kimsonbui

Ai cũng ghét chụp ảnh nhỉ. Hồi đám cưới vợ chồng em cũng ghét vụ này, cuối cùng quyết định chụp trong studio ít kiểu để bày nhà hàng, chả làm album, file hình vẫn còn trong máy đây thôi. Em trốn luôn vụ ngoại cảnh :p Có 1 lần đi xách áo cho chị bạn thân chụp ngoại cảnh mà sợ luôn, ôi chao nóng nực nắng nôi, đi từ 7h sáng make up và chụp xong về lại SG thì đã 2h trưa hichic. Đến lượt mình thì em miễn luôn cho đỡ rườm rà, nhìn ảnh cưới Nikki đẹp nhỉ, cô dâu xinh quá. :x:x Post thêm đi người đẹp ơi.
Vợ chồng chị sợ cũng là từ nguyên do vào Đầm Sen, Suối Tiên.... thấy cô dâu chú rể nhễ nhại mồ hôi, nghiêng bên nọ, ẹo bên kia từ sáng tới chiều, ớn quá. Giờ nhắc lại mới nhớ đám cưới mình cũng không có hình trưng ở nhà hàng luôn. Hồi đó cũng chả ai để ý mà nói lại nữa. Giờ mà không có là không được hỉ.

Bù lại ngoài HN thì khỏi cần, cứ 11h, keng một cái là có mặt đông đủ, biết mặt bố mẹ hai bên là vào gật rồi ngồi bàn măm luôn.

507
0
0

zoe

Dạ thưa cả nhà..."cô râu & chú dể" đây ạ :p. Ngại quá ah:">
Cô dâu giống ca sĩ Sandra @};-.

@kimsonbui: hế-lô @};-. Bạn Cún bị ốm à ?? Ốm sao vậy. Bạn Chi nhà này đang lên thủy đậu, theo đúng kế hoạch :D. Nhiều nốt thế :(

466
0
0

kimsonbui

Cô dâu giống ca sĩ Sandra @};-.

@kimsonbui: hế-lô @};-. Bạn Cún bị ốm à ?? Ốm sao vậy. Bạn Chi nhà này đang lên thủy đậu, theo đúng kế hoạch :D. Nhiều nốt thế :(
halu bác zoe, bạn Cún, cũng theo kế hoạch là viêm họng :D cái tội ăn kem hơi nhiều. Bạn í có gen giống bố là chưa ho đã sốt vật vã, em tống thuốc vào người rồi, sốt nốt cơn hôm nay thôi là khỏi. Bác sĩ mẹ...mìn >:). Vụ thủy đậu, bạn Cún đã tiêm phòng rồi nên em không biết chừng nào sẽ lên :-B

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Có để giấu là tôt rồi còn tớ cách đây 15 năm ko có "món" này giờ nhìn mà thèm

228
0
0

blanch

Dạo này mình bận wá, giờ mới biết có ảnh CD bên này. Thấy CD Nikki mà phát thèm, xinh ơi là xinh và thật rạng rỡ nữa.

Hic hic, mình có cố gắng mấy thì tuổi xuân cũng trôi qua rồi :((. Thôi đành để làm đồ cổ luôn :D

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Có để giấu là tôt rồi còn tớ cách đây 15 năm ko có "món" này giờ nhìn mà thèm
Đã muộn đâu chị. Hôm nào cả nhà đi chụp lại, có cả đội thiên thần nhỏ cầm váy ấy chứ. Chị yên tâm, có photoshop rồi chị muốn trẻ ra bao nhiêu chẳng được :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.