Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
883
0
0

mèo_ú

Ðề: Lâu đài sì-pam (Tầng 2)

Ui, hình này là hình gốc, chụp xong lấy ngay chưa được chỉnh sửa shop shiếc gì hết...ai cũng bảo CR xấu trai, hehe.../:) (chắc nhờ thế nên sau này ko phải lẽo đẽo theo sau nhỉ:p

P/S: Méo Ú có muốn chụp hình ko?Hôm nào chụp ngoại cảnh rủ Mèo Ú chụp chung (cho ké cho đỡ thèm í=)))
thật hả chị:-O:-O:-O:-O:-O...............????hehe...thế nhé....nhớ nhé...................tặng hoa này..hihi@};-@};-@};-@};-@};-@};-

806
1
0

meduydu

Giúp em với, em đang tìm cái đường vào nhà của hội bánh SG, có ai thấy đường chỉ em với. Trước giờ toàn vào bằng chữ ký của chị Saomai:-B:-B:-B. Khổ thế

2,204
1
0

Nikki

Giúp em với, em đang tìm cái đường vào nhà của hội bánh SG, có ai thấy đường chỉ em với. Trước giờ toàn vào bằng chữ ký của chị Saomai:-B:-B:-B. Khổ thế
Dạ chị chỉ cần vào CSTT -> cộng đồng -> nhóm thành viên là xong ngay:D

806
1
0

meduydu

Cảm ơn Rùa, mình đã lết vào tới nhà.
May có rùa trao chìa khóa chứ không thôi là ở ngoài đường rồi.
@Nikki: cảm ơn cô dâu trẻ, chị mong gặp em và mọi người lắm. Mai nhé

2,204
1
0

Nikki

Ai cũng ghét chụp ảnh nhỉ. Hồi đám cưới vợ chồng em cũng ghét vụ này, cuối cùng quyết định chụp trong studio ít kiểu để bày nhà hàng, chả làm album, file hình vẫn còn trong máy đây thôi. Em trốn luôn vụ ngoại cảnh :p Có 1 lần đi xách áo cho chị bạn thân chụp ngoại cảnh mà sợ luôn, ôi chao nóng nực nắng nôi, đi từ 7h sáng make up và chụp xong về lại SG thì đã 2h trưa hichic. Đến lượt mình thì em miễn luôn cho đỡ rườm rà, nhìn ảnh cưới Nikki đẹp nhỉ, cô dâu xinh quá. :x:x Post thêm đi người đẹp ơi.
Dạ em mà post thêm thì CSTT chắc sẽ thành "vườn ko nhà trống" mất ạ :p.

2,204
1
0

Nikki

Vợ chồng chị sợ cũng là từ nguyên do vào Đầm Sen, Suối Tiên.... thấy cô dâu chú rể nhễ nhại mồ hôi, nghiêng bên nọ, ẹo bên kia từ sáng tới chiều, ớn quá. Giờ nhắc lại mới nhớ đám cưới mình cũng không có hình trưng ở nhà hàng luôn. Hồi đó cũng chả ai để ý mà nói lại nữa. Giờ mà không có là không được hỉ.

Bù lại ngoài HN thì khỏi cần, cứ 11h, keng một cái là có mặt đông đủ, biết mặt bố mẹ hai bên là vào gật rồi ngồi bàn măm luôn.
Ko đâu, bây giờ style mới òy, chả ai vào Đầm Sơn chơi kiểu đuổi bắt, vặn vẹo đâu chị, bây giờ chụp KTS nên mình cứ tự nhiên, người ta bấm thoải mái chả sợ tốn film mà. Hôm nào cả nhà rủ nhau ra chụp "hấp hôn" đi chị, có thêm thiên thần tung hoa, nâng váy mà:))

74
0
0

BẾP CỦA BẠN'

Mò từ nhà kia mò vào đây vì tò mò cái vụ spam.

Kết cái lúm đồng tiền của cô dâu ghê luôn, kết từ lúc nhìn avatar í.

Chúc em hạnh phúc nhé.

Ráng vụ đi ngoại cảnh đi em, sau này khỏi tiếc. Chị là chúa ghét chụp hình, mà hồi trước còn vác cả thợ lên Đà Lạt chụp 1 tuần, chỉ vì kết Đà Lạt lắm lắm. Xong rồi để đó, chẳng mở ra ngắm lần nào, bảo để dành cho con sau này ngắm, hihihihi.

2,204
1
0

Nikki

Cô dâu giống ca sĩ Sandra .

@kimsonbui: hế-lô @};-. Bạn Cún bị ốm à ?? Ốm sao vậy. Bạn Chi nhà này đang lên thủy đậu, theo đúng kế hoạch :D. Nhiều nốt thế :(
:">, em được giống ca sĩ thật á???

Có để giấu là tôt rồi còn tớ cách đây 15 năm ko có "món" này giờ nhìn mà thèm
Rồi cả nhà làm 1 bộ ngay đi chị, để kỷ niệm luôn là vừa

Dạo này mình bận wá, giờ mới biết có ảnh CD bên này. Thấy CD Nikki mà phát thèm, xinh ơi là xinh và thật rạng rỡ nữa.

Hic hic, mình có cố gắng mấy thì tuổi xuân cũng trôi qua rồi :((. Thôi đành để làm đồ cổ luôn :D
Em lại muốn làm đồ cổ đấy chị...có giá trị cao lắm í:D

thật hả chị:-O:-O:-O...............????hehe...thế nhé....nhớ nhé...................tặng hoa này..hihi@};-@};-@};-
Thật đấy...tin ko???=))

Chủ đề spam hôm nay là cô dâu Nikki@};-
Chúc hạnh phúc hai vợ chồng

chủ đề ngày mai là chuyện Ma nhé
mời mọi người vào blog nhà em mà đọc
http://vn.myblog.yahoo.com/hoangngocvan79/article?mid=233
chuyện em sưu tầm thôi !
#:-S

2,204
1
0

Nikki

Mò từ nhà kia mò vào đây vì tò mò cái vụ spam.

Kết cái lúm đồng tiền của cô dâu ghê luôn, kết từ lúc nhìn avatar í.

Chúc em hạnh phúc nhé.

Ráng vụ đi ngoại cảnh đi em, sau này khỏi tiếc. Chị là chúa ghét chụp hình, mà hồi trước còn vác cả thợ lên Đà Lạt chụp 1 tuần, chỉ vì kết Đà Lạt lắm lắm. Xong rồi để đó, chẳng mở ra ngắm lần nào, bảo để dành cho con sau này ngắm, hihihihi.
Dạ,đang định tận dụng chuyến đi Phan Thiết - Mũi Né với cty để làm ngoại cảnh lun, hihi:">

2,651
0
0

Khai Tâm

Nikki Nikko ơi, chắc chắn cưới xong em phải ra Bắc "ra mắt" gia đình CSTT rồi, xem cô dâu có xinh thật không ;)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Còn cô dâu nào xinh tươi trẻ chung thì post ảnh lên nữa đi cho mấy chị già :)) thèm:D

2,204
1
0

Nikki

Nikki Nikko ơi, chắc chắn cưới xong em phải ra Bắc "ra mắt" gia đình CSTT rồi, xem cô dâu có xinh thật không ;)
Dạ chắc cũng phải làm 1 chuyến về HP thăm quên ạ:p

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

hehe, vào ngày mới rồi mà chưa thấy bác nào spam nhỉ, tinh thần spam xuống quá :D

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Chị muốn lắm nhưng chả biết nói gì

318
0
0

hoa Dím

Cô dâu Nikki xinh xinh là! Chị cũng kết nhất cái lúm đồng tiền. Cố đi làm một bộ hình ngoại cảnh đi em! Kỳ nghỉ vừa rồi ở Mũi Né chị gặp 3 cặp chụp hình ngoại cảnh trên đồi cát trắng. Ước gì được...cưới lại :p

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đang ăn cơm cháy, ngon quá, mỗi tội ăn trong văn phòng âm thanh nó rộn ràng quá, không ăn mảnh được:p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.