Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
273
0
0

NganHa

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Cả nhà HP chào đón 2 chị nào @};-=D>=D>=D>>:D<
Hôm qua đi Sờn Đô đến mấy giờ mới về đấy em :) thấy em đi chơi xả láng là chị GATO lắm đấy :)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cám ơn em nhiều lắm :x@};-

Các mẹ HP nhà mình Damdang quá :D:x:-*

Thỏ ơi Thỏ, chị em mình tham gia nhà HP đi, nhà TB,NĐ ít người ...
Chị Haidang nhá, người đâu mà gian thế. :-O:-O:-O

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tuần sau em về HP, em muốn đc gặp bác Chip Tom Bi mà ko biết có đc ko nhỉ?
Không biết bác Yingtiti đã ra Hải Phòng chưa nhỉ? Làm sao liên lạc được với bác ấy bây giờ?

620
0
0

hamy2k5

Hôm qua đi Sờn Đô đến mấy giờ mới về đấy em :) thấy em đi chơi xả láng là chị GATO lắm đấy :)
hơn 10h chị ạ, em lại thèm cái cảm giác tất bật trở về nhà sau mỗi buổi đi làm:">

620
0
0

hamy2k5

Ối giời cả nhà mình không ai để ý đến ý đồ của bác Haidang à :( chị MinhMinh là dễ tính lắm nhé, chứ em là em đòi bác Haidang phải làm một bữa phạt rồi mới để bác tham gia nhà HP được, hôm nọ thấy bác ấy nhận xét dưa chuột của CSTT be bé em đã thấy nghi nghi rồi, không ngờ bác ấy thâm thuý thật ;)
hị, bây h em mới biết cái chữ bác ấy viết ko dấu dịch ra đc nhiều nghĩa lắm:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nay, có các bác Nam Đinh Thái Bình đến chơi, HP mời cơm các bác ạ. Mời các bác vào:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ CTB đưa từng món một, theo đúng kiểu phục vụ của nhà hàng.

Nộm sứa ạ:

384
0
16

tho2006

Member

Mẹ CTB đưa từng món một, theo đúng kiểu phục vụ của nhà hàng.

Nộm sứa ạ:

Hic, chị ơi, một mình em chơ vơ ở HN nè, vừa kết thúc buổi học xong, đang đói mà chị tra tấn em dã man thế. Mai em bắt xe về Hải phòng hành chị cho biết tay.
@Hải Đăng: Chị em mình cứ chỗ nào vui, tiếp đãi nhiệt tình là xông vô chị nhỉ? Hôm nào HP phạt chị, nhớ cho em tham gia với nhé. Em hết bận rùi.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Gỏi sứa:

@ Thỏ: Thứ 6 còn học không Thỏ? Chị lên HN chơi với em.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cháo sứa (Các bác đừng để ý bát đĩa bên cạnh nhé)

384
0
16

tho2006

Member

Gỏi sứa:

@ Thỏ: Thứ 6 còn học không Thỏ? Chị lên HN chơi với em.
Chị tiện đường đi công tác HN thì gọi em nhé, còn đi từ HP lên HN để chơi với em thì em can. Già rồi mà chẳng biết giữ sức khỏe gì cả:x. HP toàn người như thế nhỉ.:D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

No rồi, tráng miệng nhé (mà món này không liên quan đến sứa đâu)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Sao Mai : Chị đã cử người trực tại sân bay 24/24 để đón em và tất cả thành viên SG ra thăm HP.

@ Thỏ: Thứ 6 chị lên HN có việc. Chứ cũng biết là già rồi không đi chơi nhiều nữa nhé :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
384
0
16

tho2006

Member

@ Sao Mai : Chị đã cử người trực tại sân bay 24/24 để đón em và tất cả thành viên SG ra thăm HP.

@ Thỏ: Thứ 6 chị lên HN có việc. Chứ cũng biết là già rồi không đi chơi nhiều nữa nhé :D
Hí hí, em biết ngay là có người sẽ giận tím mặt mà, hôm nay đúng là ngày thứ 5000 của anh chị nhé, chúc ngày thứ 5001, 5002...cho đến ngày thứ 10 mũ 10 đều là những ngày hạnh phúc với chị. Thứ 6 chị rảnh lúc nào gọi em nhé.

199
0
0

huyenlinh

Eo ui ...Ảnh ai chụp đẹp thế nhỉ?
Nhìn lại muốn ăn nữa.
Chị ơi quà Nghé nhà em thích lắm.
Cám ơn Mẹ CTB nhé!!!!!!!!:cstt09::cstt09:

2,501
0
0

Haidang02

Ối giời cả nhà mình không ai để ý đến ý đồ của bác Haidang à :( chị MinhMinh là dễ tính lắm nhé, chứ em là em đòi bác Haidang phải làm một bữa phạt rồi mới để bác tham gia nhà HP được, hôm nọ thấy bác ấy nhận xét dưa chuột của CSTT be bé em đã thấy nghi nghi rồi, không ngờ bác ấy thâm thuý thật ;)
hihi, bại lộ , cứ tưởng cả CSTT mỗi mình nhảm nhất :D

Hôm nào chị ra HP phạt nhé, chị góp cái miệng, HP góp các món sứa, trông mà thèm... toàn bị mẹ CTB mang ra dứ ...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị báo cáo nội dung cuộc họp Hội Đồng thường trực nhé :D

Như đã định, tuần này HP sẽ ọp để chào đón đoàn công tác Khe Nhồi thành công trở về. Nhưng theo đánh giá của HĐTT, chuyến đi đã thành công rực rỡ, nếu chỉ ọp sam để chào đón thì e là chưa xứng tầm ;). Vì vậy HP quyết định tổ chức ọp mừng tại suối nước nóng Tiên Lãng. Thời gian: thứ sáu tuần tới.

Buổi ọp sam chiều nay vẫn được tiến hành, tuy nhiên, mục đích được chuyển đổi thành kỷ niệm ngày trùng tu di tích lịch sử CTB. :D

Minh Minh nhớ mang máy ảnh đi để tác nghiệp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.