Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,528
0
0

saomai

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Sorry em, quà đi off sớm mới nhận được em ạ, không thì rất dễ bay hơi nên đến bây giờ thì hết sạch quà :)

@Chị Soni: Em lại lỗi hẹn sách chị ạ, em đi tranh thủ quá nên dù ở rất gần Đinh Lễ - Tràng Tiền nhưng không thể nào ghé ra được, em sẽ đền chị sau :)

@All: Chương trình off trung thu cho các con, dù rất bận nhưng cũng cố gắng tổ chức cho các con vui các mẹ nhé cố gắng nhiều vào nhé, mọi người ai có giúp được vụ gì vào confirm nhé tối muathu sẽ vào xem và trả lời, tiếp tục làm việc, sếp nhăn hoài biểu bớt chơi bời đi, làm chi cũng chậm rì :p

Địa điểm: Nhà Muathu, 23 Trần văn Giáp
Thời gian: 3h chiều mai (Thứ 7)
Nội dung: Làm bánh Madeilines để ăn trung thu
Tặng quà cho các cháu: Susu1811, Pink3, Subim ........nghĩ giúp muathu tặng cái gì và ứng xiền mua giúp luôn nhé (Tiêu chí là một món quà nho nhỏ như lồng đèn sao năm cánh thủ công chẳng hạn)

PS: Các con ăn gì các mẹ tự mang theo, nhà các mẹ có gì mang tới ăn luôn :D Pink3 và Mẹ Cu Gôn đem cho mượn khuôn sò tròn mới mua nhé khai trương khuôn mới luôn :x:x:x
Bác ơi, off "ngó" có được nhận quà không ạ. Chúc cả nhà đón Trung thu thật vui.
Tụi em nhận được quà rồi, cảm ơn gia đình ĐN.:x
Mà cứ nhận quà suốt,:"> nên mong ra Đà Nẵng quá:x

1,018
0
0

mymy

Bác ơi, off "ngó" có được nhận quà không ạ. Chúc cả nhà đón Trung thu thật vui.
Tụi em nhận được quà rồi, cảm ơn gia đình ĐN.:x
Mà cứ nhận quà suốt,:"> nên mong ra Đà Nẵng quá:x
Ra ĐN chơi đi chị ơi :x:x. Mong gặp được nhà SG lắm đó.

@Subim: lúc nãy thấy nàng ngồi trong nhà, gọi ơi gọi hỡi cũng không thèm trả lời trả vốn chi hết, bánh trung thu của nàng em đang cầm đây, làm răng đưa cho nàng đây, ngày mai em không đi làm mà để đến thứ hai thì qua trung thu rồi. Tính sao đây :-O:-O:-O

1,250
0
0

baoduy_susu

MẹGôn: em ơi 03 cái áo Su nhà chị mặc chật quá, chiều chị đem cho em luôn nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

MẹGôn: em ơi 03 cái áo Su nhà chị mặc chật quá, chiều chị đem cho em luôn nhé.
dạ, cảm ơn chị.
Mà chị ơi, chị mua đui để trang trí bánh ở đâu ạ? có đui để viết chữ ko ạ, em định mua :x:x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

ui có quà nữa hả. Mùa chi giờ, Em bí mật nhé. Và Em cũng nhận mua quà luôn he.
Nhà mình tầm bao nhiêu cháu nhỉ. 10 cháu k.
hay khoảng thế nhé. :x
su ơi, cả nhà mình hơn 10 cháu: Tí, su, muội, Gôn, Tí, Tèo, Bảo Duy, su-mesubim, bim, su-pink3, Gô, cu Tin, sơni, 02 bé nhà mẹ Tít, sony,...
Còn ai nữa ko nhỉ??
nhiều quá ko nhớ hết.
hay cứ chốt lại là bé nào đến thì có quà, bé nào ko đến thì thôi ;)

1,250
0
0

baoduy_susu

dạ, cảm ơn chị.
Mà chị ơi, chị mua đui để trang trí bánh ở đâu ạ? có đui để viết chữ ko ạ, em định mua :x:x
Chị mua ở Kim Cương, để lát về chị ghé gần chỗ làm chị mua luôn cho nhé. 01 đuôi chữ lớn, 01 đuôi chữ nhỏ. còn mấy loại kia e cần kg chị đem cho luôn.

2,080
0
0

Cho em tham gia với, nhà mình ăn Trung Thu hoành tráng quá ha , hiiiii . Hôm qua em chở Bối đi xem múa Lân, thấy con lân Bối bảo : chó , chó hiiiiii. Ở Huế mới lụt xong,nhưng hôm qua may trời đẹp thế là đường đông nghịt người luôn.
Chúc nhà DN trung thu vui vẻ nhé .

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị mua ở Kim Cương, để lát về chị ghé gần chỗ làm chị mua luôn cho nhé. 01 đuôi chữ lớn, 01 đuôi chữ nhỏ. còn mấy loại kia e cần kg chị đem cho luôn.
chừng đó là đủ làm rồi chị ơi, mấy cái kia em ko đủ trình độ đâu ạ :)

679
0
0

songthao

Doạ, nhòa em có mẹt. Mà đường Trần Văn Giáp là ở đâu rứa mấy mẹ mìn ơi. Em đậu phụng đường lắm. :p
Em sẽ dẫn bé lớn đi. Cẩm Phô. Còn bé nhỏ cho ở nhà.
Hic

679
0
0

songthao

Cả nhà yêu vấu, có ai sử dụng cái này cho F1 chưa, em định mua để chuẩn bị mùa lạnh mà không biết thế nào, các mẹ cho em ý kiến tham khảo cái nghe.
http://lamchame.com/forum/showthread.php?t=72729
My My ơi, tui thấy cái này được đó. Bà có đặt không thì tui đặt chung với. Nhanh kẻo hết khuyến mãi. Hic

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chôm cái ảnh này về :D (tks bác Bừa)
ới chị memynhi bộ vòng cổ + đeo tai được đeo lên thành thế này đây ạ :)

81
0
0

lamngocnguyen

nhà mình có ai đã từng nghe chuyện ma đi mua hàng ở siêu thị bigc chưa ạ?hic, sợ quá

13
0
0

chim bien

Mấy mẹ ở CSTT gia đình Dà nẵng thật lãng mạng. Mừng nhà mới nhé.@};-@};-@};-@};-

13
0
0

chim bien

Temp

Nhìn bánh của mùa thu ngon quá. Tháng tới sinh nhật con mình sẽ đặt mùa thu làm một cái nhé.:)

2,204
1
0

Nikki

Nhà ĐN mình tết Trung Thu thế nào nhỉ???Em hi vọng bão lũ không làm mất đi niềm vui của các bé :">

13
0
0

chim bien

mình mới lần đầu nên chẳng biết hoạt động của các mẹ ở đà nẵng, chỉ mình với nhé

2,801
0
0

muathu

mình mới lần đầu nên chẳng biết hoạt động của các mẹ ở đà nẵng, chỉ mình với nhé
Welcomes chim bien vào nhà CSTT Đà Nẵng nhé, các hoạt động chung của CSTT thì tham gia các hoạt động trong các chuyên mục các hoạt động trợ giúp tập thể hoặc cá nhân.

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/forumdisplay.php?f=111

http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/forumdisplay.php?f=163

Chúng mình có thể đóng góp công sức vào việc đi thăm nom các trường hợp, hoặc tham gia mua bán trong các hoạt động gây quỹ nếu thấy các món hàng thật cần thiết với mình. Hoặc chỉ cần vào đọc và chia sẻ, một lời động viên của thành viên cũng là động lực để mọi người đi tiếp trên con đường CSTT :x

2 tuần 1 lần Đà Nẵng sẽ tổ chức offline làm bánh cũng là lúc các mẹ và các con gặp gỡ chơi với nhau, đặc biệt các thành viên CSTT Đà Nẵng rất hay đi ăn cơm trưa cùng nhau để hàn huyên :) .....Nói chung Chim Bien có thắc mắc gì cứ hỏi nhé muathu và các mẹ sẽ giải đáp.

À cái bánh sinh nhật đó không phải muathu làm đâu, muathu vẫn còn là học trò, cái đó là của Khai Tâm làm đấy :">

Thêm một thành viên thêm 1 tấm lòng :x:x:x

@Nikki: các F1 CSTT Đà Nẵng vẫn có 1 trung thu đơn giản và vui vẻ em ạ, cho dù rất rất bận rộn các thành viên vẫn hết sức cố gắng để các con vui.

@Lamngocnguyen: Chị chẳng nghe chi cả mà đang đêm đọc cũng nổi da gà :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc cả nhà 1 tuàn làm việc hiệu quả và tám vui vẻ...
ăn lấy khí thế nè:

65
0
0

Tí Tèo

Nhà ĐN tổ chức trung thu cho các con vui quá, Tí Tèo ở xa quá nên không tham gia được, hẹn năm sau vậy :x.
@chị muathu: hôm rồi post bài hỏi hàng hội chợ mà sau đó bận quá nên không vào đọc trả lời của chị. Giờ hàng em chị để cơ quan hay ở nhà để trưa hoặc chiều em ghé qua nhận? :cstt09:

65
0
0

Tí Tèo

Chôm cái ảnh này về :D (tks bác Bừa)
ới chị memynhi bộ vòng cổ + đeo tai được đeo lên thành thế này đây ạ :)

Mẹ đẹp con xinh quá chị MG ơi, mẹ Gôn cười rất tươi, :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.