Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Đây là quà các bạn tặng MẹGôn nè:

Và đây là các thành vien trong HĐQT (Thiếu CTHĐQT):
Tui thấy nhà mình chưa khi nào chụp hình bài bản được như ri, chắc tại do cái địa hình ngồi hỉ :D chắc bữa mô phải đi lại để tui có mẹt trong đội hình phúc hậu ni với :D

@Double_Be: Khi mô xuống phố em nhắn nhé, mọi người có mặt liền :x tiết lộ với em cũng có người ở xa phố lắm vẫn đi được đó, người được mẹ Tí Tèo hỏi tên đó :) nhưng em chủ yếu em bé còn nhỏ nhỉ khi nào có thời gian off làm bánh em trốn con nhé :)

@Me Tit dng: Chị ơi căng thẳng rứa hả chị :x thôi đi tập Yoga lại thử chị, có khi cứ đi off với tụi em nhanh khỏi hơn là đi chữa bệnh :p

@Baoduy_susu: Có chủ tịch hội bánh đó rồi hihi công nhận bà chuẩn bị bài bản thiệt :x

@Mẹ Gôn: Em ơi show bánh sinh nhật hôm qua cho bà con xem thử, chị thấy Khai Tâm có cái bánh trà xanh đó đẹp dịu dàng mà không chói lóa hỉ.

@Mymy: Có đem cái set nước hoa đó không cho bà con chiêm ngưỡng với :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
467
0
0

pink3

@ mẹ Gôn: chị cũng muốn đú theo mẹ subim : 3 tai yến nhé, sơ ri dạo này uống kháng sinh nhiều quá teo hết người rồi

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@Mẹ Gôn: Em ơi show bánh sinh nhật hôm qua cho bà con xem thử, chị thấy Khai Tâm có cái bánh trà xanh đó đẹp dịu dàng mà không chói lóa hỉ.
Tinh thần đâu nữa mà làm, nhà em hôm qua giờ nặng nề lắm

@ mua yến: như vậy là 9 tai cho Tí Tèo, mesubim, pink3. Còn ai cần mua nữa ko?

1,018
0
0

mymy

Tinh thần đâu nữa mà làm, nhà em hôm qua giờ nặng nề lắm
Chị ah, em cũng đã từng trải qua tâm trạng như gia đình chị bây giờ nên em hiểu, tinh thần của ông cũng quan trọng nhưng quan trọng nhất là tinh thần của mọi người trong gia đình, không được mất bình tĩnh vì nếu mình lo lắng quá ông sẽ suy đoán lung tung trong khi hiện giờ chưa chọc tủy thì cũng chưa xác định được đang ở mức độ nào chị nhé. :x:x:x

65
0
0

Tí Tèo

Tui thấy nhà mình chưa khi nào chụp hình bài bản được như ri, chắc tại do cái địa hình ngồi hỉ :D chắc bữa mô phải đi lại để tui có mẹt trong đội hình phúc hậu ni với :D

@Double_Be: Khi mô xuống phố em nhắn nhé, mọi người có mặt liền :x tiết lộ với em cũng có người ở xa phố lắm vẫn đi được đó, người được mẹ Tí Tèo hỏi tên đó :) nhưng em chủ yếu em bé còn nhỏ nhỉ khi nào có thời gian off làm bánh em trốn con nhé :)

@Me Tit dng: Chị ơi căng thẳng rứa hả chị :x thôi đi tập Yoga lại thử chị, có khi cứ đi off với tụi em nhanh khỏi hơn là đi chữa bệnh :p

@Baoduy_susu: Có chủ tịch hội bánh đó rồi hihi công nhận bà chuẩn bị bài bản thiệt :x

@Mymy: Có đem cái set nước hoa đó không cho bà con chiêm ngưỡng với :)
Bà chị post bài dài, khí thế quá :cstt01:. Anh Tí đỡ rồi chị hả, bắt đầu mùa mưa với lạnh này con nít dễ đau ghê. Mệt thiệt là mệt!
Em nợ chị tiền hàng Sài Gòn hỉ, khi nào off nhắc em trả không em quên đó :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị ah, em cũng đã từng trải qua tâm trạng như gia đình chị bây giờ nên em hiểu, tinh thần của ông cũng quan trọng nhưng quan trọng nhất là tinh thần của mọi người trong gia đình, không được mất bình tĩnh vì nếu mình lo lắng quá ông sẽ suy đoán lung tung trong khi hiện giờ chưa chọc tủy thì cũng chưa xác định được đang ở mức độ nào chị nhé. :x:x:x
Tình hình xấu lắm rồi em ơi, hôm qua mới đến gặp BS, định trưa ni gặp 1 BS khác nữa

467
0
0

pink3

@ Gôn ơi, xấu nhất hay gì thì cũng phải bình tĩnh. Tinh thần của người nhà quan trọng lắm. Bố chị cũng vậy mà mỗi lần gặp ông chị đâu có dám tỏ thái độ gì, sau đó mỗi lần nghĩ tới ông lại :(( :((

2,801
0
0

muathu

Gôn ơi, Ông Nội hay Ông Ngoại bệnh vậy em?
Ông Nội Gôn mẹ baoduy_susu ơi :(

@Susu1811: Em ơi Saomai có chuyển chi chị 220K tiền dầu mè của mebeluan trưa chị gửi nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
124
0
0

sonylucky

Chị muathu: Sony nhà e ghiền tới nhà chị chơi rồi. Ngày nào cũng năn nỉ mẹ chở con tới nhà anh Tí chơi.

65
0
0

Tí Tèo

Ông Nội Gôn mẹ baoduy_susu ơi :(

@Susu1811: Em ơi Saomai có chuyển chi chị 220K tiền dầu mè của mebeluan trưa chị gửi nhé.
Trưa ni off Gúc gồ tiếp hả chị muathu, để em qua trả nợ luôn?
@mẹ Gôn: chúc gia đình chị gặp may mắn, cố gắng lên chị nhé

780
0
0

memynhi

bận quá giờ mới vào nhà mình, SN mẹ Gôn vui nhỉ, cám ơn bác phó nháy của quán lẩu đã cho được tấm hình đầy đủ các gương mặt, à cám ơn cả bác chủ máy, vui chơi mà vẫn ko quên nhiệm vụ đem theo máy hihihihi.

@mẹ Gôn: mong ông sẽ có tin lành, cố lên em nhé.

@cả nhà: tổ yến memynhi mua là loại Yến Hội An chỉ làm sạch tự nhiên sau khi khai thác, mua về thì mình phải ngâm và nhặt rồi mới dùng, Yến Hội An được đánh giá là chất lượng tốt nhất nước đây. Nếu mẹ nào có thời gian và đủ kiên nhân ngồi nhặt thì mua loại này là hoàn toàn yên tâm. Nhưng bây giờ đa số ai cũng bận rộn, thì giải pháp nhanh gọn là loại làm sẵn, chỉ việc chưng là ăn thôi :D.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cảm ơn cả nhà đã động viên. Vì mới và đột ngột quá nên cả nhà vẫn đang rất sốc, nhưng cũng hiểu là cần phải bình tĩnh trước mặt ông. Tối qua MG nói chuyện với ông thì thấy là ông cũng đã đoán ra phần nào rồi, chỉ là ông ko biết chính xác mức độ thế nào thôi.

2,801
0
0

muathu

Cảm ơn cả nhà đã động viên. Vì mới và đột ngột quá nên cả nhà vẫn đang rất sốc, nhưng cũng hiểu là cần phải bình tĩnh trước mặt ông. Tối qua MG nói chuyện với ông thì thấy là ông cũng đã đoán ra phần nào rồi, chỉ là ông ko biết chính xác mức độ thế nào thôi.
Em ơi cứ nói với ông là rất nhẹ giống ông ngoại sơri của Pink3 ấy, hôm thăm ông em thấy ông nói chuyện không, ông nói mới bị thôi rất nhẹ và tư tưởng ông rất thoải mái, gia đình đừng căng thẳng quá cố lên nào.

@all: Trưa nay muathu cần gặp Susu1811 để trả nợ :D nên sẽ tranh thủ ở Google, nếu các mẹ có thời gian gặp nhau ở Google nhé :x

1,669
0
0

mesubim

Em ơi cố lên, tinh thần là quan trọng nhiều khi chính nó giúp mình vực dậy tất cả, quan trọng là gia đình cần động viên tiếp thêm sức cho ông vượt qua. Chúc hôm nay gia đình em có thêm tin tốt lành từ BS nhé :x

1,018
0
0

mymy

Em ơi cứ nói với ông là rất nhẹ giống ông ngoại sơri của Pink3 ấy, hôm thăm ông em thấy ông nói chuyện không, ông nói mới bị thôi rất nhẹ và tư tưởng ông rất thoải mái, gia đình đừng căng thẳng quá cố lên nào.

@all: Trưa nay muathu cần gặp Susu1811 để trả nợ :D nên sẽ tranh thủ ở Google, nếu các mẹ có thời gian gặp nhau ở Google nhé :x
Híc, em cũng còn nợ chị muathu, có nên ghé không ta ;););)

1,849
0
0

BB&C

Chúc ông nội nhà Gôn tai qua nạn khỏi nhé. Mẹ Gôn bình tĩnh nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.