Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Chị muathu: Sony nhà e ghiền tới nhà chị chơi rồi. Ngày nào cũng năn nỉ mẹ chở con tới nhà anh Tí chơi.
Em ơi hôm nào off làm bánh cho sony tới chơi hihi

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Tinh thần đâu nữa mà làm, nhà em hôm qua giờ nặng nề lắm
Mẹ Gôn ơi cố lên và cùng động viên cả gia đình nữa nhé. (Chúng mình ở tổ hoạt động XH mà)
Tinh thần và tình cảm của người thân sẽ giúp ông rất nhiều :x
Mong mọi việc tốt đẹp :x (thêm may mắn nữa )

25
0
0

Double_Bi

Cố lên mẹ Gôn nhé! Rất thông cảm và hiểu những cảm xúc mà chị đang trải qua bây giờ. Chị hãy mạnh mẽ để tiếp thêm tinh thần cho mọi thành viên trong gia đình chị nhé.Ôm chị.

@ chị muathu: em sẽ " trốn con" và "trốn chồng" tham gia ọp với mọi người .

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Mẹ Gôn: chị ơi, trưa nay, em nghe mà nặng lòng quá, Nhưng biết sao giờ, cứ tin số phận nhé chị.
Mong Anh Chị vững tâm. để là điểm tựa cho Bà Nội và con trai . Mong Ông ăn uống được để có sức khỏe sống lâu với con cháu..@};-
@ All: nhà mình nắm chặt tay nhé các chị. @};-

1,250
0
0

baoduy_susu

Cố gắng và bình tĩnh Mẹ Gôn nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cảm ơn mọi người ạ :x:x:x
Về tinh thần thì bây giờ Mẹ Gôn lo nhất là ba Gôn, tối qua thấy khóc mà xót hết cả ruột.
Còn bà nội thì lại bình tĩnh, tính bà trước giờ rất bản lĩnh, với lại bà cũng đã nghi ngờ từ trước nên giờ bà ko bị đột ngột như những người khác.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
780
0
0

memynhi

Vẫn còn hy vọng mà, mẹ Gôn động viên gia đình và nhanh chóng tìm BS tốt để chữa trị nhé.

228
0
0

blanch

BL xin chào cả nhà Đà Nẵng ạ.
Tình hình là ngày mai BL theo 1 đoàn ra Quảng Nam cứu trợ 3 huyện Điện Bàn, Thăng Bình và Duy Xuyên. Mình nghe nói những vùng này còn lầy lắm và chuẩn bị tinh thần đi bộ vào, xe thồ chỉ dành cho hàng hóa thôi. Các chị có thông tin và kinh nghiệm gì bày vẽ giúp mình với ạ. Với lại đoàn của mình khoảng mười mấy người, ra ngoài ấy mới mua thêm một số nhu yếu phẩm, không biết tình hình giá cả ngoài ấy có bị các đầu nậu làm giá dữ ko. Rất mong các chị chỉ giúp cho ạ. Cảm ơn cả nhà nhiều lắm. :x

780
0
0

memynhi

@blanch: Chị cần mua những loại hàng gì ? theo em cứ vào Metro mua thì đảm bảo giá cả, hàng hóa cũng đủ cả.

2,801
0
0

muathu

BL xin chào cả nhà Đà Nẵng ạ.
Tình hình là ngày mai BL theo 1 đoàn ra Quảng Nam cứu trợ 3 huyện Điện Bàn, Thăng Bình và Duy Xuyên. Mình nghe nói những vùng này còn lầy lắm và chuẩn bị tinh thần đi bộ vào, xe thồ chỉ dành cho hàng hóa thôi. Các chị có thông tin và kinh nghiệm gì bày vẽ giúp mình với ạ. Với lại đoàn của mình khoảng mười mấy người, ra ngoài ấy mới mua thêm một số nhu yếu phẩm, không biết tình hình giá cả ngoài ấy có bị các đầu nậu làm giá dữ ko. Rất mong các chị chỉ giúp cho ạ. Cảm ơn cả nhà nhiều lắm. :x
Blanch ơi cụ thể là về xã nào, chứ huyện thì to đùng nhiều đường lắm, cho số điện thoại hoặc gọi cho chị nhé 0913469789. Mua thêm hàng hóa là mua ở đâu hả em, Đà Nẵng hay Quảng Nam ? cũng không có làm giá gì đâu em chỉ rau củ thì đắt thôi, gạo, mỳ tôm thì không sao em ạ...

Thông thường chị sẽ gọi cho các ủy ban huyện hoặc xã những nơi cần đến giúp hỏi đường sá trước khi đi nếu không biết đi đâu hả em.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
270
0
0

Soni

@Gôn: mấy hôm nay nhà chị cũng chộn rộn quá nên ko đọc bài được, hôm em nhắn tin mời off chị nghĩ là em mừng cái gì đây, có thể là chuyện học hành nên chị mới chúc mừng em, chị đâu biết là sinh nhật em gái, nhân đây dù muộn chị vẫn chúc mừng sinh nhật em, hạnh phúc và mạnh khỏe.
Bây giờ đọc bài mới biết rõ câu em nói "nhà em đang có chuyện", chị mong em bình tĩnh là chổ dựa cho anh xã lúc này, giữ sức khỏe để lo cho ông và gia đình. Cả nhà CSTT luôn bên em.

1,018
0
0

mymy

@all: cả nhà ai thấy nàng subim chảnh kêu về nhà giúp em cái :D:D

228
0
0

blanch

@Memynhi: Thật ra là có đặt hàng sẵn cho 1000phần quà rồi ạ. Chỉ dự trù có thể mua thêm khoảng trăm phần nếu có phát sinh. Ở ĐN có Metro thì mình yên tâm rồi. Nếu cần thì bọn mình sẽ vào đấy mua. Cảm ơn Memynhi nhiều nhé.

@Muathu: Chị ơi, để em hỏi cụ thể địa điểm đã. Tạm thời em xin lưu số của chị nếu có vấn đề gì cần tư vấn thì em lại nhờ chị giúp cho. Em cảm ơn chị trước ạ.

445
0
0

me titdng

Tinh thần đâu nữa mà làm, nhà em hôm qua giờ nặng nề lắm
Hôm nay vào đọc chị mới biết tình hình nhà mẹ Gôn :(. Em ơi cố lên nhé tinh thần là quan trọng lắm em à,chúc ông nội mau mạnh khỏe lạc quan và gặp nhiều may mắn Sau đợt này em chịu khó động viên ông nội đi tập Yoga rất tốt cho sức khỏe đấy.cố lên em nhé .

61
0
0

minhtue05

Chị muathu ơi, hàng Sing đợt 3 đã về đến ĐN chưa vậy ?

15
0
0

gaume81

chào mọi ngừoi em là dâu đà nẵng thì có được tham gia không ahhhhhhhhhhhhhhhhh

2,801
0
0

muathu

chào mọi ngừoi em là dâu đà nẵng thì có được tham gia không ahhhhhhhhhhhhhhhhh
Welcome hết em à @};-@};-@};- dâu Đà Nẵng vậy có sống ở ĐN không em ?

@all: Sáng nay tình cờ đi ngang nhà sách Bạch Đằng thấy có khuyến mãi quần áo của Vinatex 50% muathu vào thấy cũng có một số món mua được, nếu may mắn đến lúc họ vừa xổ đồ ra thì sướng phải biết, nghe nói họ cứ thấy vơi vơi là đem thêm, sáng nay gọi cho 1 vài bạn mà ko thấy alo gì cả. KM đến ngày 15/10 các mẹ nhé.

15
0
0

gaume81

@all: Sáng nay tình cờ đi ngang nhà sách Bạch Đằng thấy có khuyến mãi quần áo của Vinatex 50% muathu vào thấy cũng có một số món mua được, nếu may mắn đến lúc họ vừa xổ đồ ra thì sướng phải biết, nghe nói họ cứ thấy vơi vơi là đem thêm, sáng nay gọi cho 1 vài bạn mà ko thấy alo gì cả. KM đến ngày 15/10 các mẹ nhé.

hì hì hì, em ở sì gồng ah, mà chị đang bán gì thía, xem em có bon chen được không nè

467
0
0

pink3

vậy trưa mai ta đi espresso đi, sao ko gọi tui nhỉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.