Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Nhà mình đăng ký để Memynhi chuẩn bị nồi đuôi bò um nhé

1. Muathu: 1 lớn + 1 bé
2. Memynhi: 1 lớn + 2 bé em nhỉ
3. Baoduy_susu: ? + 1 bé
4. Mesubim: 1 lớn + 2 bé ::-*
5....................

@mùathu: tui nợ bà nhiều thứ mà hôm qua quên béng, trưa ni tiếp hè :p

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhà mình đăng ký để Memynhi chuẩn bị nồi đuôi bò um nhé
Hôm qua có mua được khăn ko rứa nàng?

@ muathu: sáng CN mà tranh thủ được thì em sẽ cố gắng đi và khoảng 10g về, tới chơi chút chứ còn tham gia làm bánh với ăn uống thì chắc là ko được. Chủ yếu là sẽ đem quần áo cũ xuống và lấy quà của em Su ( :D )

Sáng giờ ko làm việc được, con bé trong phòng cãi nhau ầm ĩ với sếp TP, xong nó di tản qua bên mình ngồi ;) , các đ/c khác cũng bị lãnh đạn vì TP lùng bùng :D

2,801
0
0

muathu

Nhà mình đăng ký để Memynhi chuẩn bị nồi Gân bò kho :D

1. Muathu: 1 lớn + 1 bé
2. Memynhi: 1 lớn + 2 bé em nhỉ
3. Baoduy_susu: 1 + 1 bé
4. Mesubim: 1 lớn + 2 bé
5. Mẹ Gôn: (Tới nhận quà thôi :p để nhắn Su, bánh thì thứ 2 sẽ đem phần em)
....................................................

@Memynhi: chị có biết tên gì đâu, chị chỉ luộc xào thôi chứ mấy món đó không biết gì, vụ này pink3 rõ này :">:D

@Subim: Viết xong thì em Mymy bảo hôm qua tranh thủ làm kiếm xiền, hôm nay phải tranh thủ gặp mặt các nàng, vậy như hôm qua nhé hihi

@Baoduy_susu: sẽ mua giúp xương và nui rau củ (gồm rau gì nàng ơi? tui chưa nấu món này bao giờ nhé) có chữ ABC hoặc nui sao, trứng cút, trứng gà (để đánh vào nồi), xúc xích cho vào súp nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

trưa ni cơm tấm Namcalifor và CF K 216 Trần Phú (chỗ muathu vừa khám phá)khg?

2,801
0
0

muathu

trưa ni cơm tấm Namcalifor và CF K 216 Trần Phú (chỗ muathu vừa khám phá)khg?
Vậy muathu sẽ có mặt tại 126 Trần Phú nhé, cơm có sẵn cặp lồng :) Subim ơi chưa có cơm trưa bám càng Baoduy_susu nhé :)

1,250
0
0

baoduy_susu

Vậy muathu sẽ có mặt tại 126 Trần Phú nhé, cơm có sẵn cặp lồng :) Subim ơi chưa có cơm trưa bám càng Baoduy_susu nhé :)
mấy bà già lẩm cẩm quá 216 chứ có phải 126 đâu.Ngay góc ngã tư với Green Plaza

1,669
0
0

mesubim

@Subim: Viết xong thì em Mymy bảo hôm qua tranh thủ làm kiếm xiền, hôm nay phải tranh thủ gặp mặt các nàng, vậy như hôm qua nhé hihi

hehe, vậy trưa nay mình có càng để bu rồi, có người xiền nhiều lắm đây :D
địa điểm ở đâu đây mọi người, Phố xưa hay là chổ Bayduy nói :)

1,669
0
0

mesubim

Èo, poss bài xong mới thấy có địa điểm rồi, hố thiệt :D

1,250
0
0

baoduy_susu

Rứa có ăn kg để tui tự lo liệu nè

780
0
0

memynhi

ok em sẽ lo NPL va dụng cụ làm bánh luôn nhé cả nhà, mày đánh trứng và lò nướng thì dùng của nhà chị muathu nha, đừng bắt em vác em KA của em đi xệ vai mất hihihi

467
0
0

pink3

@muathu: nui rau củ là nui màu xanh xanh bán ở big C đó. Nhưng không biết có phải rau củ không hay là phẩm nữa???
Nếu tui tới được tui sẽ nấu nui cho (hichic, thứ 7 đi mà CN đi nữa thì....với lại cũng có một cái hẹn)
Gân bò hay đuôi bò um cũng kiểu nấu như mynhi nói thôi, ăn bánh mì, bún hay nhậu cũng OK.

610
0
0

MinhMinh

@MinhMinh: bạn ở đâu vậy ? mình vừa đặt 2 cái cho mình và 1 người bạn, cuối tuần này giao tại SG, rồi nhà mình gửi ra ĐN, nếu bạn ở ĐN thì mình đặt luôn giúp bạn, còn ko mình cho bạn số đt của chỗ bán bạn đặt hàng nhé, họ có giao hàng ra tận nơi + thêm chi phí chuyển phát nhanh.
MinhMinh ở tận Hải phòng cơ, vậy thì bạn cho MM xin số ĐT nhé! Cảm ơn bạn nhiều! @};-:x:x:x

2,801
0
0

muathu

@baoduy_susu ơi giờ mới nhớ thứ 7 này đi tiền trạm với pink3 trong chương trình ủng hộ bão lụt rồi, nên nồi Nui cho các con thì Baoduy_susu thầu giúp luôn nhé, mồi nhậu cho các bố nữa hỉ :D :-*

@All: Quên nhắn nhà mình, kinh phí vẫn như xưa nước bạn tài trợ :D

1,250
0
0

baoduy_susu

@baoduy_susu ơi giờ mới nhớ thứ 7 này đi tiền trạm với pink3 trong chương trình ủng hộ bão lụt rồi, nên nồi Nui cho các con thì Baoduy_susu thầu giúp luôn nhé, mồi nhậu cho các bố nữa hỉ :D :-*

@All: Quên nhắn nhà mình, kinh phí vẫn như xưa nước bạn tài trợ :D
ok, nhưng vui lòng cập nhật số lượng.

124
0
0

sonylucky

@ cả nhà: mẹ e phải nhập viện vì nghi bị thoái hóa đốt sống cổ. Bệnh này e tra trên google thì điều trị theo tây y chỉ giảm đau nhất thời, sau này có thể gây ra thoát vị đĩa đệm, còn nếu dùng cao hổ cốt thì có thể trị được, vậy nhờ cả nhà ai biết mua cao hổ cốt ở đâu đảm bảo chất lượng thì chỉ dùm e với. Em cảm ơn @};-

679
0
0

songthao

Trời ơi thèm đuôi bò um quá mà ko đi được. Ức quá trời B-).
Mùa thu ơi, mai em mang áo quần cũ xuống chỗ cơ quan chị được không? Thông cổm cho em, lý do lý chấu em trình bày hôm bữa rồi. Được không thì em xách xuống nghe mùa thu?

2,801
0
0

muathu

Trời ơi thèm đuôi bò um quá mà ko đi được. Ức quá trời B-).
Mùa thu ơi, mai em mang áo quần cũ xuống chỗ cơ quan chị được không? Thông cổm cho em, lý do lý chấu em trình bày hôm bữa rồi. Được không thì em xách xuống nghe mùa thu?
Ok luôn em ơi nháy máy là chị chạy xuống lấy nhé :x

25
0
0

Double_Bi

Chào buổi sáng, chào buổi sáng..........

Mọi người chắc còn đang khò khò phải không? Sung sướng thiệt. Em từ ngày ấy thêm bệnh mất ngủ:D. Hix...:x:x:x Tặng mọi người nè... ngộp thở luôn nghe. Chúc các mẹ một ngày tràn đầy niềm vui.

1,250
0
0

baoduy_susu

chúc cả nhà ngày làm việc vui vẻ và thả mái...
@trưa nay ai ăn bánh Cake chuối quế nướng thì tụ tập chứ tui đem theo ít dễ hết phần lắm...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.