Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
107
0
0

minhtri31

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

chị muathu, cho em xin địa chỉ và số dt để em đến lấy ah.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị MG, hôm CN em bận đột xuất nên không qua nhà chị muathu được. Trưa nay em sẽ ghé lấy hàng nhé. Thiệt hại của em bao nhiêu, chị thông báo giúp em với, với số TK của chị nữa, để em ra ATM CK luôn :cstt01:.
@chị muathu: trưa đem hàng cho em nhé, em sẽ ghé lấy và trả nợ chị luôn :D
Thôi đưa trực tiếp cho chị đi, em ck rồi mất công chị lại đi rút ra vì đang ... :D chị có mặt trên từng cây số mà
À của em hết 1418k (5200k/1 lạng, 1 lạng có 11 tai, em cứ chia ra là biết thôi mà)

81
0
0

lamngocnguyen

hihi, hôm qua về sớm cho sơ ri ngủ, lúc sơ ri ngủ thì mẹ ngứa ngáy chân tay làm bánh quy CSTT. Bánh quy bơ thông thường nhưng lúc làm thấy có gói vina cà fe nên bỏ vào. Kết quả là bánh có mùi cà fe thơm ngon... cái này chắc em mymy thèm lắm đây. Trưa ni ai đi sẽ được thưởng thức nhé.
Trưa em không đi được, chị đem qua cho em ăn với, thèm...

780
0
0

memynhi

Hôm qua off vui quá, chị muathu nhớ show hình làm bánh qua bếp bánh với nhé, mấy hôm nay bếp bánh đìu hiu quá kìa.
Sáng hôm qua có chụp bằng cái máy nhỏ (ko biết của ai) hình bánh sinh nhật chị baoduy làm, hình mẹ Gôn và Susu diện dây, mẹ nào post lên ngắm nhé.

798
0
0

cifmoon

Hôm qua off vui quá, chị muathu nhớ show hình làm bánh qua bếp bánh với nhé, mấy hôm nay bếp bánh đìu hiu quá kìa.
Sáng hôm qua có chụp bằng cái máy nhỏ (ko biết của ai) hình bánh sinh nhật chị baoduy làm, hình mẹ Gôn và Susu diện dây, mẹ nào post lên ngắm nhé.
Off vui rồi được ăn súp, bò um rất ngon của 2 đầu bếp đảm đang nữa chứ :x.

10
0
0

megiangcoi

Chào cả nhà lâu lắm rồi mới thò cái mặt vào. hổng biết cả nhà còn nhớ mình nữa không?

1,413
0
0

Mẹ Gôn

:p
Chào cả nhà lâu lắm rồi mới thò cái mặt vào. hổng biết cả nhà còn nhớ mình nữa không?
Ko biết là ai đây ta, quên mất tiêu rồi :D:D:p:p
Lâu nay có khỏe không bà chị, hai bé thế nào rồi? đã "thò cái mặt vào" rồi thì nhớ thường xuyên lên nhé :):) Ờ 2 bé rồi thì đổi tên đi chứ nhỉ, cứ megiangcoi thì con trai kiện làm sao :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Oái giờ mới nhớ ra ;);)
Mua 2 hộp rau câu cho mesubim rồi mà sáng ni quên đem đi, hờ, gói gém cẩn thận để trên bàn rồi mà cũng :( thế mà tới giờ mới nhớ đấy ;)

À, post rồi mới đọc được là MG đã từ Trái tim vàng chuyển thành Ngọn lửa yêu thương, hihi

10
0
0

megiangcoi

:p

Ko biết là ai đây ta, quên mất tiêu rồi :D:D:p:p
Lâu nay có khỏe không bà chị, hai bé thế nào rồi? đã "thò cái mặt vào" rồi thì nhớ thường xuyên lên nhé :):) Ờ 2 bé rồi thì đổi tên đi chứ nhỉ, cứ megiangcoi thì con trai kiện làm sao :D
Cảm ơn em chị cũng thường, hai nhóc khỏe, cu Gold thì quậy quá trời luôn

65
0
0

Tí Tèo

Trưa ni vẫn Google như cũ hả, em không ăn cơm trưa với nhà mình được. Nhưng sau khi ăn cơm em sẽ dọt tới lấy hàng. :-*

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trưa ni vẫn Google như cũ hả, em không ăn cơm trưa với nhà mình được. Nhưng sau khi ăn cơm em sẽ dọt tới lấy hàng. :-*
Ơ ko, Phố Xưa Phan Đình Phùng chứ em ơi :)

1,250
0
0

baoduy_susu

mạng mới trục trặc chút mà đã qua 3 trang rồi, nhà mình nhiều sự kiện quá...

798
0
0

cifmoon

Hìhì, mưa ngập trời ngập đất thế này là rửa sạch lắm rồi còn gì :p
Nước mưa ngập nhiều bùn nên phải rửa sạch bằng nước khác :p (chạy thôi kô bị quýnh )

@cả nhà : Trưa nay có món mì xào của chị Giao nên chắc kô cần mang cơm đến Phố xưa nhỉ, để xiền ucf :p

25
0
0

Double_Bi

Chào mọi người,

Hix, em nhớ tối hôm qua post bài rồi mà sao sáng nay tìm không thấy.

Hôm qua trời lạnh, mưa nữa nên em bé và mẹ Double_Bi không đi được. Em đang tiếc hùi hụi đây nè.
:(

@Susu: Công nhận bà có mấy cái hình (off bên wtt) nhìn già không đỡ nổi :D. Đến lúc diện kiến thì tui mới mắt tròn mắt dẹt "Trẻ vậy hả, xinh vậy hả..."

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chào mọi người,

Hix, em nhớ tối hôm qua post bài rồi mà sao sáng nay tìm không thấy.

Hôm qua trời lạnh, mưa nữa nên em bé và mẹ Double_Bi không đi được. Em đang tiếc hùi hụi đây nè.
:(

@Susu: Công nhận bà có mấy cái hình (off bên wtt) nhìn già không đỡ nổi :D. Đến lúc diện kiến thì tui mới mắt tròn mắt dẹt "Trẻ vậy hả, xinh vậy hả..."
Quá khen quá khen, tại tui qua đây, mấy bà chị iu quí suốt ngày rủ đi phục hồi nhan sắc tại 91 93 Lý tự trọng, nên vẻ đẹp trời cho của tui được đà lên như giá vàng vậy đó bà.
Bà muốn đẹp hơn tui thì nhanh nhanh tham gia hội xa chồng nhé. :D

798
0
0

cifmoon

Trưa nay được ăn món mì xào của chị Giao, ngon quá xá là ngon :x Cảm ơn bà chị đảm đang của nhà ĐN @};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.