Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Nhà mình ơi có mẹ nào ghé Big C thì xem giúp muathu mì hảo hảo còn giảm giá không nhé, giảm thì giảm đến bao giờ muathu cần mua 10 thùng mỳ cho bão lụt miền trung của các bạn cơ quan mẹ poohnkitty_vn gửi tặng, thanks :x:x:x

Nhờ xong thì đã có giá rồi nên các mẹ khỏi xem giúp muathu nhé :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi có mẹ nào ghé Big C thì xem giúp muathu mì hảo hảo còn giảm giá không nhé, giảm thì giảm đến bao giờ muathu cần mua 10 thùng mỳ cho bão lụt miền trung của các bạn cơ quan mẹ poohnkitty_vn gửi tặng, thanks :x:x:x

Đúng là LX, bữa nay vui thiệt :D
Mấy hôm nay bận ngập đầu làm không kịp, đêm về nhà nằm ngủ mà cứ trông sáng ra cho rồi để làm nốt mấy việc cho xong, nói không ai tin nhở :p vì thế chẳng có thời gian vô nhà 8888, ai có time vô nhà được thì tám nhiều vô nhe đừng than nhà cửa buồn mà tui thêm buồn nhớ lây nghe :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ui trời, mấy cái ni liên lạc em, lấy giá bán buôn, đảm bảo rẻ hơn bic C nếu không giảm, vì em chưa biết giá giảm là bao nhiêu. Kể cả hàng đồ khô muối mắm chị nhé,@};-

1,018
0
0

mymy

@Gôn: chị ơi có túi đấu giá mới hơi bị đẹp đấy, thanh lý bớt mấy cái túi xách kia đi nhé :p:p:p:x:x

1,669
0
0

mesubim

Trời đã vào đông rồi, mới mưa có một ngày mà đã thấy buồn buồn :(
Trưa nay sao cả nhà? có chương trình với metyruoi không vậy? nếu không thì vẫn Phố xưa nhé :-* hehe

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Híc, trúng cái túi xong là viêm màng túi nặng rồi, ai có nhã ý gì thì có đi chứ MG thì :(:(:p:p
Báo cáo là MG bị đỏ mắt rồi, nếu có off thì chắc là sẽ ko đến vì sợ lây cho mọi người.
Với lại tuần 5 ngày thì ko ngủ trưa hết 4 rồi, còn 1 ngủ để lấy sức :p

@ baoduysusu, memynhi: các chị có nhu cầu mua đồ bếp (hàng Mỹ) ko? có người nhờ em hỏi giúp, loại thì y như topic đồ bếp lần trước ấy

780
0
0

memynhi

@mẹ Gôn: nghe hấp dẫn đó, nhưng tham khảo ở đâu, cho chị cái link với đi.

@mesubim: bữa nay sao lãng mạn dữ rứa. Tối qua em gửi chị muathu đem về cho chị dây đeo thẻ chị đặt ủng hộ miền trung và nhẫn pha lê hồng em tặng chị, trưa nay tranh thủ qua lấy về diện nha.

@susu: chị gửi chị muathu cầm sợi dây trai + bướm sửa lại về cho em rồi nhé, nhẫn thì chị chưa kết, cho chị nợ nhé hihihi :x

1,250
0
0

baoduy_susu

Híc, trúng cái túi xong là viêm màng túi nặng rồi, ai có nhã ý gì thì có đi chứ MG thì :(:(:p:p
Báo cáo là MG bị đỏ mắt rồi, nếu có off thì chắc là sẽ ko đến vì sợ lây cho mọi người.
Với lại tuần 5 ngày thì ko ngủ trưa hết 4 rồi, còn 1 ngủ để lấy sức :p

@ baoduysusu, memynhi: các chị có nhu cầu mua đồ bếp (hàng Mỹ) ko? có người nhờ em hỏi giúp, loại thì y như topic đồ bếp lần trước ấy
ui, cho luôn địa chỉ và link đi em, tks nhiều lắm

1,250
0
0

baoduy_susu

cả nhà ơi: trưa nay vẫn Phố Xưa nhé, mấy hôm kg gặp lại thấy zớ...

1,018
0
0

mymy

cả nhà ơi: trưa nay vẫn Phố Xưa nhé, mấy hôm kg gặp lại thấy zớ...
Yess,
Báo cáo cả nhà là chị tyruoi bận quá không thể sắp xếp lịch để gặp nhà mình nhé :(:(:(

679
0
0

songthao

Songthao chị bữa em thử cái áo hàn quốc của chị, nghiền lắm, nếu chị mặc không đẹp thì thanh lý lại cho em nghe. :-*
E hèm, áo tui mà tui tưởng áo ai.....:D Bữa trước thì Mymy hù hoạ, bữa nay Susu, thôi đi lấy cái đã. Hehehe

467
0
0

pink3

Tui đang làm nghệ sĩ, ai nhìn tui đắm đuối vậy hè ???:D

467
0
0

pink3

Còn cái nì mẹ lọ mọ làm nè, tính ra giá thành gần bằng với mẹ đi mua, nhưng được cái là có thêm cái gối nhỏ nhỏ cho con, con thích bộ ga giường này lắm nha

467
0
0

pink3

@ cả nhà : trưa ni Pink không báo cơm nhà ăn rồi, ăn cái chi đây cả nhà hè???

2,801
0
0

muathu

@ cả nhà : trưa ni Pink không báo cơm nhà ăn rồi, ăn cái chi đây cả nhà hè???
Thì mua cơm hộp đi, khi mua nhớ mua giúp muathu 1 hộp hè hè

Đúng là mẹ đảm đang, hôm qua thấy Memynhi cũnh quá đảm đang nữa :)

Giá thành là bao nhiêu vậy Pink3 ơi.

780
0
0

memynhi

@pink3: bộ ga đó em may đó hả, khéo tay quá, xinh lắm, chị cũng thích may lắm, mua cả đống vải, nhưng chưa mua máy :p nên vẫn còn để đó, em mua máy may loại nào vậy, chụp hình gửi lên ngắm cái đi, chị cũng đang nghĩ đến cái nào gọn gọn, chứ máy thường ko có chỗ để.

@baoduy: hôm qua em gửi mấy miếng silicon cho muathu rồi, chừng nào làm bánh cuộn đây ?

798
0
0

cifmoon

Cả nhà mình đi off chưa về àh. Mấy hôm nay Gô bị sốt nên mẹ phải ở nhà trông con, chán wá, con cứ ốm suốt, mẹ xin nghỉ riết chắc sếp cho nghỉ luôn quá :(

1,250
0
0

baoduy_susu

Cả nhà mình đi off chưa về àh. Mấy hôm nay Gô bị sốt nên mẹ phải ở nhà trông con, chán wá, con cứ ốm suốt, mẹ xin nghỉ riết chắc sếp cho nghỉ luôn quá :(
Gô lại sốt rồi hả em, nó kg hiểu ý mẹ nhỉ, mong cho con mau khỏe nhé.

679
0
0

songthao

Cifmoon ơi, Gô đã đỡ bớt chưa em? Chắc sốt siêu vi hả em hay là viêm họng? Mùa này trẻ con viêm họng nhiều lắm, mẹ cố giữ ấm cho em nghe.

@ Mẹ Mynhi: chị ơi, em thấy trên TV, chương trình sự lựa chọn hoàn hảo đó, có loại máy may nhỏ gọn lắm. Chị vào www.bestbuy.com.vn tham khảo xem giá cả đi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.