(06.05-06.06) Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
1) Thông tin về mặt hàng:
Tên mặt hàng: Mũ bảo hiểm PROTEC
Hình ảnh đính kèm hoặc link hình ảnh:
(xin xem bài sau)

Mô tả chi tiết hình dáng và công dụng: Là sản phẩm mũ bảo hiểm của công ty thiết bị và sản phẩm an toàn Việt Nam (thuộc quỹ phòng chống thương vong châu Á). Trên mỗi sản phẩm đều có tem kiểm định chất lượng hàng xóa và xuất xứ.

2) Thông tin về mục đích gây quỹ: Mỗi sản phẩm, khoản lãi là 20K/chiếc. Toàn bộ lãi thu được sẽ được chuyển ủng hộ quỹ CSTT.

3) Thời gian đề xuất mở topic:
Thời hạn một tháng, kể từ ngày mở topic

4) Phương thức thanh toán và thông tin về tài khoản nếu chuyển khoản

Chuyển khoản:
vcb :0011002639490 le thanh minh

5) Giao nhân hàng: Giao hàng tại 35/90/310 Nguyễn Văn Cừ
Miễn shipping trong vòng khu vực nội thành HN. Những nơi khác thỏa thuận phí vận chuyển.

6) Cam kết khác (nếu có): Đảm bảo hàng hóa đúng chất lượng, thu chi rõ ràng, đóng góp đúng hạn định (vào ngày 5 của tháng sau).

Topic này do thành viên letuanninh khởi xướng. Xin được thay mặt CSTT, cảm ơn tấm lòng của bạn. :love:

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator
Ðề: Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

MŨ TRẺ EM – Giá 80K
M1

M2

M3

SAGA – Giá 170K

M1

M2

M3

M4

M5

M6

M7

M8

M9

M10

M11

SAGA – Giá 215K
M1

M2

ROSA – Giá 170K

M1

ROSA – Giá 180K

M1

M2

M3

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

POLY – Giá 150K
M1

M2

POLY – Giá 170K

M1

M2

M3

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Mình muốn mua 2 mũ người lớn nhưng không xem được hết hình để chọn. Minh ơi ở nhà có đủ các kiểu không để qua lấy luôn nhé,

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

May quá,em cũng đang có nhu cầu mua mũ.Nhưng mà đầu em nhỏ lắm,em lại chưa dùng mũ Protec bao giờ(nhà em toàn mũ Yamaha),ko biết Protec kích cỡ thế nào ạ?Với lại,cho em hỏi,mũ ROSA ấy đội có vẻ thoáng đầu,nhưng trời mưa có bị ướt đầu ko ạ?

431
0
0

letuanninh

Mình muốn mua 2 mũ người lớn nhưng không xem được hết hình để chọn. Minh ơi ở nhà có đủ các kiểu không để qua lấy luôn nhé,
vâng mời chị ghe nhà em xem hàng và mua ủng hộ nhé...!
chú ý:nếu mẹ nó mua xong mẹ nó nhớ pót bài vào đây là mua mấy cái giá bao nhiêu nhé để mọi người biết và đóng góp được cho quỹ là bao nhiêu nhé
tránh hiểu lầm nhé....!thanks...!:love:

431
0
0

letuanninh

May quá,em cũng đang có nhu cầu mua mũ.Nhưng mà đầu em nhỏ lắm,em lại chưa dùng mũ Protec bao giờ(nhà em toàn mũ Yamaha),ko biết Protec kích cỡ thế nào ạ?Với lại,cho em hỏi,mũ ROSA ấy đội có vẻ thoáng đầu,nhưng trời mưa có bị ướt đầu ko ạ?
cam ơn bạn ..!nếu nói chất lượng thì bạn ko phải nghĩ nhé..!
*còn đầu to hay nhỏ đều có cỡ cho vừa mà mũ ROSA thế hệ mới có khoá chỉnh vòng đầu to nhỏ có thể điều chỉnh hợp lý.!
*còn mũ Yamaha của cty Yamaha tặng theo xe đó là sản phẩm của cty PROTEC sản xuất theo đơn đặt hàng cho yamha (cùng một mẹ đẻ ra)
*còn mũ bảo hiểm có lỗ thoáng là đặc trưng của vùng nhiệt đới ..!
các lỗ thoáng sẽ tạo cho bạn thoáng đãng khi đội với nền ko khí đặc trưng này....!tất nhiên là ko thể trắn nước nhưng chẳng nhẽ bạn chỉ đội mũ che mưa cái đầu thôi còn cả thân bạn chịu ướt sao...! nếu trời mưa thi bạn phải mặc áo mưa rồi..! còn tất nhiên cũng có sản phẩm ko có lỗ thoáng để bạn lựa chọn đó là POLY ...!
*nếu ban mà đội mũ yamaha rồi thí kích thước vòng đầu = mũ PROTEC
còn nếu ko bạn có thể dùng thước vải đo vòng đầu báo cho mình mình sẽ biết bạn đội cỡ nào cho phù hợp..!
thanks bạn nhiều...!:love:

594
0
0

meyeuTomTom

Cho em một mũ trẻ em màu xanh nhé! Tôm nhà em mới 4 tuổi thôi. Em ở Lê Trọng Tấn thì có ship cho em được không ạ?

431
0
0

letuanninh

Cho em một mũ trẻ em màu xanh nhé! Tôm nhà em mới 4 tuổi thôi. Em ở Lê Trọng Tấn thì có ship cho em được không ạ?
bạn ơi con bạn 4 tuổi cháu có beo ko vì mũ này cho chau 4 tuổi mà hơi mập đầu to là ko vừa nhé ....!bạn đo vòng đầu cho bé báo mình nhé...!
còn ship hàng ok..!
nếu cháu có vòng đầu lớn thì phải đội cỡ S hay M ........!bạn xem mâu mũ SAGA 160K NHÉ..~!:love:

594
0
0

meyeuTomTom

bạn ơi con bạn 4 tuổi cháu có beo ko vì mũ này cho chau 4 tuổi mà hơi mập đầu to là ko vừa nhé ....!bạn đo vòng đầu cho bé báo mình nhé...!
còn ship hàng ok..!
nếu cháu có vòng đầu lớn thì phải đội cỡ S hay M ........!bạn xem mâu mũ SAGA 160K NHÉ..~!:love:
Ok để em về đo lại nhé. Vì em có mua ở 1 cái mũ trẻ em cũng của pro nhưng bị rộng nên không đội được. Để em đo xong báo lại cho bác nhé

431
0
0

letuanninh

Ok để em về đo lại nhé. Vì em có mua ở 1 cái mũ trẻ em cũng của pro nhưng bị rộng nên không đội được. Để em đo xong báo lại cho bác nhé
ok.!sớm nhé...!:love:

184
0
0

tomiu

Em cũng muốn mua cho thằng cu nhà 1 cái, cháu nhà em mới 3 tuổi thôi thì nên mua size nào bác nhỉ.

594
0
0

meyeuTomTom

ok.!sớm nhé...!:love:
Bác ơi! Em đo vòng đầu khoảng 48. Nhưng cái mũ Protec em mua vòng đầu khoảng 50 nhưnng Tom nhà em đội rộng lắm. Em không biết thế nào nữa. Bác xem cái nào vừa nhé

431
0
0

letuanninh

Em cũng muốn mua cho thằng cu nhà 1 cái, cháu nhà em mới 3 tuổi thôi thì nên mua size nào bác nhỉ.
ban xem 3 mau cho tre em dau tien y....!co gia 80k..!:love:

431
0
0

letuanninh

Bác ơi! Em đo vòng đầu khoảng 48. Nhưng cái mũ Protec em mua vòng đầu khoảng 50 nhưnng Tom nhà em đội rộng lắm. Em không biết thế nào nữa. Bác xem cái nào vừa nhé
ok ..!ban xem 3 mu tre em dau tien..!co gia 80k..!ban chon cai nao roi cho minh dia chi minh ship cho ban..!:love:

431
0
0

letuanninh

Mình thích cái màu xanh thứ 3. Mình đã PM cho bạn địa chỉ rồi nhé!
ok cam on ban...!
minh muon lap danh sach mua mbh de tien theo doi va di giao mot the..!
DANH SACH DAT MUA MBH
1/meyeu Tom Tom:1 mu mau xanh m3
2/:love:
3/:love:
4/:love:
5/:love:
6/:love:
moi cac ban tiep tuc a..!

594
0
0

meyeuTomTom

Bán j mà đắt thế???
Ở Ngọc khánh mũ M1 có 45K/cái thôi. Lọai M1 này dùng làm hàng khuyến mại bán 80K đắt quá mà trích có 20K thế 15K vào túi ah???
Treo đầu dê .................
bạn ơi! trước khi nói nên nghĩ kỹ bạn nhé! Mũ cũng có rất nhiều loại, hàng chính hãng và hàng nhái. Nhiều khi đến bản thân mình cũng không phân biệt được đâu bạn ạ. Trong thời gian sử dụng mới biết được. Nên bạn đừng vội chụp cho người ta cái tiếng như vậy nhé. Nếu bạn có gì thắc mắc thì mình nghĩ bạn nên PM cho chủ topic để chủ topic có thể giải đáp cho bạn trước đã nhé.
Vài lời đừng cho rằng mình lắm chuyện

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Bán j mà đắt thế???
Ở Ngọc khánh mũ M1 có 45K/cái thôi. Lọai M1 này dùng làm hàng khuyến mại bán 80K đắt quá mà trích có 20K thế 15K vào túi ah???
Treo đầu dê .................
Chào bạn GiaKhanh456,

Xin cảm ơn bạn đã ủng hộ bằng cách xem bài trong mục gây quỹ. Thắc mắc của bạn về giá cả, chúng mình đã nhắn tin cho người khởi xướng để vào trả lời bạn. :rose:

Gửi các bạn thành viên khác: Có những lời góp ý thiện chí, dễ nghe, bên cạnh đó cũng có những câu nói không dễ làm hài lòng người nghe. Tuy nhiên, chúng mình ở trong ngôi nhà CSTT, hãy cùng đáp lại tất cả bằng những lời nói hòa nhã. Tin rằng, những lời có gai sẽ tự bớt đi. :love: :love: :love:

Thân ái,

Gây Quỹ CSTT

1,850
0
0

Mẹ Cáo

.................
Bạn à, chúng mình vào đây có chung 1 mục đích là chung tay làm từ thiện. Bằng cách này hay cách khác, mỗi người có cách góp quỹ của mình. Mình thấy bạn letuanninh đưa đến cho những ai quan tâm đến sản phẩm MBH, cần mua MBH Protec chính hãng đảm bảo chất lượng, và nếu người mua chấp nhận được giá đó, thì vừa mua được mũ, vừa góp quỹ từ thiện từ cả người bán và người mua. Nếu có quy định mỗi mem đều phải mua 1 cái mũ với giá cắt cổ thì bạn hãy phát biểu như thế, zị hen.

BTW, mũ BH 45k mua ngoài đường có đảm bảo cho cái thủ cấp của mình không nhỉ?:angle:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.