(06.05-06.06) Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
184
0
0

tomiu

Ðề: Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

Em đăng ký 1 cái cho con giai 3 tuổi, e đi kiếm thước đo vòng đầu mà chưa có nên hẹn bác letuanninh lúc nào có số đo vòng đầu của cháu sẽ báo cho bác nhé.

431
0
0

letuanninh

Em đăng ký 1 cái cho con giai 3 tuổi, e đi kiếm thước đo vòng đầu mà chưa có nên hẹn bác letuanninh lúc nào có số đo vòng đầu của cháu sẽ báo cho bác nhé.
thanks....!3 tuuôỉ chắc xs rồi ..!:love::love:

431
0
0

letuanninh

tối hôm qua cả nhà thuyvuong qua nhà mình lấy mũ...!
bố và mẹ :lấy mũ ROASA hai mầu=2x180k=360k
hai con:mũ trẻ em :2x80k=160k
tổng tiền:520k nhà thuyvuong trả cả 350k vậy có thêm 30k góp quỹ ..!
xin cảm ơn gia đình thuyvuong rất nhiều..!:love::love::love:
ta có :110k xung quỹ cstt..!:love:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bạn Letuanninh ơi, lấy giúp mình 2 mũ cho Chip và Tom nhé. Chíp chọn chiếc màu tím, Tom chọn chiếc màu đỏ (trong số mũ bạn post ảnh lên cho tớ). Tổng cộng 3 chiếc 170 + 170 + 80 = 420. Cộng tiền ủng hộ 20k/ 1chiếc = 60 đúng không? Mình sẽ nhờ Mít Nem chuyển 480K cho bạn và lấy mũ luôn nhé. Thanks bạn nhiều.

@ Mít Nem hộ chị nào Mít Nem! Xong em nhờ ai đi Thái Bình thứ 7 này mang về giúp chị được không?

610
0
0

MinhMinh

Bạn LeTuanNinh ơi! Mình muốn mua 1 mũ Saga loại có kính ấy, nhưng nhìn trên ảnh mình k biết M1 và M2 khác nhau ở điểm nào, vui lòng cho mình biết nhé! Loại Saga này có nhiều màu k bạn hay chỉ có 2 màu như ảnh mẫu thôi? Bạn chọn hộ cho mình 1 cái nhé (nữ, sz L). Mình chuyển vào TK của bạn 250K nhé! Bạn có thể chuyển giúp cho mình cùng với mũ của chị Mẹ ChipTomBi bạn ạ!

@ MitNem và Mẹ CTB ơi! Cho em ké cái mũ nhé! :kiss:

431
0
0

letuanninh

Bạn Letuanninh ơi, lấy giúp mình 2 mũ cho Chip và Tom nhé. Chíp chọn chiếc màu tím, Tom chọn chiếc màu đỏ (trong số mũ bạn post ảnh lên cho tớ). Tổng cộng 3 chiếc 170 + 170 + 80 = 420. Cộng tiền ủng hộ 20k/ 1chiếc = 60 đúng không? Mình sẽ nhờ Mít Nem chuyển 480K cho bạn và lấy mũ luôn nhé. Thanks bạn nhiều.

@ Mít Nem hộ chị nào Mít Nem! Xong em nhờ ai đi Thái Bình thứ 7 này mang về giúp chị được không?
ban oi ..?
chip chiec mau tim..!ok
tom mau do..! co hai mau mau do do co hoa hay do ko hoa....?
con chiec cho bi 80k thi mau nao...?
cam on ban...!ban lay 3cai 170k+170k+80k=420k gia do ban da ung ho cho quy cstt duoc la:60k..!chu ko phai cong tien ung ho 20k/1chiec nhe..!con neo ban muon ung ho them thi ban bao la ung ho them nhe..!:love:

431
0
0

letuanninh

Bạn LeTuanNinh ơi! Mình muốn mua 1 mũ Saga loại có kính ấy, nhưng nhìn trên ảnh mình k biết M1 và M2 khác nhau ở điểm nào, vui lòng cho mình biết nhé! Loại Saga này có nhiều màu k bạn hay chỉ có 2 màu như ảnh mẫu thôi? Bạn chọn hộ cho mình 1 cái nhé (nữ, sz L). Mình chuyển vào TK của bạn 250K nhé! Bạn có thể chuyển giúp cho mình cùng với mũ của chị Mẹ ChipTomBi bạn ạ!

@ MitNem và Mẹ CTB ơi! Cho em ké cái mũ nhé! :kiss:
cam on ban m1 va m2 nhu nhau chi khac mau thoi..!
ban oi mu saga co kinh minh dua co 2 mau thoi nhung mau saga ko kinh ban cu chon mau minh se lap them kinh....!:love:

610
0
0

MinhMinh

Bạn ơi thế thì mình chọn mũ màu trắng (hoa xanh hay trắng tuỳ bạn chọn, cái nào đẹp thì bạn chọn hộ cho mình nhé)! Mình thấy loại ấy có thể dùng có kính và không kính được đúng không? Nếu vậy thì mình muốn mua cái mũ vừa có kính vừa có luỡi trai để muốn dùng thế nào cũng được. Hi hi... (mình tham quá nhỉ!!!). Nếu phải thêm tiền bạn báo cho mình ngay nhé! Mình k CK cho bạn nữa mà nhờ Mít Nem đến lấy mũ và gửi tiền luôn cho bạn. Tks nhé!:smiling:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

MŨ SAGA L CHO CHIP:170K
HOẶC CÁI NÀY CHO NỮ TÍNH

MŨ SAGA M CHO TÔM:170K

MŨ CHO BI:80K

Đây bạn ạ, mình lấy 3 chiếc này cho các bé. Thế là giá mũ đã có tiền trích quỹ rồi à? Mình lại tưởng là mua mũ thì ủng hộ 20K/ 1 order. 3 chiếcmũ của mình là 420K. Vậy mình sẽ nhờ Mít Nem chuyển cho bạn thành 450K, cộng với 250K của bạn Minh Minh, tổng cộng là 700K. Thứ 6 Mít Nem qua lấy, mình phiền bạn lấy sẵn mũ mình và MM đã chọn, vì MNem chỉ biết đến lấy mũ chứ không biết bọn mình chọn kiểu nào. Vừa để đỡ mất thời gian cho MNem. Cảm ơn bạn nhé.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Hihi Nhà mình rất lạ là mấy lần được cho mũ bảo hiểm rồi nhưng được một thời gian toàn bị mất nên lần này quyết định mua mũ mới cho thời trang. Định thay mũ cho Tin thôi vì mũ cũ bắt đầu chật nhưng em Tôm nhất định đòi mũ mới giống của anh, thế là thành đồng phục. Hôm nào có áo CSTT nữa chắc đi ngoài đường ai cũng phải ngoái nhìn :laughing:

431
0
0

letuanninh

Đây bạn ạ, mình lấy 3 chiếc này cho các bé. Thế là giá mũ đã có tiền trích quỹ rồi à? Mình lại tưởng là mua mũ thì ủng hộ 20K/ 1 order. 3 chiếcmũ của mình là 420K. Vậy mình sẽ nhờ Mít Nem chuyển cho bạn thành 450K, cộng với 250K của bạn Minh Minh, tổng cộng là 700K. Thứ 6 Mít Nem qua lấy, mình phiền bạn lấy sẵn mũ mình và MM đã chọn, vì MNem chỉ biết đến lấy mũ chứ không biết bọn mình chọn kiểu nào. Vừa để đỡ mất thời gian cho MNem. Cảm ơn bạn nhé.
ok...!minh se chon san cho ban..!:love:

431
0
0

letuanninh

Hihi Nhà mình rất lạ là mấy lần được cho mũ bảo hiểm rồi nhưng được một thời gian toàn bị mất nên lần này quyết định mua mũ mới cho thời trang. Định thay mũ cho Tin thôi vì mũ cũ bắt đầu chật nhưng em Tôm nhất định đòi mũ mới giống của anh, thế là thành đồng phục. Hôm nào có áo CSTT nữa chắc đi ngoài đường ai cũng phải ngoái nhìn :laughing:
bây giờ phải goi thuyvuong protec nhỉ hhi hi..1:love:

431
0
0

letuanninh

Bạn ơi thế thì mình chọn mũ màu trắng (hoa xanh hay trắng tuỳ bạn chọn, cái nào đẹp thì bạn chọn hộ cho mình nhé)! Mình thấy loại ấy có thể dùng có kính và không kính được đúng không? Nếu vậy thì mình muốn mua cái mũ vừa có kính vừa có luỡi trai để muốn dùng thế nào cũng được. Hi hi... (mình tham quá nhỉ!!!). Nếu phải thêm tiền bạn báo cho mình ngay nhé! Mình k CK cho bạn nữa mà nhờ Mít Nem đến lấy mũ và gửi tiền luôn cho bạn. Tks nhé!:smiling:
ok minh se dap ưng moi nhu cầu của bạn..!:love:

431
0
0

letuanninh

ngày 14/5 mình đã chuyển hàng cho mẹ chip tôm bi & minh minh
Me Chip Tôm Bi:
1 mũ saga L :170k
1 mũ saga M: 170k
1 mũ trẻ em: 80k
me chip tom bi thanh toán:420k +ung hộ thêm 30k=450k...!:love:
xin cảm ơn bạn rất nhiều..!:love::love::love:
MINH MINH
1 mũ saga L có kính chắn gió và lưỡi chai xơ cua: 230k+ủng hộ thêm 20k
xin cảm ơn bạn rất nhiều.!:love::love::love:
***tổng hợp
mẹ chíp tôm bi & minh minh mua tổng 4 mũ:xung ủng hộ quỹ là:130k

431
0
0

letuanninh

tổng tiền:520k nhà thuyvuong trả cả 550k vậy có thêm 30k góp quỹ ..!
xin cảm ơn gia đình thuyvuong rất nhiều..!:love::love::love:
ta có :110k xung quỹ cstt..!:love:

xin sửa lỗi sai số..!

431
0
0

letuanninh

đến ngày hôm nay số tiền ủng hộ quỹ là:110k+130k=240k.!:love::love::love:

594
0
0

meyeuTomTom

Bác ơi! lúc nào dỗi thì mang qua cho em nhé!
Thanks

431
0
0

letuanninh

Bác ơi! lúc nào dỗi thì mang qua cho em nhé!
Thanks
da mang giao cho meyeu Tom Tom:1 mux tre em:80k..!nhap quy :20k.!
đến ngày hôm nay số tiền ủng hộ quỹ là:110k+130k=240k+20k=260k.!:love::love::love:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mình đã nhận được mũ hôm thứ 7. Cảm ơn Letuanninh và Mít Nem rất nhiều. Chíp nhà tớ thấy mũ hơi to (vành ngoài ấy chứ trong mũ thì vừa đầu 2 mẹ con) nên đổi cho mẹ. Mình đội thấy dễ chịu hơn mũ cũ (mình mua cũng tầm tiền như thế) rất nhiều. Quả tình là trông mũ to, không gọn. Nhưng đội vào nhẹ và thoáng. Cái mũ cũ, tớ đội 1 tý lại phải nhấc ra vì nóng, ngứa, khó chịu lắm. Trước mình đang lăn tăn chưa muốn cho Bi đội, nhưng biết mũ nhẹ thế này thì Bi đội được rồi.

431
0
0

letuanninh

:love:
Mình đã nhận được mũ hôm thứ 7. Cảm ơn Letuanninh và Mít Nem rất nhiều. Chíp nhà tớ thấy mũ hơi to (vành ngoài ấy chứ trong mũ thì vừa đầu 2 mẹ con) nên đổi cho mẹ. Mình đội thấy dễ chịu hơn mũ cũ (mình mua cũng tầm tiền như thế) rất nhiều. Quả tình là trông mũ to, không gọn. Nhưng đội vào nhẹ và thoáng. Cái mũ cũ, tớ đội 1 tý lại phải nhấc ra vì nóng, ngứa, khó chịu lắm. Trước mình đang lăn tăn chưa muốn cho Bi đội, nhưng biết mũ nhẹ thế này thì Bi đội được rồi.
:love::love::kiss::kiss::kiss::rose::rose::rose::love::love:
ok....cam on ban nhieu....!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.