(06.05-06.06) Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
184
0
0

tomiu

Ðề: (06.05-06.06)Mũ bảo hiểm Protec - "Topic cần tổng kết"

Bác Ninh ơi, lúc nào bác chuyển mũ cho em cũng được mà, chỉ ngại mỗi cái là bác đã chuyển tiền trước cho quỹ mà em thì chưa chuyển tiền cho bác thui.:sad:

431
0
0

letuanninh

Ðề: Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

Ninh ơi, Ninh tiếp tục mở topic bán mũ nữa chứ?
Mình vẫn còn chưa đến mua được mừ ( lỗi tại mình).:angry:
à có lẽ mình vẫn xin tiếp tục thường xuyên.....!khi ai có nhu cầu là mua được
ít nhiều cũng có thêm phần xung quỹ...........!
nhưng có lẽ mọi người còn ít biết đến topic này....!hay nhu cầu nó cũng bão hòa chăng..?:love::love::love:

431
0
0

letuanninh

Bác Ninh ơi, lúc nào bác chuyển mũ cho em cũng được mà, chỉ ngại mỗi cái là bác đã chuyển tiền trước cho quỹ mà em thì chưa chuyển tiền cho bác thui.:sad:
yên tâm mình sẽ chuyển cho bạn...!vì lý do hiếm hàng và lại thay đổi giá tăng lên trong t6 này nên mình đang xin cty ưu tiên cho mình một số tường hợp như cua bạn...!
hiên tại mũ trẻ em có giá :125k cơ...!chúc mừng nhưng bạn đã mua được rẻ...!:rose::rose::rose:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Mình nghĩ vào topic này hỏi ban letuanninh là chắc chắn nhất. Có phải từ 1/7 trẻ em trên 6t bắt buộc phải đội mũ BH không ?

184
0
0

tomiu

yên tâm mình sẽ chuyển cho bạn...!vì lý do hiếm hàng và lại thay đổi giá tăng lên trong t6 này nên mình đang xin cty ưu tiên cho mình một số tường hợp như cua bạn...!
hiên tại mũ trẻ em có giá :125k cơ...!chúc mừng nhưng bạn đã mua được rẻ...!
Ôi, cám ơn bác nhiều, tặng bác hoa nè :rose::rose::rose:

431
0
0

letuanninh

Mình nghĩ vào topic này hỏi ban letuanninh là chắc chắn nhất. Có phải từ 1/7 trẻ em trên 6t bắt buộc phải đội mũ BH không ?
đúng thế bắt đầu từ 1/7 bắt buộc đội mũ với trẻ em trên 6 tuổi..!còn dưới 6 tuổi thi khuyên khích nên đội...!:love:

1,849
0
0

BB&C

M3 [IMG nói:
http://i481.photobucket.com/albums/rr180/letuanninh/IMG_0066.jpg[/IMG]

Cho mình đặt cái này cho con trai 8 tuổi nhé. Mĩnh sẽ PM địa chỉ để bạn chuyển hàng nhé.

Thanks.

42
0
0

ME KEANU

Bác letuaninh cho em hỏi, nhóc nhà em 20 tháng đã đội mũ BH loại này được chưa ạ? Vòng đầu cháu được 50cm rồi!
Nếu có thì để em pm cho bác địa chỉ sau nhé! Tks bác!

Gần tháng trời rồi mà bác chưa chuyển cho em...dỗi rồi bác nhá:45:

Đùa thôi, em vào báo lại, bố nó hôm nay mua cho nó cái mũ BH dành cho bọn đi xe đạp rồi ạ, cũng be bé mà em chả biết nó tốt ko nữa...Báo cho bác 1 câu nhỡ đâu ngày đẹp giời bác gọi điện "Anh giao mũ..." thì chít:106:

741
0
16

Xin hỏi bác Tuấn Ninh là mấy em POLY và ROSA có lắp thêm kính trước được không vậy? Em luôn có nhu cầu dùng kính trước để thay kính râm và bịt mặt, một công đôi ba việc ạh :15:. Nếu được thì cho em đặt 1 POLY và 1 ROSA nhé!

10
0
0

Me_Ti_Bau

Chào anh,
Em muốn mua mũ bảo hiểm cho bé nhà em, cháu mới 2 tuổi 12 kg, anh có loại mũ bé không ạ ? giá là bao nhiêu ạ ? thanks

431
0
0

letuanninh

xin hỏi bác tuấn ninh là mấy em poly và rosa có lắp thêm kính trước được không vậy? Em luôn có nhu cầu dùng kính trước để thay kính râm và bịt mặt, một công đôi ba việc ạh :15:. Nếu được thì cho em đặt 1 poly và 1 rosa nhé!
mũ có thể lắp kính....!giá kính là 50k
nhưng ở cty mình ko có loại kính dâm đâu mà chỉ có trắng thôi..!

431
0
0

letuanninh

Xin thông báo :
Mấy trường hợp mình chư giao hàng được là do cty có thay đổi giá bán và quả thực cũng ko có hàng...!
đến hôm nay mình đã xin được cty và có hàng để giao theo giá cũ như mình đã nói:
Mình sẽ chuyển cho các bạn ngày mai...!lâu quá các bạn thông cảm nhé
to:mekeanu: Xin lỗi mẹ nó nhé bây giờ có hàng thì mẹ nó ko lấy ...!mình sẽ dành cho người khác vậy...!

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Số tiền 320K Gây quỹ đã được nhận tại đây.
Xin cảm ơn Lê Tuân Ninh và tất cả mọi người đã ủng hộ CSTT@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.