(06.05-06.06) Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
610
0
0

MinhMinh

Ðề: Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

Mình đã nhận được mũ rồi letuanninh ạ. Cám ơn bạn và MitNem rất nhiều :love::love::rose::rose: Mình đội vừa vặn, chỉ có cái vành mũ mình loay hoay mãi mà chưa lắp được, có vẻ như nó bị ngắn hơn 1 tí nên 2 cái cúc ở mũ và ở vành k tới nhau :sigh:. Mình dán logo CSTT vào mũ nữa (mũ CSTT mà :smiling:k biết có vi phạm gì về bản quyền k nhỉ :thinking:), lúc nào mình chụp ảnh lên đây nhé Một lần nữa cảm ơn bạn nhé! :love:

431
0
0

letuanninh

Mình đã nhận được mũ rồi letuanninh ạ. Cám ơn bạn và MitNem rất nhiều :love::love::rose::rose: Mình đội vừa vặn, chỉ có cái vành mũ mình loay hoay mãi mà chưa lắp được, có vẻ như nó bị ngắn hơn 1 tí nên 2 cái cúc ở mũ và ở vành k tới nhau :sigh:. Mình dán logo CSTT vào mũ nữa (mũ CSTT mà :smiling:k biết có vi phạm gì về bản quyền k nhỉ :thinking:), lúc nào mình chụp ảnh lên đây nhé Một lần nữa cảm ơn bạn nhé! :love:
Thôi chết cái lưỡi trai ....! Chắc thằng e trong cty nó đưa nhầm cỡ lưỡi trai rồi. Yên tâm mình sẽ cho bạn thêm 1 cái nữa nhé! Lúc nào tiện mình gửi.
Mà phải bỏ kính ra rồi lắp lưỡi trai nhé!:love::love::love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
610
0
0

MinhMinh

thôi chết cai lưỡi chai a....!trắc thằng e trong cty no đưa nhầm cỡ lưỡi chai rồi..!yên tâm mình sẽ cho ban thêm 1 cai nữa nhé....!lúc nào tiện mình gửi...!
mà phải bỏ kính ra rồi lápư lưỡi chai nhé...!:love::love::love:
Bạn ơi! Bạn thu xếp về off ở HP đi, sắp có off hoành tráng ở HP đấy :smiling: Mình chờ bạn về HP để lấy cái lưỡi chai :smiling::smiling::smiling:

184
0
0

tomiu

Anh letuaminh ơi, cho em lấy mũ ở nhà số 5 ngõ 91C Lý Nam Đế nhé (hoặc ở 72 Trần Hưng Đạo vào giờ hành chính). Lúc nào tiện anh đưa qua cho em cũng được vì em không cần ngay mà. Em lấy mũ M3 của trẻ em (màu xanh), size s đi vì em ko có thước nên ko đo được cỡ mũ cho cháu nhưng e nghĩ cho cháu đội rộng cho nó thoải mái. Ngày mai em sẽ chuyển khoản cho anh. Tks anh nhiều

42
0
0

ME KEANU

MŨ TRẺ EM – Giá 80K

M3

Bác letuaninh cho em hỏi, nhóc nhà em 20 tháng đã đội mũ BH loại này được chưa ạ? Vòng đầu cháu được 50cm rồi!
Nếu có thì để em pm cho bác địa chỉ sau nhé! Tks bác!

431
0
0

letuanninh

Bác letuaninh cho em hỏi, nhóc nhà em 20 tháng đã đội mũ BH loại này được chưa ạ? Vòng đầu cháu được 50cm rồi!
Nếu có thì để em pm cho bác địa chỉ sau nhé! Tks bác!
ok..! chuẩn như chỉ luôn....!
cho mình địa chi chuyển luôn..!:love:

431
0
0

letuanninh

Anh letuaminh ơi, cho em lấy mũ ở nhà số 5 ngõ 91C Lý Nam Đế nhé (hoặc ở 72 Trần Hưng Đạo vào giờ hành chính). Lúc nào tiện anh đưa qua cho em cũng được vì em không cần ngay mà. Em lấy mũ M3 của trẻ em (màu xanh), size s đi vì em ko có thước nên ko đo được cỡ mũ cho cháu nhưng e nghĩ cho cháu đội rộng cho nó thoải mái. Ngày mai em sẽ chuyển khoản cho anh. Tks anh nhiều
cho mình số đt nhé khi mình mang sẽ gọi cho bạn..!:love:

44
0
0

Hui Love

Bạn Ninh ơi, rất rất xin lỗi bạn nhé, từ hôm cầm mũ của bạn về với dự định để mang đi giới thiệu tới giờ tớ bận kinh khiếp luôn, chả làm ăn được gì mà cũng không lúc nào nhắn cho bạn được.
Tình hình là cái loại mũ trẻ em 80K ấy thì mới 2 người đăng ký cho con 3 tuổi (màu hồng) và 4 tuổi (màu xanh) thì với tuổi ấy có dùng được mũ này nữa không? như cái mũ tớ cầm thì e hơi chật. Có giống như vậy nhưng size to hơn thì báo tớ qua lấy luôn nhé.
Sắp tới rảnh rảnh hơn thì chắc tớ mới giới thiệu được, bây giờ cũng nhiều người hỏi lắm mà giới thiệu vào đây xem và đăng ký thì không ai chịu vào, cứ nhè mình mà hỏi kích cỡ với chủng loại mới khổ chứ. :angry:

431
0
0

letuanninh

Bạn Ninh ơi, rất rất xin lỗi bạn nhé, từ hôm cầm mũ của bạn về với dự định để mang đi giới thiệu tới giờ tớ bận kinh khiếp luôn, chả làm ăn được gì mà cũng không lúc nào nhắn cho bạn được.
Tình hình là cái loại mũ trẻ em 80K ấy thì mới 2 người đăng ký cho con 3 tuổi (màu hồng) và 4 tuổi (màu xanh) thì với tuổi ấy có dùng được mũ này nữa không? như cái mũ tớ cầm thì e hơi chật. Có giống như vậy nhưng size to hơn thì báo tớ qua lấy luôn nhé.
Sắp tới rảnh rảnh hơn thì chắc tớ mới giới thiệu được, bây giờ cũng nhiều người hỏi lắm mà giới thiệu vào đây xem và đăng ký thì không ai chịu vào, cứ nhè mình mà hỏi kích cỡ với chủng loại mới khổ chứ. :angry:
cảm ơn HUI LOVE nhiều ..!:kiss::love::kiss:
mũ mà bạn cầm chỉ có 1cỡ thôi....!
còn xcỡ to hơn thì loại mũ khác...!sắp tới cty ra sản phẩm mới cho bé lớn mình sẽ pót lên...!và báo bạn vaf gửi mẫu để bạn tiếp thị hộ mình nhé..!
còn mũ cơ cho trẻ 4 tuổi..!(nói thế ko chính xác đâu..!)tốt nhất là đo vòng đâu hoặc đội thử ...!:love::rose::love::love::kiss:

420
0
0

Sông Cấm

Letuanninh ơi, mình muốn mua 1 mũ bảo hiểm cho cô con gai xinh đẹp 15 tuổi, chọn hộ cái nào xinh xinh với nhé. Ở đâu để mình qua lấy trả tiên luôn.

431
0
0

letuanninh

Letuanninh ơi, mình muốn mua 1 mũ bảo hiểm cho cô con gai xinh đẹp 15 tuổi, chọn hộ cái nào xinh xinh với nhé. Ở đâu để mình qua lấy trả tiên luôn.
sông cấm. ơibạn cho con gái yêu của bạn đến đội thử nhé nếu ko thì phải đo vòng đầu của bé mình mới lấy mũ vừ đầu được..1
bạn có thể qua đc:35/90/310 nguyễn văn cừ....!
hoặc 12b ngọc khánh (gọi điện cho mình khi đến......!để mình bảo nhân viên bán hàng..)
còn nếu bạn đo vòng đầu bé rồi báo cho mình mình sẽ chuyển mũ cho bạn theo đị chỉ nhà bạn..!:love:

420
0
0

Sông Cấm

Ðề: (06.05-06.06)Mũ bảo hiểm Protec - 100% lãi ủng hộ quỹ

Vậy mình qua 12b Ngọc Khánh mua mũ, cơ quan mình gần đấy. Cảm ơn nhé.

2,801
0
0

muathu

@letuanninh: Cho chị đặt cho bé trai nhà chị mũ giống như thế này, bé 5 tuổi trán dô nên chắc cần mũ to, chị sẽ đo vòng đầu bé và gửi số đó sau nhé, gần hết hạn nên tranh thủ đặt đã khi nào có người ra chị sẽ nhờ ghé lấy :rose::rose::rose:

124
0
0

sonylucky

Chị muathu ơi, e cũng muốn đặt mũ cho con trai từ hôm topic mới mở kia, mà ngại k biết làm sao chuyển vô ĐN, nên nếu chị có cách thì cho e đánh đu theo 1 quả mũ này với nhé

2,801
0
0

muathu

Chị muathu ơi, e cũng muốn đặt mũ cho con trai từ hôm topic mới mở kia, mà ngại k biết làm sao chuyển vô ĐN, nên nếu chị có cách thì cho e đánh đu theo 1 quả mũ này với nhé
Em cứ đu theo chị có nhiều cách lắm :smiling: :love::love::love:

431
0
0

letuanninh

da mang giao cho meyeu Tom Tom:1 mux tre em:80k..!nhap quy :20k.!
đến ngày hôm nay số tiền ủng hộ quỹ là:110k+130k=240k+20k=260k.!:love::love::love:
hiên nay mình mới giao hàng và tổng kết:như trên được 260k
còn có 3 cái mình chưa giao dược....!
mình vừ và vẫn trong tình trạng ốm nắng quá mong các bạn thông cảm....!mình sẽ hoàn thành nhiệm vụ nốt....!
mặc dù theo thông báo của cty tăng giá tháng 6 nhưng mình vẫn cố gắng đúng giá còn chậm trễ giao hàng mong các bạn thông cảm...!:love::love::love:
mình sẽ chuyển khoản :trước 260k số mũ đã giao hàng và 60k số mũ sắp giao..!
tổng là:320k ủng hộ quỹ cstt:tk nhận:0011000871618 thu loan
tk chuyển:0011002639490 lethanhminh:love::love::love:

124
0
0

sonylucky

hiên nay mình mới giao hàng và tổng kết:như trên được 260k
còn có 3 cái mình chưa giao dược....!
mình vừ và vẫn trong tình trạng ốm nắng quá mong các bạn thông cảm....!mình sẽ hoàn thành nhiệm vụ nốt....!
mặc dù theo thông báo của cty tăng giá tháng 6 nhưng mình vẫn cố gắng đúng giá còn chậm trễ giao hàng mong các bạn thông cảm...!:love::love::love:
mình sẽ chuyển khoản :trước 260k số mũ đã giao hàng và 60k số mũ sắp giao..!
tổng là:320k ủng hộ quỹ cstt:tk nhận:0011000871618 thu loan
tk chuyển:0011002639490 lethanhminh:love::love::love:
Thế là em k đặt hàng được nữa rồi hả bác?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.