Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

có chị nữa, mà phải mở topic thì mọi người mới biết để đăng ký em à

346
0
0

meBive

Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

Em nữa nhé, chị ơi mở topic đi ạ ạ ạ :)

734
0
16

rongviet

Member

Mình đăng ký ...............

190
0
16

lrosalia

Member

Sorry cả nhà e nằm viện hơi lâu nên vụ phải gác lại 1 thời gian, tuần sau e ra viện tiếp tục xin nghỉ ốm 1tháng nữa, các chị em thông cảm, e hứa khi nào tái xuất giang hồ sẽ lợi hại hơn xưa. Hihi. Yêu cả nhà nhiều

563
0
0

Tâm Tuệ

Trả lời: Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

Em chúc chị mau chóng bình phục và tái xuất lợi hại hơn xưa!

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Irosalia ơi sao phải nằm viện lâu thế à, mau khỏe nhé :x

1,904
0
36

291179

Active Member

Sorry cả nhà e nằm viện hơi lâu nên vụ phải gác lại 1 thời gian, tuần sau e ra viện tiếp tục xin nghỉ ốm 1tháng nữa, các chị em thông cảm, e hứa khi nào tái xuất giang hồ sẽ lợi hại hơn xưa. Hihi. Yêu cả nhà nhiều
Mau khoẻ nhé nhé !

190
0
16

lrosalia

Member

Em gửi mail gayquycstt@yahoo.com và nhắn tin cho CSTT_Gây Quỹ rồi mà sao vẫn chưa đc duyệt đăng bán hàng gây quỹ, các chị chỉ cách giúp e với nhé, e gà tồ vụ này quá. :D:D:D