Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

190
0
16

lrosalia

Member
Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

Em có thể gửi hàng ở CQ em gái chỗ ngã 4 Nguyễn Trãi -Khuất Duy Tiến (đối diện giầy Thượng Đình). Có chị nào đăng ký nhận hàng ở đấy thì báo lại e biết nhé.
@bicngoc1312 : Mình gửi hàng Mít&Nem nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

Hôm qua đã được ăn nấm tươi rất ngon, cảm ơn chị Irosa nhiều nhé. Em đã ck cho chị cả tiền nấm tươi và nấm hương mộc nhĩ luôn trừ đi 25k của chị Hacunlinh rồi c nhé.

Hôm nào có Nam tươi c cứ gọi e nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em có thể gửi hàng ở CQ em gái chỗ ngã 4 Nguyễn Trãi -Khuất Duy Tiến (đối diện giầy Thượng Đình). Có chị nào đăng ký nhận hàng ở đấy thì báo lại e biết nhé.
@bicngoc1312 : Mình gửi hàng Mít&Nem nhé.
Lân sau c cứ gửi chỗ e gái c e qua lấy tiên hơn đi sang chỗ c ạ

190
0
16

lrosalia

Member

Hôm qua đã được ăn nấm tươi rất ngon, cảm ơn chị Irosa nhiều nhé. Em đã ck cho chị cả tiền nấm tươi và nấm hương mộc nhĩ luôn trừ đi 25k của chị Hacunlinh rồi c nhé.

Hôm nào có Nam tươi c cứ gọi e nhé.
Hi. mình nhận đc tiền rồi thank bạn nhé. Tối qua về muộn thế mà vẫn kịp ăn nấm à? Nhà m chưa ăn ngay nên m chỉ chần qua nước sôi rồi cất ngăn đá mai ăn vẫn ngon như thường.
Em xin phép cả nhà dừng nhận order ở đây ạ. Em thông báo tổng số hàng và đóng gói rồi nhé. Sang tuần mọi ng nhận hàng ạ. E sẽ trả hàng dần và báo mọi ng chứ e k ôm đc hết 1 lúc đâu vì chia hàng ra từng túi nhỏ cồng kềnh lắm.

190
0
16

lrosalia

Member
Ðề: Trả lời: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

Bạn ơi có nhận order nữa không vậy?
Hàng đã về đến HN từ tối T6 ạ. E mua dư thêm 1kg nấm và 1,5kg mọc nhĩ cho tròn khối lượng 3 bao hàng của họ. A/c có thể đăng ký trong số dư đó nhé, còn thừa thì e để nhà dùng.

190
0
16

lrosalia

Member

Em nhờ người mang được hết hàng đến cơ quan rồi nhé, các chị qua CQ e ở Trần Duy Hưng lấy hàng ạ. Số điện thoại và địa chỉ e post ở trang 6 nhé.
Chúc cả nhà tuần mới vui vẻ.:cstt09:

734
0
16

rongviet

Member

Chị đã CK 550K cho rồi nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bichngoc qua chị lấy nấm nhé.

190
0
16

lrosalia

Member

Gấp gấp mọi ng ng giúp e với.
Ai có số đt của Chich chich và Pokiona thì cho e xin hoặc có biết các bạn nhắn giúp em với ạ, chỉ còn 2 bạn này là e chưa báo tin nhận hàng đc thôi ạ. E chỉ làm hết thứ 7 là nghỉ nên báo động từ hôm nay là vừa. :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Irosalina ơi, của hai bạn này nhiều ko ko thì lại vứt qua nhà m rồi m chuyển cho nhé vì hai bạn đó ở khu trên này.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị ơi, sáng mai e qua TDH nhé. Em cảm ơn.

190
0
16

lrosalia

Member

Irosalina ơi, của hai bạn này nhiều ko ko thì lại vứt qua nhà m rồi m chuyển cho nhé vì hai bạn đó ở khu trên này.
M đã liên lạc đc với 2 bạn rồi, mọi ng sẽ qua cq mình lấy hàng.
Đã đăng ký thêm cho bạn 1kg nấm nữa rồi nhé, m hết nấm hương khô (hôm qua ktra lại thì ra bà thấy còn dư đã phân phát hết cho bà con họ hàng mỗi nhà 1 ít rồi)

556
0
16

bichngoc1312

Member

Irosalia ơi, mình đã nhận hàng (1 kg Mộc nhĩ và 1 kg Nấm hương) ở chỗ Mít&Nem rồi, và mình cũng vừa CK số tiền 550K vào TK Vietcombank của bạn rồi; Bạn check TK và confirm lại giúp mình với nhé! Tks much!

1,517
0
0

Mehuungo

Irosalia ơi, gây quỷ tiếp hàng mộc nhĩ và nấm hương điiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

190
0
16

lrosalia

Member

Irosalia ơi, gây quỷ tiếp hàng mộc nhĩ và nấm hương điiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Bây giờ á chị ơi?????????:D Tầm này e thấy các mẹ chỉ mua tạm 1 lạng ăn luôn và ngay chứ rủ nhau mua nhiều sợ hơi bị khó í, phải mua 10kg trở lên thì ngta mới gửi xe hàng cho em.

1,904
0
36

291179

Active Member

Em mải ăn nên chả nghĩ đến việc cảm ơn, Irosalia ơi, nhà em mua 1kg mộc nhĩ và nấm hương cả hai đã bị xử lý gần gết rồi còn có khoảng 1 vốc nấm hương thôi í
nếu có tiếp em lại mua 2kg ( tại nấm này ngon cực kỳ í )
@};-@};-@};-

190
0
16

lrosalia

Member

Em mải ăn nên chả nghĩ đến việc cảm ơn, Irosalia ơi, nhà em mua 1kg mộc nhĩ và nấm hương cả hai đã bị xử lý gần gết rồi còn có khoảng 1 vốc nấm hương thôi í
nếu có tiếp em lại mua 2kg ( tại nấm này ngon cực kỳ í )
@};-@};-@};-
Thank c. hihi. E vừa post 1 bài xin ý kiến mọi ng xem có mua thêm gây quỹ k đấy, giá bán có lãi gây quỹ chắc sẽ cao hơn ạ. mà mọi ng lại phải đợi order nữa nhé.

1,517
0
0

Mehuungo

Em làm topic gây quỹ đi , chị cũng đăng ký 1,5 kg mộc nhĩ và 0,5 kg nấm hương. Cám ơn em

190
0
16

lrosalia

Member

Hi, đến giờ mới có chị và bạn 291179 đăng ký thôi ạ