Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

@mecunlinh: Chị Hà ơi nhận hàng hộ em với rùi lại nhờ chị chuyển cho chị Dieu Hương hộ em.
Chị Diệu Hương ơi lại nhờ chị cầm về và tt hộ em nhé:xrùi em gửi chị tm được ko ạ.
Em cám ơn hai chị và tặng hoa hai chị nè@};-
Chị dieuhuong đâu như gần Irosalia nên sẽ đến lấy hàng trực tiếp. Vậy chị ấy sẽ lấy cho mehuungo & mama2vit nhé.

@ Irosalia : cảm ơn em, bao giờ hàng về đến THNC thì ới chị nhé, cho chị cả địa chỉ để qua lấy.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member
Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

Ui, nếu còn kịp cho em đặt 01kg nấm hương, 01kg mộc nhĩ chia thành túi 0.5kg nhé. Em cám ơn.

190
0
16

lrosalia

Member

Helo cả nhà. chúc mọi ng tuần mới vui vẻ, e xin phép trả hàng dần chứ mười mấy kg hàng e k mang đc 1 lần.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Irosalia ơi!!! Tớ muốn đăng ký 0.5kg nấm hương có kịp ko??? :) Nếu kịp thì gọi giúp tớ với nhé! Thanks nhiều!

1,492
1
0

songviet09

Chị Irosalia ơi , nếu kịp cho em đăng ký mỗi thứ 0,5 kg với .

Chị ơi , nếu chi có đi lấy thì lấy giúp em với xong em sẽ chạy qua nhà chị lấy về .

Cảm ơn các chị nhiều :) .

190
0
16

lrosalia

Member

Em xin thông báo lịch chốt hàng là hết ngày thứ 6 ạ đêm thứ 6 e gái e bay ra HN rồi. T7, CN em nghỉ làm nên T2 tuần sau sẽ giao hàng tiếp cho mọi ng nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
190
0
16

lrosalia

Member

Chị Irosalia ơi , nếu kịp cho em đăng ký mỗi thứ 0,5 kg với .

Chị ơi , nếu chi có đi lấy thì lấy giúp em với xong em sẽ chạy qua nhà chị lấy về .

Cảm ơn các chị nhiều :) .
E ở Trần Duy Hưng k cách chị Hà bao xa đâu, các mẹ cứ qua lấy cũng tiện chứ 6-7kg hàng nhiều dã man, hôm nay e mang có 5,5kg nhưng rất cồng kềnh nếu đi xe máy

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị ơi, chị hỏi giúp em ở đấy họ có chân nấm hương khô không ạ? Em muốn mua cho mẹ em 1 ít. Em cảm ơn nhé.

190
0
16

lrosalia

Member

Chị ơi, chị hỏi giúp em ở đấy họ có chân nấm hương khô không ạ? Em muốn mua cho mẹ em 1 ít. Em cảm ơn nhé.
K có chân nấm Chích chíc ạ. M cũng muốn thử làm món ruốc này xem sao.

63
0
0

MeFish

Chị Hà mecunlinh nhận giúp em 1/2kg nấm và 1/2kg mộc nhĩ với. Em qua chỗ chị lấy vì nhà em ngược đường lắm. Tiền em sẽ chuyển TK cho Iro ạ.

190
0
16

lrosalia

Member

mecunlinh: 1.5kg nam+1kg moc nhi = 725k
c OMM : 1kg nam + 0.5kg moc nhi = 450k
hailinhmy : 1kg nam + 1kg moc nhi = 550k
291179: 1kg nam + 1kg moc nhi = 550k
me fish: 0.5kg nam + 0.5 kg moc nhi = 275kg
songviet09
0.5kg nam + 0.5 kg moc nhi = 275kg
Tổng cộng là 10kg hàng chị nhé =2.825k
TK vietcombank của e là
Nguyễn Thị Thanh Huyền 0691002950664 Vietcombank chi nhánh Hà Tây phòng giao dịch Quang Trung (em k nhớ chính xác phòng giao dịch) Nếu c có ATM chuyển thì k phải care cái này. số đt ll : 0915484841 và 0165 680 6559

190
0
16

lrosalia

Member

Em cứ tưởng bán hàng gây quỹ là phải bán đều đăn hàng ngày cho mọi ng chứ k phải kiểu oánh quả lẻ như e. Mấy ngày qua ngâm cứu kĩ hóa ra "bác Tưởng" ở bên Đài e lại cứ bê sang VN, biết thế e làm tí gây quỹ cho CSTT có phải hay k nhỉ, mà e cũng k ngờ mọi ng đăng ký đc nhiều thế, lúc đầu e chỉ định kêu gọi 10kg để đủ chuyến hàng thôi. :D
Đút túi tí kinh nghiệm, lần sau e sẽ làm quả hoành tráng hơn để gây quỹ.

Cám ơn các chị ủng hộ e.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

mecunlinh: 1.5kg nam+1kg moc nhi = 725k
c OMM : 1kg nam + 0.5kg moc nhi = 450k
hailinhmy : 1kg nam + 1kg moc nhi = 550k
291179: 1kg nam + 1kg moc nhi = 550k
me fish: 0.5kg nam + 0.5 kg moc nhi = 275kg
songviet09
0.5kg nam + 0.5 kg moc nhi = 275kg
Tổng cộng là 10kg hàng chị nhé =2.825k
TK vietcombank của e là
Nguyễn Thị Thanh Huyền 0691002950664 Vietcombank chi nhánh Hà Tây phòng giao dịch Quang Trung (em k nhớ chính xác phòng giao dịch) Nếu c có ATM chuyển thì k phải care cái này. số đt ll : 0915484841 và 0165 680 6559
Trưa nay chị sẽ nhờ giai nhà chị qua em lấy hàng và thanh toán tm 2,550k cho mọi người ở trên trừ MeFish vì bạn ấy sẽ ck trực tiếp cho em. Tks Irosalia nhé.

190
0
16

lrosalia

Member

Em đã hỏi nấm tươi, CQ em có đơn vị đặt mua thường xuyên cho mọi ng (thường là mỗi ng nửa kg) mọi ng muốn ăn thì e đặt giúp khi nào có e nt cho. Nhưng theo thông tin em biết thì chỉ có mỗi nấm sò xám và nấm oyster. (mọi ng search trên mạng xem ảnh hộ e nhé) mà giá đắt lắm k rẻ tẹo nào 75k/kg. thỉnh thoảng có nấm rơm tròn giá >100k/kg cơ. Nhà e mỗi lần ăn nấm sò xám cũng phải hết 0,5kg mới đủ xào 1 đĩa thịt bò.

734
0
16

rongviet

Member

Irosalia ơi, nếu được cho mình đặt 1kg mộc nhĩ, 1 kg nấm hương nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em đã hỏi nấm tươi, CQ em có đơn vị đặt mua thường xuyên cho mọi ng (thường là mỗi ng nửa kg) mọi ng muốn ăn thì e đặt giúp khi nào có e nt cho. Nhưng theo thông tin em biết thì chỉ có mỗi nấm sò xám và nấm oyster. (mọi ng search trên mạng xem ảnh hộ e nhé) mà giá đắt lắm k rẻ tẹo nào 75k/kg. thỉnh thoảng có nấm rơm tròn giá >100k/kg cơ. Nhà e mỗi lần ăn nấm sò xám cũng phải hết 0,5kg mới đủ xào 1 đĩa thịt bò.
Khi nào có nấm tươi chị cứ nhắn tin nhé, cảm ơn chị.

190
0
16

lrosalia

Member

Irosalia ơi, nếu được cho mình đặt 1kg mộc nhĩ, 1 kg nấm hương nhé.
Ok c. Hạn còn đến hết ngày mai nhưng tình hình là e phải chốt lịch đến trưa thứ 6 thôi. Chiều họ chủ động đóng hàng và chuyển hoặc đến khách sạn, hoặc đến thẳng sân bay.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
510
0
0

MeLuti

Ok c. Hạn còn đến hết ngày mai nhưng tình hình là e phải chốt lịch đến trưa thứ 6 thôi. Chiều họ chủ động đóng hàng và chuyển hoặc đến khách sạn, hoặc đến thẳng sân bay.
Ôi may quá chắc mình vẫn còn trong hạn,

Nếu được thì cho mình đăng ký 2 kg nấm hương và 2 kg mộc nhĩ với nhé,

Hà ơi nếu được thì trả tiền trước giúp chị nhé để chị nhờ OG chuyển trả Hà sau,

Cám ơn mọi người nhiều nhiều,
H

556
0
16

bichngoc1312

Member

Cho em chỉnh lại đơn hàng lần trước thêm 0,5 kg nấm hương nữa, thành 1 kg nấm hương và 1 kg mộc nhĩ, chia thành 4 túi 0,5 kg chị nhé! Tks chị!

190
0
16

lrosalia

Member

Ôi may quá chắc mình vẫn còn trong hạn, Nếu được thì cho mình đăng ký 2 kg nấm hương và 2 kg mộc nhĩ với nhé,

Hà ơi nếu được thì trả tiền trước giúp chị nhé để chị nhờ OG chuyển trả Hà sau, Cám ơn mọi người nhiều nhiều,
H
Cho em chỉnh lại đơn hàng lần trước thêm 0,5 kg nấm hương nữa, thành 1 kg nấm hương và 1 kg mộc nhĩ, chia thành 4 túi 0,5 kg chị nhé! Tks chị!
ok 2 c. em đã bổ sung thông tin rồi nhé, cứ yên tâm đợi hàng.
@cả nhà: cho e xin số đt để e alo khi có hàng, chứ nt trên này có mẹ k online k biết ạ