Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

190
0
16

lrosalia

Member
Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

@ cả nhà: Thay vì inbox cho từng người một xem dự án của em, em pm cho mỗi chị mecunlinh.
E đảm bảo nguồn hàng cho mọi ng còn ...mama tổng quản đảm bảo em. há há há.:)):)):))

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Các chị có muốn mua nấm hương và mọc nhĩ khô hàng sạch madein VN 100% để ăn Tết k ạ, có ảnh thật của e luôn

Chị chậm chân rồi à, cho chị 1 kg nấm và 0.5kg mộc nhĩ đc ko? Cám ơn em!!!

190
0
16

lrosalia

Member

Chị chậm chân rồi à, cho chị 1 kg nấm và 0.5kg mộc nhĩ đc ko? Cám ơn em!!!
Để em alo xem họ chuyển hàng chưa thì e sẽ bổ xung thêm của chị nhé.

63
0
0

MeFish

Nếu còn được, cho mình 1/2kg nấm và 1/2kg mộc nhĩ nhé. Mình sẽ lấy hàng chỗ chị Hà Giảng Võ. Cảm ơn bạn.

190
0
16

lrosalia

Member

Hic. Hàng đã chuyển từ tối nay ạ. Sang đầu tuần sau các chị nhận hàng nhé. e kịp đăng ký thêm cho 2 chị Me Minh "meo" MeFish rồi nhé.

700
0
16

halinhmy

Member

Úi sao đã đki xong rồi ư? Còn vớt vát được thì cố cho em 1kg nấm 1kg mộc nhĩ chị Irosalia nhé. Nếu được chị chuyển về cùng chỗ chị OMM giúp em nhé! Cảm ơn các chị ạ!

190
0
16

lrosalia

Member

Úi sao đã đki xong rồi ư? Còn vớt vát được thì cố cho em 1kg nấm 1kg mộc nhĩ chị Irosalia nhé. Nếu được chị chuyển về cùng chỗ chị OMM giúp em nhé! Cảm ơn các chị ạ!
Em gọi hàng mất rồi c ạ. Vì chỉ mong đủ 10kg hàng là e lấy thôi, e chẳng nghĩ ra để thêm vài ngày nữa cho các chị đăng ký thoải mái mà cùng 1 công vận chuyển.

Các chị đến lấy hàng giúp e nhé , đia chỉ e sẽ nhắn tin hoặc gọi điện khi nhắn lấy hàng ạ. Cám ơn mọi ng đã giúp em.

63
0
0

MeFish

Cảm ơn Irosalia nhiều. Cho chị số TK để chuyển tiền nhé.

190
0
16

lrosalia

Member

Cảm ơn Irosalia nhiều. Cho chị số TK để chuyển tiền nhé.
Hôm nào các chị nhận hàng thì trả e tiền cũng đc mà.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chị Irosalia, c chia hàng của em làm đôi cho halinhmy một nửa chị nhé. Em cảm ơn c.

Chị Irosalia nếu tiện thỉnh thoảng làm đợt gây quỹ đê.

700
0
16

halinhmy

Member

Em cảm ơn chị M&N đã nhường hương sẻ nhĩ cho em :x

190
0
16

lrosalia

Member

Em xin thông báo 1 tin buồn và 1 tin vui cho các chị:
1- Tin buồn trước : Hàng của e ng ta chuyển nhầm ntn đó mà ng khác ở nơi khác nhận mất số hàng đó rồi, vì vậy chúng ta sẽ bị chậm hàng. Tối qua e đc thông báo là họ sẽ đóng hàng mới cho em nhưng không còn mọc nhĩ đã cắt sạch chân (chỉ cần ngâm, rửa là chế biến đc) mà theo như cô bé kế toán nói thì là mọc nhĩ cắt sát chân vẫn hơi còn chân tí ti (cái từ "hơi" ở đây là từ e dùng và e k biết tả như thế nào vì e cũng chưa đc tận mắt thấy). Vẫn đảm bảo sản phẩm của dự án và đã sấy khô và giá k đổi . Còn Nấm hương thì vẫn ngon như thường.
2 - Tin vui cho các chị đặt hàng muộn: Do hàng bị lỡ nên e đã báo thêm hàng cho c halinhmy, và đến giờ này e vẫn chưa yêu cầu chuyển hàng nên ai có nhu cầu thì vẫn đặt tiếp đc.
Cho em xin ý kiến của các chị em đã đặt hàng.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Còn đặt thêm được thì cho em 1 kg mộc nhĩ và 0,5 kg nấm hương chị nhé! Có hàng thì chị gửi em chị làm ở BIDV Hàng Vôi giúp em hoặc em nhờ chị Mít&Nem nhận giúp em luôn nhé! Tks các chị!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

C hàng nào cũng okie nhé, cám ơn em!

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Khi nào nhận đủ order em làm cái danh sách kèm tổng tiền phải trả nhé để ai nhận hộ ai sẽ thanh toán cho em luôn nếu em ko có số TK VCb. Chị sẽ nhận cho omm, mefish, 291179, Halinhmy. Chị dieuhuong nhận cho Mehuungo.

303
0
0

mama2vit

Úi may quá cám ơn em rất rất nhiều.
Cho c đặt cả mộc nhĩ và nấm hương mỗi loại 0,5kg nhé.

190
0
16

lrosalia

Member

Em xin thông báo chiều nay e gửi đc 12kg hàng xách tay ra HN (Có 1tour du lịch của mấy bác hưu với mama e chiều nay bay từ ĐL ra - e gửi đc 12kg :))). Tối mai đứa e gái e nó đi công tác T5 về sẽ vác nốt số còn lại giúp khỏi phải đợi tàu xe chuyển hàng (thẻ vàng của nó đc 35kg lại đc phục vụ tận răng nên tha hồ gửi).
Sau 1 hồi tính toán em xin phép đc trả hàng trước cho các chị dưới đây cho phù hợp số lượng e gửi ạ:

c Dieu huong:0.5n+0.5 mọc nhĩ = 275k
mehuungo: 0.5nam+0.5 mọc nhĩ = 275k (c Dieu huong lấy hộ nên e xếp cùng)

mecunlinh: 1.5kg nam+1kg moc nhi = 725k
c OMM : 1kg nam + 0.5kg moc nhi = 450k
hailinhmy : 1kg nam + 1kg moc nhi = 550k
291179: 1kg nam + 1kg moc nhi = 550k
me fish: 0.5kg nam + 0.5 kg moc nhi = 275kg

Các chị còn lại thông cảm nhận hàng sau giúp em nhé. Lần này họ chuyển hàng đến khách sạn có ng kiểm hàng luôn hộ e chắc chắn k nhầm nhọt nữa ạ.

190
0
16

lrosalia

Member

Còn đặt thêm được thì cho em 1 kg mộc nhĩ và 0,5 kg nấm hương chị nhé! Có hàng thì chị gửi em chị làm ở BIDV Hàng Vôi giúp em hoặc em nhờ chị Mít&Nem nhận giúp em luôn nhé! Tks các chị!
Úi may quá cám ơn em rất rất nhiều.
Cho c đặt cả mộc nhĩ và nấm hương mỗi loại 0,5kg nhé.
Ok 2 chị. e sẽ đặt thêm cho 2 c.

303
0
0

mama2vit

@mecunlinh: Chị Hà ơi nhận hàng hộ em với rùi lại nhờ chị chuyển cho chị Dieu Hương hộ em.
Chị Diệu Hương ơi lại nhờ chị cầm về và tt hộ em nhé:xrùi em gửi chị tm được ko ạ.
Em cám ơn hai chị và tặng hoa hai chị nè@};-

1,904
0
36

291179

Active Member

Em xin thông báo chiều nay e gửi đc 12kg hàng xách tay ra HN (Có 1tour du lịch của mấy bác hưu với mama e chiều nay bay từ ĐL ra - e gửi đc 12kg :))). Tối mai đứa e gái e nó đi công tác T5 về sẽ vác nốt số còn lại giúp khỏi phải đợi tàu xe chuyển hàng (thẻ vàng của nó đc 35kg lại đc phục vụ tận răng nên tha hồ gửi).
Sau 1 hồi tính toán em xin phép đc trả hàng trước cho các chị dưới đây cho phù hợp số lượng e gửi ạ:

c Dieu huong:0.5n+0.5 mọc nhĩ = 275k
mehuungo: 0.5nam+0.5 mọc nhĩ = 275k (c Dieu huong lấy hộ nên e xếp cùng)

mecunlinh: 1.5kg nam+1kg moc nhi = 725k
c OMM : 1kg nam + 0.5kg moc nhi = 450k
hailinhmy : 1kg nam + 1kg moc nhi = 550k
291179: 1kg nam + 1kg moc nhi = 550k
me fish: 0.5kg nam + 0.5 kg moc nhi = 275kg

Các chị còn lại thông cảm nhận hàng sau giúp em nhé. Lần này họ chuyển hàng đến khách sạn có ng kiểm hàng luôn hộ e chắc chắn k nhầm nhọt nữa ạ.
Dear " Người đẹp " cho bà con xin số tk để chuyển xiền với ạ