Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
61
0
0

minhtue05

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

E chưa có gia đình chị ạ! mới tốt nghiệp năm nay. rất ham mê làm bánh và đang cố gắng làm việc để nhận vào chính thức (vì thi vào cũng ko có dễ, mà tận 2, 3 người cùng đợt với em đã bị out khi chưa hết HĐ thử việc). hic. lý lịch trích ngang của e là thế. hihi. ngày mai, em - vịt con xấu xí sẽ trở thành thiên nga thôi. Vì sếp nhắc em ăn mặc còn sinh viên quá (nói chung là xấu xí), mai phải thay đổi.

1,250
0
0

baoduy_susu

Nhà mình có ai thanh lý khung thêu, chỉ thuê, kim thêu... thì để lại cho mẹ sơni với nghe
Chị, hôm trước mẹmynhi mới mua giúp em khung thêu và bút nhưng giờ e kg còn khí thế nữa, nếu chị thích thì e để lại nguyên giá vì chưa hề mở ra, hihi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

E chưa có gia đình chị ạ! mới tốt nghiệp năm nay. rất ham mê làm bánh và đang cố gắng làm việc để nhận vào chính thức (vì thi vào cũng ko có dễ, mà tận 2, 3 người cùng đợt với em đã bị out khi chưa hết HĐ thử việc). hic. lý lịch trích ngang của e là thế. hihi. ngày mai, em - vịt con xấu xí sẽ trở thành thiên nga thôi. Vì sếp nhắc em ăn mặc còn sinh viên quá (nói chung là xấu xí), mai phải thay đổi.
hi.hi, :x có nhiều người thích kiểu của em. :-* cho chị xin nick yahoo nhé.

2,801
0
0

muathu

@all: Các mẹ biểu quyết cho thời gian chuyến đi Quảng Trị sắp tới nhé, lý do như mesubim nêu nên không thể đi vào ngày 09,10/01.

- Ngày 02/01 (Nếu đi ngày này thì muathu chỉ ở nhà ngóng thôi :) )
- Ngày 16/01

Nhanh nhanh chút các mẹ nhé :x ngày nào biểu quyết đông hơn sẽ chọn ngày đó :)

61
0
0

minhtue05

hihi, chị cho em biết ai thích kiểu ucả em thế? mà e đã gặp ai đâu mà? ngoài chị và chị muathu. e biết rõ rồi mới cho nick YM

6,216
0
36

susu1811

Active Member

hihi, chị cho em biết ai thích kiểu ucả em thế? mà e đã gặp ai đâu mà? ngoài chị và chị muathu. e biết rõ rồi mới cho nick YM
Mấy anh chưa vợ cơ quan chị, bữa em tới lấy hàng, họ thấy em, và hỏi chị mãi về em, chị nói có chồng rồi, còn con thì chưa biết. :D
giờ nghe em nói chưa chồng , mấy ảnh lại hỏi chị yahoo của em, hi.hi :D
Hôm nào em qua chị lại , khéo được mời cafe vì cái tội không cho nick :p

2,801
0
0

muathu

Chương trình mình nuôi lợn đất
Đây là danh sách em mới mò lại được
1. Muathu: 1 con
2. Mẹ Cu gôn: 1 con
3. Susu1811: 1 con
4. Memynhi: 3 con
5. Mẹ Pink3: 1 con
6. Muội Ngoan: 1 con
7. Dangkhoa2007: 2 con
8. Mẹ Giang Còi: 1 con
9. Tí Tèo: 1 con
10. Mẹ Binh & Noel: 2 con
11. Linh Huy: 1 con
12. MebéSuri: 1 con
13. P&T: 1 con (Quảng Nam)
14. Chị Mầm Xanh: 1 con
15. Kharia: 2 con
16. Liễu (bạn memynhi): 2 con
17. Bluerose: 1 con
18. Subim_dn: 1 con
19. Baoduy_susu: 1 con
20. Cifmoon: 1 con
21. Chị Thủy: 1 con (bạn mẹ Pink3)
22. Mẹ Pink3: 2 (2 con còn lại lưu lạc nơi mô mẹ Pink 3 ơi)
Cộng: 31 con
@};-@};-@};-

Mấy con tô màu đỏ ,là đã gom và xử lý, kết quả Mùa thu sẽ tổng kết bên nhà Heo.
Theo phân công Mymy và Susu lãnh trách nhiệm gom heo. Nhà mình về tìm lại và mang tới cơ quan cho chúng em đi gom với nhé.
Cám ơn cả nhà đã hưởng ứng chương trình gom heo, mổ tết. :p
Danh sách này không chính xác đâu em ơi, chị nhớ mang máng thôi vì hồi đó đi 01-06 về mà chị post lên để mọi người xem có đúng không hihi sorry mọi người. Cifmoon không có nhận heo mà lấy gì đập :) năm nay chị gửi lợn chăn bù Cifmoon nhé :x

270
0
0

Soni

@all: Các mẹ biểu quyết cho thời gian chuyến đi Quảng Trị sắp tới nhé, lý do như mesubim nêu nên không thể đi vào ngày 09,10/01.

- Ngày 02/01 (Nếu đi ngày này thì muathu chỉ ở nhà ngóng thôi :) )
- Ngày 16/01

Nhanh nhanh chút các mẹ nhé :x ngày nào biểu quyết đông hơn sẽ chọn ngày đó :)
Ngày 16/01
Ngày 02/01 không được rồi, ngày sinh nhật của tui í :D

Chị, hôm trước mẹmynhi mới mua giúp em khung thêu và bút nhưng giờ e kg còn khí thế nữa, nếu chị thích thì e để lại nguyên giá vì chưa hề mở ra, hihi
Em ơi khung thêu của em to nhỏ, nếu lấy thì ở đâu ? tổng thiệt hại bi nhiêu ? chị nhờ em trai ghé lấy.

1,250
0
0

baoduy_susu

Ngày 16/01
Ngày 02/01 không được rồi, ngày sinh nhật của tui í :D

Em ơi khung thêu của em to nhỏ, nếu lấy thì ở đâu ? tổng thiệt hại bi nhiêu ? chị nhờ em trai ghé lấy.
e sẽ guẻi chỗ muathu nhé. Tổng thiệt hại e chỉ nhớ hình như 140K, để hỏi lại memynhi

270
0
0

Soni

Danh sách này không chính xác đâu em ơi, chị nhớ mang máng thôi vì hồi đó đi 01-06 về mà chị post lên để mọi người xem có đúng không hihi sorry mọi người. Cifmoon không có nhận heo mà lấy gì đập :) năm nay chị gửi lợn chăn bù Cifmoon nhé :x
Không cho chị heo để nuôi với :cstt04: Chị chưa có.

2,801
0
0

muathu

Thông báo khẩn cấp: trưa nay 11h30 có mặt Google 91-93 Lý Tự Trọng các mẹ nhé, Memynhi sẽ đem hợp đồng may áo cho các cháu đã chỉnh sửa sang bàn bạc chút các mẹ nhé :x:x:x

445
0
0

me titdng

chào buổi sáng, :-*
Hôm nay vẫn còn nghe mùi thịt vịt , :D Chị Tít ơi, thương chị quá, tận tối qua và sáng nay nhà chị Mùa thu vẫn còn đó, mỗi tội không ngon lắm vì không phải bếp trưởng nấu ạh :D
Và còn vì không phải không ngon, mà vì nhiều người đăng ký rồi lại không đi, :( đáng phạt ;)
:((còn nhiều thế mà xin một tô ai ghé 40LL mang cho mà không thấy ai mang dùm :( phạt ai đây nhỉ ?

1,669
0
0

mesubim

:((còn nhiều thế mà xin một tô ai ghé 40LL mang cho mà không thấy ai mang dùm :( phạt ai đây nhỉ ?
Chị ơi phạt cái người mà nói thương chị nhiều ấy, ban đầu cũng nghe nói để phần cho chị nhưng khi vô cuộc rồi... sa đà luôn không thấy nhắc nhở chi nữa :D

445
0
0

me titdng

Chương trình mình nuôi lợn đất
Đây là danh sách em mới mò lại được
1. Muathu: 1 con
2. Mẹ Cu gôn: 1 con
3. Susu1811: 1 con
4. Memynhi: 3 con
5. Mẹ Pink3: 1 con
6. Muội Ngoan: 1 con
7. Dangkhoa2007: 2 con
8. Mẹ Giang Còi: 1 con
9. Tí Tèo: 1 con
10. Mẹ Binh & Noel: 2 con
11. Linh Huy: 1 con
12. MebéSuri: 1 con
13. P&T: 1 con (Quảng Nam)
14. Chị Mầm Xanh: 1 con
15. Kharia: 2 con
16. Liễu (bạn memynhi): 2 con
17. Bluerose: 1 con
18. Subim_dn: 1 con
19. Baoduy_susu: 1 con
20. Cifmoon: 1 con
21. Chị Thủy: 1 con (bạn mẹ Pink3)
22. Mẹ Pink3: 2 (2 con còn lại lưu lạc nơi mô mẹ Pink 3 ơi)
Cộng: 31 con
@};-@};-@};-

Mấy con tô màu đỏ ,là đã gom và xử lý, kết quả Mùa thu sẽ tổng kết bên nhà Heo.
Theo phân công Mymy và Susu lãnh trách nhiệm gom heo. Nhà mình về tìm lại và mang tới cơ quan cho chúng em đi gom với nhé.
Cám ơn cả nhà đã hưởng ứng chương trình gom heo, mổ tết. :p
Cả nhà ơi chị có hai con mà tối chị đi HN rồi bận quá làm sao gửi cho MT đây.
@ Susu ơi hay chị gửi cho A Kha mang lên em nhé.
Thông báo thông báo có cửu vạn HN-ĐN (20/12) ai có nhu cầu gọi không chín không sáu năm năm bảy năm một năm nhé

445
0
0

me titdng

:((
Chị ơi phạt cái người mà nói thương chị nhiều ấy, ban đầu cũng nghe nói để phần cho chị nhưng khi vô cuộc rồi... sa đà luôn không thấy nhắc nhở chi nữa :D
:(:)(:)((

798
0
0

cifmoon

Hôm trước ở nhà chị định nói chị em mang heo về luôn, nhưng khi về thì quên mất :p. Chị để dành cho em để em mang lên cơ quan nuôi :x

445
0
0

me titdng

Tuần sau gặp lại cả nhà nhé tớ thoát đây.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ mesubim: bà chị thân mến, nói add nick họ vào mà đã làm chưa thế? ;) hỏi bên kia rồi nhưng cứ post bên này, đường đi đến trường với đến Mái ấm thế nào, xe lớn có đến nơi được ko? nếu đường ok thì em sẽ ưu tiên tìm mượn xe 35 chỗ trước, nếu mượn ko được thì sẽ quay về phương án cũ là 1 hoặc 2 chiếc 16 chỗ.

@ cifmoon: em thế nào rồi, có khỏe hơn hôm trước tí nào ko? cố gắng bồi bổ em nhé :x

1,669
0
0

mesubim

@ mesubim: bà chị thân mến, nói add nick họ vào mà đã làm chưa thế? ;) hỏi bên kia rồi nhưng cứ post bên này, đường đi đến trường với đến Mái ấm thế nào, xe lớn có đến nơi được ko? nếu đường ok thì em sẽ ưu tiên tìm mượn xe 35 chỗ trước, nếu mượn ko được thì sẽ quay về phương án cũ là 1 hoặc 2 chiếc 16 chỗ.

@ cifmoon: em thế nào rồi, có khỏe hơn hôm trước tí nào ko? cố gắng bồi bổ em nhé :x
Hehe em ơi, cả Trường và mái ấm xe đều vào được tận nơi :x
Nhưng theo chị nên xe 16 chổ là vô tư rồi, đi xe 35 chổ dễ say xe lắm đó :">
Y.h của chị hôm qua chừ không vô được, nhưng chị đã add nick em vô bộ nhớ rồi :x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.