Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
23
0
0

Ms.Còi

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Nhưng giờ đang đầu tháng(ÂL), em nghe nói đầu tháng ngta kỵ ăn thịt cho mà các chị hihihi:)

1,018
0
0

mymy

Áo thì có đó mà sợ em mặc ko vừa thôi :) , khúc trên thì chắc vừa, khúc giữa thì ... :p mai đem xuống để mặc thử nhé
Hy vọng là vừa chị hì :D:D:D:D
Em có áo dài, hổng biết là có mặc để đi mần sui đc hay ko nữa, hihi, với lại em còi riết, hổng biết chị mặc vừa ko :D
Cảm ơn em nhiều nhé, cái body của chị hình bánh mì em ah, nhưng không phải bành mì thường mà là bánh mì gà nên còi còi chắc chị mặc vô bung chỉ luôn quá :x:x:x:x
@mymy: vụ áo dài hơi bị khó, mà thời nay rồi, ko nhất thiết phải áo dài đâu. Đầm, vest là OK hết mà :D
Cái này là theo lệnh đó chị, không cãi được :p:p:p

@Esprit đang để big sale kìa, có ai có hứng đi window shopping với em không?

2,801
0
0

muathu

6h sáng ngày 16.01 tập trung tại nhà chị muathu hả chị? Cho em xin địa chỉ? hihi. Vậy là mình đi đến ngày 17 về, đúng ko ạh? Hay đi về trong ngày ạh? Lần đấu tiên em tham gia nên hỏi nhiều nhiều tí, hihi.

Em cũng hay say xe lắm, nhưng nếu đông vui, nói chuyện, hát hò trên xe thì em ko bị làm sao hết, hihi. Em thì OK rồi, các chị cố gắng thu xếp đi cho đông vui, các chị nhé! @};-
Còi ơi đường vô nhà chị nè: http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=2860 :x

@Mymy: Đi đi rồi về có chi thông báo lên với nhé :)

@all: Cho muathu thông báo lại là sách ở nhà sách Bạch Đằng ngày 19/12 mới bắt đầu giảm giá :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hy vọng là vừa chị hì :D:D:D:D
Hi, chiều ngang có thể vừa nhưng còn chiều dài nữa em ạ :D chị đem xuống đây rồi, hồi mô lấy đây :)
mà ngày mô rứa em?

@ Sơni: ko biết là chuyện gì nhưng mong chị cố lên, tâm sự được với ai đó sẽ giúp mình bình tâm lại và mạnh mẽ hơn :x:x:x:x

9
0
0

tieuquynh97

Tớ góp 200k ủng hộ các em Quảng Trị nhé.
Tối mai tớ vào SG, có ai gửi gì về Đà nẵng không tớ khuân giúp.

Gần nhà tớ có quán thịt chó ngon lắm, hôm nào sơni và mynhi đến cùng xả xui nghen. Có ai bám càng không? :D

@ Muathu: chị đăng ký heo đất, hôm nào ghé em lấy nghen. Em ơi, chị xin được 1 máy may cũ, em xem đi tặng được lúc nào để chị rinh về (xin rồi nhưng còn gửi nhà người ta :cstt01:)
@mynhi: khi nào tìm áo khoác để cho các mẹ, nhớ phần của chị nữa nghen.

9
0
0

tieuquynh97

Tối nào đó chị sẽ ghé nhà muathu gửi tiền ủng hộ nghen

780
0
0

memynhi

@pink3: PM cho chị nick chat của em nhé

1,018
0
0

mymy

Hi, chiều ngang có thể vừa nhưng còn chiều dài nữa em ạ :D chị đem xuống đây rồi, hồi mô lấy đây :)
mà ngày mô rứa em?
Tuần sau chị ah :D

@Sơni: cố lên chị nhé, 2 thiên thần nhỏ là niềm vui để vượt qua tất cả :x:x

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi cuối tuần có ọp ẹp chi không hè :-@:D
Cả nhà vào đây chúc mừng để ít bữa kiếm cái ọp nào: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=57864#post57864

@bảoduysusu: bà ơi vẫn mệt và buồn ngủ hả bà, tuần này không nghe bà lên tiếng chi hết, giữ gìn sức khỏe nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ muội: rứa có lấy về mặc thử ko? em vô esprit chưa, có gì đẹp ko?

@ memynhi: em còn 1 dây nữa đấy nhé, làm đẹp đẹp nghe chị iu @};-

@ muathu: khi mô off em đưa tiền giày cho chị luôn nhé, lười đi CK quá vì TK đang... :D nhưng mà sớm off đi chứ để lâu quá em tiêu hết thì :(

@ su: chị metit đi HN hồi mô về rứa em, MG trông hộp phấn mắt, tất với giày quá :)

228
0
0

blanch

Chào nhà Đà Nẵng,

Về hồ sơ tuyển sinh trường KOTO SG, cô bạn của BL bảo rằng do nhà trường mới thành lập nên toàn bộ mẫu hồ sơ tuyển đều theo đúng mẫu của KOTO HN. Tuy nhiên, qua đợt tuyển Khóa 1, nhà trường cần phải chỉnh sửa lại nội dung bảng điều tra dành cho thí sinh khai cho phù hợp với đối tượng phía Nam. Bộ phận phụ trách khâu này hiện nay về Mỹ nghỉ Giáng Sinh chắc phải qua Tết DL họ mới làm việc lại. Nhà mình chịu khó chờ 2-3 tuần nữa, khi nào có BL gởi ra ngay ạ.

Chúc cả nhà một mùa Giáng Sinh an lành @};-

1,018
0
0

mymy

@ muội: rứa có lấy về mặc thử ko? em vô esprit chưa, có gì đẹp ko?
Chiều em ngang qua trần phú nhá máy cho chị nhé. Esprit đi rùi ví thì không có sale còn cái sale thì mua hổng nổi, nên túm lại là không mua được gì cả :)

270
0
0

Soni

Cám ơn cả nhà đã quan tâm hỏi thăm @};-:x
Lâu nay mẹ sơni cứ tưởng rằng mình cứng cỏi lắm, thỉnh thoảng còn làm quân sư cho người ta nữa... đến khi gặp chuyện mới hay là...
Nhờ hôm đó bán than nên hôm nay than trong lòng nhẹ bớt, yêu cả nhà :cstt01:

1,018
0
0

mymy

NHÀ MÌNH ƠI TỚI XUÂN TRANG GẤP NHÉ, CHIỀU THỨ SÁU ĂN CHƠI ĐI :cstt09::cstt09::cstt09::cstt09:

467
0
0

pink3

đồng hồ tặng cháu gái nè :
nhìn xa nè

nhìn gần nè

1,669
0
0

mesubim

Ui đẹp quá Pink ơi, bày cho chị với :D, Su nhà chị mà thấy là thích lắm đây, tiếc là mẹ nhác quá nên bó tay, chắc phải nhờ đến dì Pink thôi :p

467
0
0

pink3

Ui đẹp quá Pink ơi, bày cho chị với :D, Su nhà chị mà thấy là thích lắm đây, tiếc là mẹ nhác quá nên bó tay, chắc phải nhờ đến dì Pink thôi :p
cái này nhanh mà dể lắm chị à, chỉ cần một miếng vải, một ít chỉ thừa và xuống mua một cái đồng hồ 50k gắn vào là xong. Em thấy bên hoitheuthua có bán sẵn kit đồng hồ đẹp lắm, chị mua về thêu rồi treo lên là xong.:D

679
0
0

songthao

đồng hồ tặng cháu gái nè :
nhìn xa nè

nhìn gần nè

Chị Pink3 ơi, dễ thương quá. Hay chị làm cái này để bán trên CSTT đi, em ủng hộ 1 cái liền nè. hè hè hè..

445
0
0

me titdng

Chúc cả nhà 1 tuần vui vẻ! Thông báo cả nhà hàng ĐG,hàng Đức và hàng gì nữa chẳng biết :D metit đã thồ về đến ĐN, trưa nay mọi người ghé gu gồ nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chúc cả nhà 1 tuần vui vẻ! Thông báo cả nhà hàng ĐG,hàng Đức và hàng gì nữa chẳng biết :D metit đã thồ về đến ĐN, trưa nay mọi người ghé gu gồ nhé.
Có giày + phấn mắt của em ko ạ? :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.