Đồ chơi cho con

872
0
0

kelly

Ðề: Đồ chơi cho con

Còn cái này nữa ạ - Hình cũng lấy của hội bán hàng đấy. Mẹ mê hơn con đau thế.

Chị cũng thích cái này, nếu em ý không thích thì cho bác xí nhé, hay mẹ giữ lại để đến già buồn thì ngồi chơi:D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,651
0
0

Khai Tâm

Chẳng biết hỏi ai, hỏi vào đâu, tiện có cái topic này cho em nhờ tí ti nhé. Sắp tới có 1 em bé từ Pháp về, định mở 1 topic gây quỹ hàng Pháp tháng 5. Tháng 6 có ngày 1/6 nên nghĩ đến đồ chơi cho các con. Thấy có cái này cuối tuần tới giảm giá đến 50%, em muốn hỏi cả nhà có nên mua gây quỹ không? Em mê đồ chơi miniature và đồ chơi vải lắm, nên thích nhưng không biết nhu cầu thế nào...

872
0
0

kelly

Đẹp quá nhỉ, chị nghĩ nhu cầu thì có đấy chỉ còn xem giá cả thế nào thôi. Cái này bên kia đắt lắm vì chất liệu của nó thích cực.

2,651
0
0

Khai Tâm

Nhắc đến thú nhồi bông vải, em có tí toáy làm vài em cho cả nhà (nói ra các bác đừng cười, cả nhà cháu chơi thú nhồi bông, tranh giành nhau từ lớn đến bé đều thích, anh cu lớn còn giành chú hươu cao cổ, quyết không nhường con :-& )

Đây là bộ quần áo của em gấu:

Gấu lớn và gấu bé:

Mặc quần yếm vào rồi:

Em bé nhất nhà:

Em hươu cao cổ đeo yếm (Yếm này khâu cho em Thỏ)

Cả gia đình: Gấu chị ngồi cạnh chó mẹ, Gấu em ngồi lòng chó mẹ, Chó mẹ đang lườm hươu cao cổ bố. Trong gia đình chỉ có chó mẹ cử động được tay chân do được ráp cùng khuy, cũng là em thú nhồi bông đầu tiên làm kiểu này

Thừa vải lại khâu yếm cho D D

Yếm che cổ của T T

872
0
0

kelly

Nhắc đến thú nhồi bông vải, em có tí toáy làm vài em cho cả nhà (nói ra các bác đừng cười, cả nhà cháu chơi thú nhồi bông, tranh giành nhau từ lớn đến bé đều thích, anh cu lớn còn giành chú hươu cao cổ, quyết không nhường con :-& )

Đây là bộ quần áo của em gấu:

Gấu lớn và gấu bé:

Mặc quần yếm vào rồi:

Em bé nhất nhà:

Em hươu cao cổ đeo yếm (Yếm này khâu cho em Thỏ)

Cả gia đình: Gấu chị ngồi cạnh chó mẹ, Gấu em ngồi lòng chó mẹ, Chó mẹ đang lườm hươu cao cổ bố. Trong gia đình chỉ có chó mẹ cử động được tay chân do được ráp cùng khuy, cũng là em thú nhồi bông đầu tiên làm kiểu này

Thừa vải lại khâu yếm cho D D

Yếm che cổ của T T

Đây là đồ chơi của mẹ rồi, sảm phẩm thì mới giành cho con:D

872
0
0

kelly

Bộ đồ nhà bếp nữa nhé (chạy bằng 1 cục pin tiểu AA)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
792
0
0

J.C

Cả thú nhồi bông lẫn bộ đồ chơi màu hồng đều: Xinh quá đi mất :*

9
0
0

hatbui

Nhiều đồ đẹp quá. Các mẹ biết chỗ nào bán đồ chơi đẹp mà giá cả hợp lý ở Sg cho em xin địa chỉ với. Em muốn mua đồ chợi cho bé nhà em (mơi 1 tuổi thui) nhưng trong siêu thị Co-op mart thấy không có nhiều mà không phù hợp cho bé nữa

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Aaaaaaaa chị Kelly ơi e thích 1 bộ nấu bếp như thế ạ, help help:-*u

151
0
0

mẹ Rim

Đồ chơi cho con đây ạ, bé tí nhưng mà xinh lắm, quan trọng là rất hạt dẻ, mỗi chú xinh xinh này chỉ có 3500đông :D

2,651
0
0

Khai Tâm

Cuối tuần sang chơi nhà 1 chị hàng xóm để chúc mừng sinh nhật, các con thấy chị có bộ đồ chơi cờ tỷ phú, nhớ lại chúng nó cũng có, nhờ mẹ già tìm gửi sang giúp. Hộp ngoài giống như thế này LG ơi:

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Cuối tuần sang chơi nhà 1 chị hàng xóm để chúc mừng sinh nhật, các con thấy chị có bộ đồ chơi cờ tỷ phú, nhớ lại chúng nó cũng có, nhờ mẹ già tìm gửi sang giúp. Hộp ngoài giống như thế này LG ơi:

Ôi giá mà có Gây quỹ cái món này nhở. Hai đứa nhà này chơi cờ tỷ phú của VN trông chán đời lắm.

642
0
0

osaka_vietnam

Đây các bác ạ, hôm thứ 7 em đi mua dokhuyenmai có thấy bộ này. Nó là 1 trong 4 bộ của cái gọi là household set nhá:

Em mua cho con gái bộ đầu tiên (bộ duy nhất còn lại), hàng made in China, giá 95 nghìn ạ. Em nghĩ ở những chỗ chuyên bán đồ chơi trẻ em sẽ có nhiều đấy ạ, cơ mà vẫn chưa đi hỏi được :cstt04:

642
0
0

osaka_vietnam

Em quên mất, "hàng" này cũng chạy bằng pin ạ, chắc là giống kiểu bộ em bé nhà bác Kelly đấy. Em bé nhà em mới chơi có 1 ngày đã bẻ gãy cái tay cầm cửa tủ lạnh rồi :(.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em quên mất, "hàng" này cũng chạy bằng pin ạ, chắc là giống kiểu bộ em bé nhà bác Kelly đấy. Em bé nhà em mới chơi có 1 ngày đã bẻ gãy cái tay cầm cửa tủ lạnh rồi :(.
Em mua ở đâu thế

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em mới search ra món này xinh xinh, dành cho Bác nào có con gái :D
Nhưng màu chưa được xinh lắm, chi thích nó phải rõ màu ra sáng màu lên.
Mà ở đâu thế chi có những 4 con gái cơ mua trước cho cháu ngoại nhỉ RG nhỉ:D

720
0
0

chuột đồng

Nhưng màu chưa được xinh lắm, chi thích nó phải rõ màu ra sáng màu lên.
Mà ở đâu thế chi có những 4 con gái cơ mua trước cho cháu ngoại nhỉ RG nhỉ:D
Bán ở HN đó chị, không biết ở ngoài màu sắc có đẹp hơn ko. Em cũng tìm thấy bộ búp bê bé tí của Mẹ Rim 24 em 80k, hihi... trên hình có sdt của chủ nhân bán.

Em đang kết chiếc xe này:

872
0
0

kelly

Đây các bác ạ, hôm thứ 7 em đi mua dokhuyenmai có thấy bộ này. Nó là 1 trong 4 bộ của cái gọi là household set nhá:
Em mua cho con gái bộ đầu tiên (bộ duy nhất còn lại), hàng made in China, giá 95 nghìn ạ. Em nghĩ ở những chỗ chuyên bán đồ chơi trẻ em sẽ có nhiều đấy ạ, cơ mà vẫn chưa đi hỏi được :cstt04:
Em mua ở trong đấy rẻ thế, ngoài này 105K mà hết sạch hàng rồi. Trước chị mua được mỗi bộ, 3 bộ kia em bán hàng bảo hết hàng rồi mà chủ hàng họ còn đang lên giá nên không muốn buôn nữa. Bộ này made in China nhưng là hàng nhà máy nên yên tâm đi, có cả dấu xuất EU nữa mà
Còn bộ giường tủ chị cũng mua cho em bé nhà chị lâu rồi. Bộ này to, chắc chắn lắm hình như 175K thì phải của công ty thiết bị giáo dục gì đấy.