Đồ chơi cho con

872
0
0

kelly

Ðề: Đồ chơi cho con

Cô Rùa ơi, bắt đền cô này 2 đứa mở đồ chơi có mấy cái kẹo tranh nhau đang khóc loạn nhà.

63
0
0

Maica

@ Rùa: mấy con bông e tự may khéo và đẹp thế, con hươu đẹp thế kia bố nó chanh là phải ;)chị cũng rất thích đồ chơi bằng vải với bằng gỗ. Con gái có bộ đồ làm bánh bằng gỗ này:

đánh trứng (gỗ), trộn bột trong cái standmixer này:

nướng trong cái lò này:

thì ra cái bánh như thế này:)

với lại mấy e petit fours (bằng vải) này, đóng hộp mang đi tặng, hic.

2,651
0
0

Khai Tâm

Cô Rùa ơi, bắt đền cô này 2 đứa mở đồ chơi có mấy cái kẹo tranh nhau đang khóc loạn nhà.
Úi giời! #:-S

@Maica: Gỗ với vải là hai chất liệu đồ chơi em thích nhất. Mấy em nhồi bông thỉnh thoảng có hứng lại bày ra. Hiện giờ có 3 em cắt xong rồi nhưng chưa hề động vào kim chỉ trong suốt mấy tháng. Bao giờ xong hẳn là công trình kỷ lục về rùa :p Hồi nọ xem bộ đồ làm bánh gỗ trong trường quay đồ dùng bếp rồi, nay ngắm lại vẫn thích. Thich cả cái hộp trứng bằng giấy nữa. Xinh quá là xinh @};-

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

Đồ chơi của Tin Tôm nhà em toàn ô tô và lego mà chúng nó lại còn không cho mẹ chơi chung nên vào đây ngắm đồ chơi con gái thèm quá :)

63
0
0

Maica

@Maica: Gỗ với vải là hai chất liệu đồ chơi em thích nhất. Mấy em nhồi bông thỉnh thoảng có hứng lại bày ra. Hiện giờ có 3 em cắt xong rồi nhưng chưa hề động vào kim chỉ trong suốt mấy tháng. Bao giờ xong hẳn là công trình kỷ lục về rùa :p Hồi nọ xem bộ đồ làm bánh gỗ trong trường quay đồ dùng bếp rồi, nay ngắm lại vẫn thích. Thich cả cái hộp trứng bằng giấy nữa. Xinh quá là xinh @};-
Thế thì đưa mấy e này ra tiếp sức Rùa để chị và mọi người nhanh được chiêm ngưỡng mấy e kia (icon thúc giục hihi)

63
0
0

Maica

Hic, quên mất, mấy e í đây:
E voi béo:

E hươu gày:

Rùa ơi, nhaaaaaaanh nhá.

2,651
0
0

Khai Tâm

Thấy đồ chơi vải mờ mắt. Ngày mai em hứa sẽ lấy hết can đảm để mang rổ vải đã cắt ra ráp ạ @};-

Nhưng mà em hươu có bờm giống em ngựa quá bác :D

318
0
0

hoa Dím

Thôi, chết rồi! Gần hết ngày mà chưa làm được việc gì. Lượn hết đồ chơi của mẹ sang đồ chơi của con (nhưng mẹ cũng mê).

Rùa ơi, năn nỉ, năn nỉ. Gây quỹ hết mấy bộ đóng dấu kia đi!

63
0
0

Maica

Thấy đồ chơi vải mờ mắt. Ngày mai em hứa sẽ lấy hết can đảm để mang rổ vải đã cắt ra ráp ạ @};-

Nhưng mà em hươu có bờm giống em ngựa quá bác :D
Hehe, e hươu này lai ngựa hihi.
Hoan hô Rùa, hi vọng cuổi tuần được chiêm ngưỡng mấy em mới xinh đẹp mĩ miều nhé.

2,651
0
0

Khai Tâm

Hehe, e hươu này lai ngựa hihi.
Hoan hô Rùa, hi vọng cuổi tuần được chiêm ngưỡng mấy em mới xinh đẹp mĩ miều nhé.
Ối, em mà làm được xong cuối tuần này thì em đổi tên luôn cho rồi ;)

1,961
0
0

anatomysu

Em được lệnh đưa mấy em xinh xinh này vào đây ạ :p

Theo yêu cầu của hai "sếp" nên bữa nay phải đi mua vài gói :p

2,651
0
0

Khai Tâm

@anatomysu: Cái này phải liệt kê vào "đồ chơi của hai sếp (HN)", chứ đã con nào được chơi ;)

2,651
0
0

Khai Tâm

Em vào nhắc cho bác kelly hắt xì hơi nhé :p

Các con có cái máy làm sữa chua/pudding này mùa đông rồi không thèm mang ra làm, hôm nay mới được 1 mẻ pudding mời mẹ được 1 miếng.

63
0
0

Maica

Cái máy hiện đại thế kia, cho bác một miếng pudding với :)
Em vào nhắc cho bác kelly hắt xì hơi nhé :p

Các con có cái máy làm sữa chua/pudding này mùa đông rồi không thèm mang ra làm, hôm nay mới được 1 mẻ pudding mời mẹ được 1 miếng.

737
0
0

hienvth

Em được lệnh đưa mấy em xinh xinh này vào đây ạ :p
Theo yêu cầu của hai "sếp" nên bữa nay phải đi mua vài gói :p
Ôi, hôm nay em mon men vào mới biết, mình được lên sếp :p, SG đang nóng nên ko ôm mà :-*:-*:-* chị nhá
@anatomysu: Cái này phải liệt kê vào "đồ chơi của hai sếp (HN)", chứ đã con nào được chơi ;)
Em hứa chơi xong sẽ cất cẩn thận, giữ lành lặn sau này chuyển giao cho con em chơi :p

2,651
0
0

Khai Tâm

Nhà em có mấy bức tượng Kewpie. Trong đó bức này được thích nhất:

Hoàn thành 2/3 project nhờ lời động viên của bác Maica @};-

Cá voi

Cổ tay phải đang bị đau nên vây cá cũng "run rẩy" theo. Bố nó bảo cái này là "signature style" của mẹ, vì em nào cũng có một lỗi gì đó :(

Em thỏ

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Rùa ơiiiii, c cũng muốn tự làm cho con chị 1 em thỏ, hị hị

737
0
0

hienvth

Chị ơi, em cũng muốn làm 1 em cá voi :D

1,961
0
0

anatomysu

Giời ơi tay ải tay ai xinh quá, cầm con thỏ còn rón rén 3 ngón tay :p.

Rùa ơi em thích signature style, RÙA NHỈ :p

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

:-*Run rẩy với cá voi chắc có nhớ tới con rể rồi.........
Èo ôi tay con râu chị đấy, yêu nhể xinh nhể:-*