Đồ chơi cho con

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Đồ chơi cho con

Em Thỏ phải có background hồng hồng với 5 ngón tay mới thành Thỏ xinh hí hí :-*

Bác ALnML: ganh tỵ nhờ, con râu bác có bàn tay xinh quá chịu ko nổi :p.

2,651
0
0

Khai Tâm

Chiều nay em đi chợ, thấy Pepsi khuyến mại đồ treo chìa khóa/điện thoại kèm với chai diet Pepsi (thế mới đau khổ, trong khi bố con chúng nó không bao giờ uống Pepsi cola chứ đừng nói diet Pepsi). Thế mà vẫn phải rước về chục chai.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em Thỏ phải có background hồng hồng với 5 ngón tay mới thành Thỏ xinh hí hí :-*

Bác ALnML: ganh tỵ nhờ, con râu bác có bàn tay xinh quá chịu ko nổi :p.
Ừ ganh tị nhỉ ôi yêu quá con râu tôi. Ha ha nhiều cái còn ko chịu nổi nữa là cái này ha ha ha.
Ana ơi ai đó đi ngủ rồi để mai đi xa, mai nhà hắn có đại tiệc chi em mình ở đây nói "xấu" hắn đi.
Hôm nay được ngắm sản phẩm một tay run rẩy ngày mai chúng mình được thưởng thức món bánh một tay hihi.
Rùa ơi ghen tị phát nữa.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ối giời, Pepsi ở đây mà khuyến mại cái này thì cứ gọi là tắm Pepsi luôn, ghen tị quá Rùa ạ~X(

2,651
0
0

Khai Tâm

Ối giời, Pepsi ở đây mà khuyến mại cái này thì cứ gọi là tắm Pepsi luôn, ghen tị quá Rùa ạ~X(
Nếu muốn... em tắm giúp thì nhắn tin cho LG nhé. Nói là email vào điện thoại cho em. Cả ngày nay em đi vắng, chiều tối về sẽ nằm ngủ trên chai nước cola ;)

63
0
0

Maica

Chị kết e thỏ này, hic.
Cổ tay phải đang bị đau nên vây cá cũng "run rẩy" theo. Bố nó bảo cái này là "signature style" của mẹ, vì em nào cũng có một lỗi gì đó :(

Em thỏ

2,651
0
0

Khai Tâm

@Cả nhà thích thỏ: Em đang tìm lại mấy miếng pattern, giờ chúng nó lẫn lộn đang thiếu 2 miếng 1 chân 1 tai. Tai thì không có gì nhưng chân là cả vấn đề. Món này nếu ai chưa từng làm thì chắc là chưa nên thử. Mẫu cá đơn giản, làm cũng nhanh hơn. Giống như làm bánh, đi từ dễ sang khó mới lấy tinh thần được. Lúc nào chúng mình mở topic khâu vá nhé ;)

@Maica: Em có 1 cái le creuset dành tặng bác đấy!

872
0
0

kelly

Đúng rồi Rùa ơi, mở topic khâu vá đi, chị cũng nghiền mấy thứ này lắm, chỉ tiếc bây giờ mắt yếu rồi ngồi 1 lúc là mắt nhòa đi. Nhưng có topic này sẽ tạo động lực không phải cho các mẹ mà các con chắc cũng ham thích lắm đấy :-*.

737
0
0

hienvth

@Cả nhà thích thỏ: Em đang tìm lại mấy miếng pattern, giờ chúng nó lẫn lộn đang thiếu 2 miếng 1 chân 1 tai. Tai thì không có gì nhưng chân là cả vấn đề. Món này nếu ai chưa từng làm thì chắc là chưa nên thử. Mẫu cá đơn giản, làm cũng nhanh hơn. Giống như làm bánh, đi từ dễ sang khó mới lấy tinh thần được. Lúc nào chúng mình mở topic khâu vá nhé ;)
Chị mở đi nhá, em làm đồ chơi cho con em từ bây giờ :D

642
0
0

osaka_vietnam

Úi, đôi giày trông yêu quá! Thèm... đẻ ngay một cu trai để xin cô Rùa đôi giày cho con :p

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bắt quả tang Rùa thèm con trai nhá, đôi giầy xinh khiếp hồn lun!

2,651
0
0

Khai Tâm

@Sếp OV và Cáo: Giày này là giày... unisex, sao lại chỉ độc quyền con giai? Cả giày cả yếm em khâu tặng bé Thỏ con nhà Thảo Gấu đấy mà :p

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Nhìn đôi giày& cái yếm, thấy thèm có em bé thế ko biết. hehe.:p. Sẽ phấn đấu vào năm Thìn nhé!:p

737
0
0

hienvth

Cô hienvth cái gì cũng thích chơi chị ạ :p, giày với yếm nhìn yêu chít đi được :x. Giờ em mới thấy được nỗi thống khổ của người cái gì cũng thích >:)

2,651
0
0

Khai Tâm

@Hai cô Hai: Phấn đấu dẹp bỏ đam mê khuôn bánh để ngó vào mặt mấy chàng thanh niên đi, thì trước sau gì chẳng có giày, có yếm ;)

63
0
0

Maica

Ôi đôôôôi giày kìa, cái này chị thích lắm lắm lắm í. Đẹp quá e ah. Mẹ Rùa khéo tay và chịu khó thật đấy. Con gái hồi mới tập đi cũng có mấy đôi kiểu này, để lúc nào dọn dẹp đồ sẽ chụp ảnh nhé.
le creuset: hôm qua đang say mê e thỏ quên cả le creuset @};-
Cô hienvth, cô Tú mơ, cô anatomysu thì nên chơi với cái này trước đã chứ :p

642
0
0

osaka_vietnam

Rùa: Giày unisex à? Hay đấy! Khi nào sếp làm tập 2 thì nhé nhé, nhỉ ;)

Đâu, đâu? Le creuset đâu? Cho sang trường quay nhé.