Góp ý xây dựng diễn đàn

314
0
0

Me DiemNgoc

Em chào cả nhà . Hôm thứ 6 được chị Tâm chỉ cho đường vào nhà mới nhưng máy tính lại bị hỏng . Hôm nay em mới vào xin ra mắt cả nhà .
Chúc nhà mới luôn vang tiếng cười và ngày càng mang lại nhiều điều may mắn cho những mảnh đời bất hạnh

26
0
0

Mẹ Nhím

Bác ơi cho em cái danh sách thành viên và các thống kê của thành viên được ko ạ?

26
0
0

Mẹ Nhím

Bác Min ơi, trong chuyên mục "các trường hợp bảo trợ" có 2 topic "bé Linh bị u máu ở Bắc Giang" bác ạ.

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Em tạm có mấy ý kiến thế này, khi nào rảnh lại nghĩ tiếp:
- Màu sắc slogan trông không được nhã nhặn, phải đổi thôi. Nên chọn một tông màu chủ đạo cho toàn bộ căn nhà của mình. Em thích màu xanh cốm đậm, hoặc hồng cho ấm áp theo ý em Vừng :smiling: Có bạn nào muốn dùng màu này cho người từ nhà cũ sang khỏi bỡ ngỡ. Mình nghĩ cũng không cần thiết vì đã là những người nhà cũ chẳng ai bỡ ngỡ với CSTT cả, màu nào cũng thế thôi :smiling:
- Chị Loan cho một mục Calendar các hoạt động dự kiến từ giờ đến cuối năm đi. Hình như em thấy chị có post bài ở đâu đó thì phải nhưng không nhớ rõ nữa. Nên có mục lịch tách riêng ra, chặn chức năng post bài hoặc để thành một góc của diễn đàn để những tên "lười" như em chẳng hạn, thình thoảng mới tranh thủ ghé ù về nhà, nhìn lịch là biết mình có thể tham gia hoạt động nào (em thấy 8/5 có hoạt động đi Bắc Ninh, tạm thời lúc đó em ở nhà, gọi em với nhé!, mùng 1/6 thăm Viện Nhi, kết hợp một đợt hiến máu nhé!...)
- Các Topic của hoạt động CSTT vẫn chưa được hợp lý lắm hay sao ý, đại khái em vẫn có cảm giác chưa đủ tính tổng quát và cứ lẻ mẻ thế nào ý, chê thì dễ nhưng em vẫn chưa nghĩ ra nên thay đổi thế nào... em sẽ post sau để các bác tham khảo nhé!

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Mình thấy đổi slogan sang màu xanh lá cây chỉ hợp khi toàn bộ trang web chọn tông xanh là cây làm tông màu chủ đạo. Nếu Logo màu hồng, dòng chữ chạy hồng tím, nội dung trang màu xanh da trời thì slogan màu xanh lá cây như bây giờ vẫn chưa ổn :)

Không hiểu sao mình không cảm tình lắm với màu hồng tím của dòng chữ chạy "chào mừng...", mẹ nó thử đổi cùng màu với logo thử xem sao?

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Admin ơi : Đề nghi xem hộ : đăng ký mà cứ vướng phải lỗi này
Invalid Referrer Specified

1,557
0
0

Camellia

Này Tyruoi oi! Hay là cho thêm mục tâm sự vào cái chỗ box Chia sẻ buồn vui đi. Không lỡ có ai có tâm sự nọ kia không theo chủ đề cụ thể nào lại chả biết trút vào đâu.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Bác cho em mấy con icon ở chỗ trả lời nhanh nữa ạ. Thanks bác.
Đúng là nên có những icon ở chỗ trả lời nhanh nhưng cũng giống như nút "Cảm ơn", việc add các icon vào hộp quick box phải dùng thêm các mod (giống như các chi tiết lắp vào cho 1 cỗ máy hoàn chỉnh). CSTT cũng đã nghĩ đến việc phải có một style mới phù hợp với diễn đàn và khi đó chúng ta sẽ hoàn thiện tất cả những gì cần thiết.

CSTT biết ơn những đóng góp của mọi người. Chúng ta cùng chung tay xây nhà nhé!:love::love::love:

91
0
0

chIp_HL

cho em điểm danh cái............ Lâu quá hôm nay mới lang thang tí, gặp ngay nhà mới..... vui thật đấy.

Xin chúc mừng, chúc mừng nhà mới ạ :rose::rose::rose::applause::applause::applause:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
144
0
0

Lantrailt

Tình hình em thấy nên thêm box ĐỊA CHỈ ĐÃ XÁC MINH vì có box ĐỊA CHỈ CHỜ XÁC MINH mà! Sau khi đã xác minh đc trường hợp nào thì mod chuyển topic đó sang box Đã xác minh để mọi người cùng có hướng giúp đỡ trường hợp đó!

cấu trúc giống bên người tôi cưu mang ấy ạ!

143
0
0

huongdx

Tình hình em thấy nên thêm box ĐỊA CHỈ ĐÃ XÁC MINH vì có box ĐỊA CHỈ CHỜ XÁC MINH mà! Sau khi đã xác minh đc trường hợp nào thì mod chuyển topic đó sang box Đã xác minh để mọi người cùng có hướng giúp đỡ trường hợp đó!

cấu trúc giống bên người tôi cưu mang ấy ạ!
Theo chị hiểu thì sau khi xác minh thì vào Họat động đó, đúng không nhỉ

144
0
0

Lantrailt

Vâng, sau khi xác minh xong, nếu BQT quyết định giúp đỡ thì chuỷen sang đó và giúp đỡ.
Như thế sẽ theo dõi đc những trường hợp đã có người xác minh hoặc chưa có người xác minh.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Em cũng đang định đề nghị Admin sắp xếp lại phần các hoạt động của CSTT, chứ chia theo kiểu Miền Bắc, Miền Trung, Miền Nam, rồi lại Bé bị bỏ rơi, Bệnh nặng, Bảo trợ... em thấy bất tiện quá, để theo dõi được cứ ra ra vào vào suốt. dưng mà chưa kịp góp ý thì Admin đã đổi rồi. Như thế này em thấy tiện hơn. Admin giỏi quá ạ.

148
0
0

BlueSky

Tình hình là máy của em ko thể vào trang chủ của CSTT được, nói chính xác hơn là vào nhưng cứ bị anh chàng Kaspersky chặn hết lối, cho nên muốn vào mục nào thì lại ới ời ời chị 291179 ơi, gửi cho em cái đường link vào mục nọ mục kia. Thế cho nên là em update thông tin hơi bị chậm và khổ thân chị 291179 cứ bị em ới mấy lần/ngày, kể cả bận cũng phải bỏ việc mà đi tìm đường link rồi gửi cho em.
Admin ơi, có cách gì khắc phục không?