Góp ý xây dựng diễn đàn

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Tình hình là máy của em ko thể vào trang chủ của CSTT được, nói chính xác hơn là vào nhưng cứ bị anh chàng Kaspersky chặn hết lối, cho nên muốn vào mục nào thì lại ới ời ời chị 291179 ơi, gửi cho em cái đường link vào mục nọ mục kia. Thế cho nên là em update thông tin hơi bị chậm và khổ thân chị 291179 cứ bị em ới mấy lần/ngày, kể cả bận cũng phải bỏ việc mà đi tìm đường link rồi gửi cho em.
Admin ơi, có cách gì khắc phục không?
Em add link này để vào thẳng nhé.
http://chiasetinhthuong.org/diendan/index.php

@mẹ Tiếu Tiếu : Hiện nay diễn đàn CSTT đã đang làm một Câu lạc bộ lớn rồi. Chúng mình còn rất non trẻ nên đang cần mỗi thành viên "Câu lạc bộ " chung tay xây dựng từng chuyên mục nhỏ để xây ngôi nhà lớn. Hy vọng đến sau này khi diễn đàn phát triển hơn thì sẽ mở thêm các chuyên mục theo yêu cầu...:rose:

5
0
0

BÔNG BÔNG

Hôm nay em mới vào được trang này, mấy hôm trước máy của em toàn báo lỗi. Chúc cho CSTT ngày một lớn mạnh.

610
0
0

MinhMinh

Ðề tài: 275, Bài gửi: 3,264, Thành viên: 388, Số thành viên đã viết bài: 388
Chúng ta cùng chào đón thành viên BÔNG BÔNG mới gia nhập diễn đàn .

Đón chào thành viên mới ! Mong rằng chúng mình sẽ luôn đoàn kết, sát cánh bên nhau để cùng nhau chia sẻ tình thương bạn nhé!

610
0
0

MinhMinh

Admin ơi! Mình thấy đã xuất hiện những topic trùng rồi đấy, Admin thu về một mối đi để mọi người tiện theo dõi nhé!

1
0
0

menhukhue

Vài ngày nay ra vào mấy lần mà mình thấy màu sắc vẫn còn đơn điệu quá. Nên thêm màu sắc, thêm hình ảnh, bỏ bớt chữ để nhà cửa vui mắt hơn. Ngay cả báo chí bây giờ cũng thế, tây đến đây dạy làm báo là xui nên bỏ bớt chữ, thêm ảnh vào, VN hay thích nhiều chữ quá... Thật ra không phải bao giờ tây cũng đúng, nhưng cái này nó nói đúng quá.

22
0
0

HanKun

Vài ngày nay ra vào mấy lần mà mình thấy màu sắc vẫn còn đơn điệu quá. Nên thêm màu sắc, thêm hình ảnh, bỏ bớt chữ để nhà cửa vui mắt hơn. Ngay cả báo chí bây giờ cũng thế, tây đến đây dạy làm báo là xui nên bỏ bớt chữ, thêm ảnh vào, VN hay thích nhiều chữ quá... Thật ra không phải bao giờ tây cũng đúng, nhưng cái này nó nói đúng quá.
E công nhận là CSTT giao diện sơ sài đơn điệu quá, chắc sẽ hoàn thiện dần dần. Đơn giản mà sáng sủa, hiện đại, tinh tế là ok nhỉ?

87
0
0

hoamai

Em nghĩ là nên để bài mới nhất của thread lên trên đầu, vì cứ mỗi lần vào topic là bài đầu tiên lại hiện ra. Vào cái topic này lần nào em cũng phải đọc bài của Loan.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member
Em nghĩ là nên để bài mới nhất của thread lên trên đầu, vì cứ mỗi lần vào topic là bài đầu tiên lại hiện ra. Vào cái topic này lần nào em cũng phải đọc bài của Loan.
Mình tự chỉnh được mà. Em vào Hồ sơ --> Thay đổi tuỳ chọn --> Xếp đề tài và chọn " newest first". Thế là từ sau em sẽ vào bài mới đầu tiên.
Note : chị cũng phải học lỏm của Rùa đấy. Lúc đầu chị cũng giống em.

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Admin ơi! Mình thấy đã xuất hiện những topic trùng rồi đấy, Admin thu về một mối đi để mọi người tiện theo dõi nhé!
Bạn cho Admin xin link topic với nhé! Cám ơn bạn nhiều :love: !

438
0
0

Bánh qui AFC

Tình hình là nhà mình đã colorful hơn rất nhiều ạ :smiling::love::love::love:
Nhưng mà chữ CHIA SẺ TÌNH THƯƠNG ở trên cùng bị lỗi font :thinking:

87
0
0

hoamai

Màu mới nhìn đẹp và ấm hơn nhiều! gửi đến “ấy” BIG HUGS, BIG KISSESS

192
0
0

bongvaben

Màu mới nhìn đẹp và ấm hơn nhiều! gửi đến “ấy” BIG HUGS, BIG KISSESS
May tinh note book cua em ko the nao cai duoc tieng viet, ben WTT thi e post bai van danh tieng viet duoc vi co ho tro tieng viet truc tiep, nhung o day e van chua dung duoc, Admin co the lam cho danh duoc tieng viet tren CSTT dc ko? :love::love::love::love::love:

2,801
0
0

muathu

Admin ơi muathu gửi tin nhắn xong vào Sent Items thì không có gì cả, liệu như vậy tin nhắn có gửi đi được không, nhờ Admin xem hộ vụ này :rose::rose::rose: