Làng sì-pam (phần 3)

599
0
0

vịtxinhxinh

Ðề: Làng sì-pam (phần 3)

Thảo yêu quý, không bon chen nước hoa với em à, yêu thế!!:x:x

599
0
0

vịtxinhxinh

Hôm qua nhận nước hoa của bác Thủy rồi ạ, èo ôi thơm thơm thơm.Yêu thế không biết.
Nhà dạo này vắng quá, dân tình đi hóng ở đâu hết rồi????????

335
0
0

Thảo sông Hoài

ôi, mệt qua vì con lười ăn. Chắc lại mọc răng.
Dạo này bận, lười, làm biếng quá cơ.
Nhiều tâm sự quá ,à sợ nói ra chả ai nghe. Hic
Trưa nay mình được mời đi 5 sao kìa. Đang nghĩ

599
0
0

vịtxinhxinh

Ai mời 5 sao đấy, đi đi cho em bám càng với,e đang ốm cũng cần bổ sung vi chất đây,hé hé

335
0
0

Thảo sông Hoài

EM cảm ơn chị Thủy và em Vịt đã ủng hộ cho gia đình bé Phúc an nhé. Hôm đấy em quyết chiến với Vịt cơ. Dưng mà nghe chừng Vịt thèm cái chai nước bông đó quá rồi nên thôi em nhường. CHị THủy còn hàng độc nào thì nhắn để em ủng hộ nhé.:-*

335
0
0

Thảo sông Hoài

Èo ban nãy đi vào bệnh viện VF mà kinh
Ai ra vào cũng phải rửa tay rồi đeo khẩu trang. Sâu bệnh lan rộng rồi bà con ui. Sợ quá.

Về nhà thấy vịt bị khóa nic. Sao vậy nhỉ? Sáng nay vừa viết cảm ơn Vịt và chị Thủy xong mà?

Dạo này nhà spam vắng quá. Dân tình đi đâu hết. Hay sợ dịch bệnh? WTT hôm nay chết, vào đây còn chán chết hơn:-*

349
0
0

bichthuyhn

Thảo ah, nước hoa thì nhiều lắm vì Thủy làm sưu tập mà nên Thảo thích loại gì thì hú lên nhé, có ngay.

335
0
0

Thảo sông Hoài

Thảo ah, nước hoa thì nhiều lắm vì Thủy làm sưu tập mà nên Thảo thích loại gì thì hú lên nhé, có ngay.
EM thích loại mùi vừa già vừa ngọt bác ạ. Hám ngọt mà:)Hôm rồi em vừa vợt được 1 chai Chanel của bạn em. Giờ chị xem chuẩn bị ủng hộ trường hợp nào thì báo, em chuẩn bị tiền chị chuẩn bị đồ;)

431
0
0

luongtam

EM thích loại mùi vừa già vừa ngọt bác ạ. Hám ngọt mà:)Hôm rồi em vừa vợt được 1 chai Chanel của bạn em. Giờ chị xem chuẩn bị ủng hộ trường hợp nào thì báo, em chuẩn bị tiền chị chuẩn bị đồ;)
:)):)):)):)):)):))

1,850
0
0

Mẹ Cáo

đi vắng mấy hôm nhớ nhà mình quá. Mà ai thịt em Vịt của tui đới:-O

335
0
0

Thảo sông Hoài

em vịt của bác bị các bác mod làm vịt nấu chao rồi.

Thế không biết Vịt còn xuất hiện nữa không nhỉ?

Brian ơi, dạo này có khỏe không? Bao giờ nằm ổ vậy? CHị đang tính nhờ em mua hộ chị 1 cái túi xách Balli. Yêu cầu mầu đen, loại khoác vai. Giá tiền: Loại nào đang salle khoảng 500$. Ngó hộ chị với nhé. Cảm ơn trước.:)

1,849
0
0

BB&C

Lại rủ nhau đi buôn tầu ngầm hả?Mụ ấy còn đang bận nhá, quay ra mà nịnh em Ngọt ngào ý, hí hí
Vịt bị đem nấu sấu thật rồi,tội quàng quạc chạm nọc bề trên.hé hé
Thiên Nga có om sấu được không nhỉ???

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Lại rủ nhau đi buôn tầu ngầm hả?Mụ ấy còn đang bận nhá, quay ra mà nịnh em Ngọt ngào ý, hí hí
Vịt bị đem nấu sấu thật rồi,tội quàng quạc chạm nọc bề trên.hé hé
em nghe giới thiệu, chị còn buôn được trà Linh chi không chị. Nếu còn cho em theo với chị nhé. Đang nghiền giờ cắt cơn nên quẩn quá chị àh :x Cám ơn chị

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

He he, chị Vịt được lên đời roài nhé. Vịt vượt Vũ môn hóa thành Thiên nga :p:-*