Làng sì-pam (phần 3)

883
0
0

mèo_ú

Ðề: Làng sì-pam (phần 3)

nãy giờ ngồi nghịch nghịch thế nào lại "lòi" ra mấy tấm hình chụp lúc tết....bánh chưng mẹ em tự gói đấy.....nhớ nhà quá...thèm ngủ với mẹ nữa:(:)(:)(:)(:)((

1,961
0
0

anatomysu

Mẹ Mèo gói bánh đẹp quá nhỉ, vuông chằn chặn! Sao ko về với mẹ được à? Thế mẹ giờ ko ở SG với em hả? >:D<

883
0
0

mèo_ú

Mẹ Mèo gói bánh đẹp quá nhỉ, vuông chằn chặn! Sao ko về với mẹ được à? Thế mẹ giờ ko ở SG với em hả? >:D<
vâng, mẹ em khéo tay lắm...mẹ em ở BMT chứ ko ở SG chị ạh....:(:)(:)((

599
0
0

vịtxinhxinh

Bá cáo, em vừa đi Sầm Sơn về,mai đi ăn thế nào bác Thảo ơi.Việc bác nhắn em mai ăn bàn luôn nhá.

335
0
0

Thảo sông Hoài

Xém quên. ĐI đặt chỗ cái nhỉ. Mà biết bao nhiu chỗ để đặt đây. BBC, VỊt, chị + 2 người bạn=?

1,849
0
0

BB&C

haha, bác Thảo ơi, hihi, bác kém toán thế nhỉ, em chắc chắn 1 suất rồi, bác cứ đặt đi nhé.

883
0
0

mèo_ú

lạ nhỉ....hôm nay người trong làng đi đâu hết mà vắng thế nhỉ...hay là lại vác ghế sang bên kia hóng hớt truyện cười rôi????:>:>:>

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chị Cáo chơi kiểu anh hùng núp nhá, rõ ràng lúc nãy em nhìn không thấy tên ai rồi ::-?

144
0
0

Lantrailt

ơ, tối cũng đông người nhỉ??? Máy em làm sao ý, k chèn đc biểu tượng hic hic

883
0
0

mèo_ú

:-$:-$:-$
Núp doạ em mèo ú>:)
đấy nhá.....khiêu chiến đến thế là cùng chị nhá....O:)O:)O:)O:)
dưng mà cũng làm iem thót tim mấy lần rùi í.....vào thì đọc là 2 thành viên...nhìn mờ cả mắt chẳng thấy iem nào...huhu:(:)(:)((

144
0
0

Lantrailt

chị Thỏ k đi chơi ạ?? Nghe đồn hôm ọp chị bán đắt hàng lắm ạ! hic hic

384
0
16

tho2006

Member

Kể cho cả nhà nghe, em vừa mới xuống tóc, cắt ngắn ngủn đi mái tóc dài của mình rồi. Quyết tâm làm mới mình đấy ạ. mạng chậm quá, em ko load được cái ảnh để khoe.:D

384
0
16

tho2006

Member

chị Thỏ k đi chơi ạ?? Nghe đồn hôm ọp chị bán đắt hàng lắm ạ! hic hic
Em ơi, chị có chuyến đi bão táp đấy, nhưng mà vui lắm, vẫn còn cá thu với chả mực làm quà đấy, qua chị đi

144
0
0

Lantrailt

Em ơi, chị có chuyến đi bão táp đấy, nhưng mà vui lắm, vẫn còn cá thu với chả mực làm quà đấy, qua chị đi
:(( :(( hấp dẫn thế! Em đnag ở Hà Nội rùi chị ơi! huhu tiếc quá! Hôm sau em với bạn đi biển cũng vui chị à! 2 đứa tuy hơi buồn nhưng thảnh thơi!
Chị cắt tóc à??? Thôi, cố lên chị nhé! Chả biết khuyên chị thế nào nữa.........

384
0
16

tho2006

Member

:(( :(( hấp dẫn thế! Em đnag ở Hà Nội rùi chị ơi! huhu tiếc quá! Hôm sau em với bạn đi biển cũng vui chị à! 2 đứa tuy hơi buồn nhưng thảnh thơi!
Chị cắt tóc à??? Thôi, cố lên chị nhé! Chả biết khuyên chị thế nào nữa.........
Tiếc quá em ơi, hôm nay chị vừa cắt ngắn tóc rồi, nhìn xinh lắm, ấy là mọi người nói thế, chị đang vui mà:)):D