Làng sì-pam (phần 3)

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Ðề: Làng sì-pam (phần 3)

khai mạc spam buổi hôm nay, mèo ú - thành viên tích cực của topic spam đâu rồi ấy nhảy?

1,528
0
0

saomai

Em Mèo đang bựn tiếp chiêu bên "chuyện thật...":))
Mèo à, hay lắm, tặng hoa nhá@};-@};-@};-@};-@};-

883
0
0

mèo_ú

Em Mèo đang bựn tiếp chiêu bên "chuyện thật...":))
Mèo à, hay lắm, tặng hoa nhá@};-@};-@};-@};-@};-
chị cũng vào xem àh????tại em bị mấy anh trêu ghê wa nên phải "oánh" lại thôi....:D

@ Mẹ Tiếu Tiếu: em nào dám chối hở bác...chỉ hơi "nhột" thôi..huhu

883
0
0

mèo_ú

nói chuyện gì đi, chị đang tinh thần bất ổn, sẵn sàng ăn hết 1 con voi
có chuyện j ạh??
àh sáng nay...em đang thử làm kim chi đấy....hì hục cả buổi sáng mà chẳng biết nên ngô nên khoai j ko nữa......:D:D:D

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

có chuyện j ạh??
àh sáng nay...em đang thử làm kim chi đấy....hì hục cả buổi sáng mà chẳng biết nên ngô nên khoai j ko nữa......:D:D:D
mệt mỏi quá ấy mà.
Mèo ú xông pha bếp núc ghê, món kim chi ấy chị thèm lắm mà chẳng dám ăn vì sợ nóng trong. Bao giờ thì show hàng được hả cô mèo?

883
0
0

mèo_ú

mệt mỏi quá ấy mà.
Mèo ú xông pha bếp núc ghê, món kim chi ấy chị thèm lắm mà chẳng dám ăn vì sợ nóng trong. Bao giờ thì show hàng được hả cô mèo?
show thì iem chẳng dám đâu..vì múa rìu qua mắt thợ mà......mấy hôm nay tự dưng muốn ăn...nên làm thử xem thế nào thôi mà.....
sáng nay cứ ra vào topic bánh mì của chị Dím mà cứ thòm thèm mãi......hichic

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

Huhu, mọi người ơi giúp em với, em sắp sụp mất thôi.
Con nhà em mọc gần như 1 lúc 4 cái răng kèm viêm tai giữa, sốt mọc răng + kháng sinh làm cho nó bị nhiệt miệng, khóc quấy quá trời mà em vẫn chưa tìm thấy thuốc nhiệt miệng.

164
0
0

namgiang

Em ơi, chị có chuyến đi bão táp đấy, nhưng mà vui lắm, vẫn còn cá thu với chả mực làm quà đấy, qua chị đi
Chúc mừng người mẫu có tóc mới, show lên đi. Chia sẻ chuyến đi bão táp từ HP về NĐ xem nào, ngày xưa tớ cũng có chuyến đi bão táp lắm #:-S

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Huhu, mọi người ơi giúp em với, em sắp sụp mất thôi.
Con nhà em mọc gần như 1 lúc 4 cái răng kèm viêm tai giữa, sốt mọc răng + kháng sinh làm cho nó bị nhiệt miệng, khóc quấy quá trời mà em vẫn chưa tìm thấy thuốc nhiệt miệng.
Cho uống lá diếp cá xay cho tý đường vào đun cho mát em ạ. Chúc bé chóng khỏe nhé.

883
0
0

mèo_ú

iem lại chuẩn bị đi ăn bánh xèo đây............

384
0
16

tho2006

Member

Chúc mừng người mẫu có tóc mới, show lên đi. Chia sẻ chuyến đi bão táp từ HP về NĐ xem nào, ngày xưa tớ cũng có chuyến đi bão táp lắm #:-S
Hì, em đang đi công tác, không show hàng được, hẹn chị hôm khác nhé. Tự nhiên bây giờ lại thấy chuyến đi chẳng có gì là bão táp cả, chỉ thấy toàn vui, vui và vui thôi chị ơi.

335
0
0

Thảo sông Hoài

Ối giời no quá. Kiểu này tý nữa nhịn thui. Mình thề mình sẽ không rủ rê ai đi ăn nhậu cùng mình nữa trừ khi bị đồng bọn rủ rê:))

335
0
0

Thảo sông Hoài

À mà hôm nay có đứa tham ăn. Bị anh Tào đuổi mà vẫn quyết không rời trận địa. Sơ sơ có 2 đĩa tôm và ghẹ chưa kể đến đống bánh và kem.:))=))

599
0
0

vịtxinhxinh

em vẫn no,tối nay ăn cháo ngao,đang ngồi nhìn bát cháp thở dài.Mẹ hỏi:sao thế? Đành dối rằng:cviệc căng thẳng,con mệt quá,chẳng thiết ăn.Nói dối dã man,áy náy,nhưng không lý lại trình bầy con ăn 5 con ghẹ,rkg tôm và cơ số thứ...

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Xì đểu hôm nay có 1 hội
Thác noạn hô teo 5 sao
Về nhìn bát cháo ngao
Thấy nòng dạ nao nao
Mẹ ơi con làm sao
Không nuốt nổi:(:)-&

335
0
0

Thảo sông Hoài

Xì đểu hôm nay có 1 hội
Thác noạn hô teo 5 sao
Về nhìn bát cháo ngao
Thấy nòng dạ nao nao
Mẹ ơi con làm sao
Không nuốt nổi:(:)-&
CÓ người lại Bực mình kìa. Xoa dịu, xoa dịu đê. Bằng cách kể thêm nhé:)): Cá trứng này. Tôm, ghẹ hấp này. Đùi cừu nướng nè. Hào, cá hồi, cá ngừ, bạch tuộc sống này. Salát, bánh mỳ, bánh ngọt, hoa quả, kem các loại nhiều vô biên. À quên còn 1 đống các loại phomai thối nữa. Hic. Sửa sai bằng cách lần sau sẽ hú các nàng đi cùng. Yêu cầu đi đúng ngày này các tuần và chỉ đi số người chắn,cấm đi số lẻ:));)