(MS151/CN) 05.05.2009 - Hải Phòng bé trai 1,5 tháng bị bỏ rơi cần giúp đỡ

314
0
0

Me DiemNgoc

Ðề: Hải Phòng Bé trai 1,5 tháng bị bỏ rơi cần giúp đỡ

Em bận quá ko vào diễn đàn , vui lắm khi biết tin này . Em góp mỗi tháng 150k mua bim bim cho Nghé nhé , thủ tục chuyển xiền như thế nào các bác hướng dẫn em cái nhá

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Mọi người ơi cho mình nợ thông báo nhé. Hôm nay luợn nhiều quá vì có TH cần gấp.
Thông cảm giùm nhé @};-

251
0
0

Me Mickey

Mấy hôm em bận việc nhà không đến thăm Nghé được (biết là hẹn hão nhưng em ứ đi được), hôm nay em mới vào diễn đàn và đọc tin, nhìn con đáng yêu mà nhớ quá.
CHị Hà ơi! chị là người mẹ hạnh phúc nhất đấy. Các mẹ sẽ luôn bên chị để cùng nhau nhìn con lớn lên hàng ngày và trở thành một chàng thanh niên khỏe mạnh, ngoan ngoãn và hiếu thảo.
Yêu con trai nhiều nhiều!:x:x:x

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em bận quá ko vào diễn đàn , vui lắm khi biết tin này . Em góp mỗi tháng 150k mua bim bim cho ghé nhé , thủ tục chuyển xiền như thế nào các bác hướng dẫn em cái nhá
Ai cho bà đổi tên con thế hử?:D.
Tiền ủng hộ con bà chuyển cho chị L nhé.

311
0
0

yingtiti

Các mẹ ơi, cho mình xin số điện thoại của chị Hà để hỏi thăm con Nghé vì minh ở xa quá không đến thăm con được.

44
0
0

ha_tn

Mấy hôm nay bận quá ... ! Ôi mình xúc động quá... chẳng biết nói gì ngoài lời cảm ơn tới tất cả mọi người. :x:x:x:x:x Cám ơn mọi người, và cám ơn CSTT đã cho mình cảm nhận được hạnh phúc của một người Phụ nữ, từ nay mình sẽ không còn phải sống một cuộc sống cô đơn, lạnh lẽo nữa, từ nay mình sẽ sống vì Nghé con thân yêu.
Nghé yêu ơi...!Mẹ cũng cám ơn Nghé rất nhiều Nghé à! Mẹ mong con ngoan ngoãn ,hay ăn chóng lớn để sau này con sẽ là đứa con ngoan nhất của Mẹ và các Bố, Mẹ đã và đang quan tâm con, giúp đỡ con trong cuộc sống này con nhé.
Một lần nữa xin được gửi lời cám ơn tới tất cả mọi người nhé.@};-@};-@};-@};-@};-

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Mấy hôm nay bận quá ... ! Ôi mình xúc động quá... chẳng biết nói gì ngoài lời cảm ơn tới tất cả mọi người. :x:x:x:x:x Cám ơn mọi người, và cám ơn CSTT đã cho mình cảm nhận được hạnh phúc của một người Phụ nữ, từ nay mình sẽ không còn phải sống một cuộc sống cô đơn, lạnh lẽo nữa, từ nay mình sẽ sống vì Nghé con thân yêu.
Nghé yêu ơi...!Mẹ cũng cám ơn Nghé rất nhiều Nghé à! Mẹ mong con ngoan ngoãn ,hay ăn chóng lớn để sau này con sẽ là đứa con ngoan nhất của Mẹ và các Bố, Mẹ đã và đang quan tâm con, giúp đỡ con trong cuộc sống này con nhé.
Một lần nữa xin được gửi lời cám ơn tới tất cả mọi người nhé.@};-@};-@};-@};-@};-
Đọc những lời của chị mà em vui vừa cười vừa rơi nước mắt. Tặng cả hai mẹ con này :-*:-*:-*@};-

14
0
0

tibau

Bây giờ mình mới biết được tin này.:((.Có thể cho mình biết địa chỉ của bé Nghé được chứ.Thanks

1
0
0

mẹ bé An

Các chị ơi, đổi tên chủ đề thêm địa chỉ của Nghé và mẹ Hà đi nhé. Em cũng muốn bít mà ko thể đọc hết hơn 70 trang. Các chị hướng dẫn thêm về cách chuyển tiền và chuyển đồ cho bé nhé. Em xin cảm ơn.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Bác ALnML ơi, lúc nào rảnh bác kiểm tra tài khoản nhé, em đã chuyển 501k cho Nghé Ọ.

Em chuyển lẻ 1k cho bác dễ nhìn thấy trong list:D

6
0
0

pillory

em mới biết về bé Nghé qua dantri nên sang đây lập nick luôn
chúc chị Hà và bé Nghé luôn vui vẻ nhé, khi nào có thời gian em qua thăm 2 mẹ con >:D<

594
0
0

meyeuTomTom

Chị ơi! Cám ơn chị nhiều, nhiều lắm. Vậy là Nghé đã có một vòng tay che chở đêm ngày. Cuộc đời con đã bắt đầu bước sang trang mới. Mọi người sẽ luôn bên cạnh chị, bên cạnh Nghé thương yêu.
Em xin góp 200k vào sổ tiết kiệm của con chị nhé. Đây là tiền Tom nhà em dành cho Nghé, không chịu mua đồ chơi để mẹ có tiền mua sữa cho em. Hôm nào mẹ đi làm về con cũng hỏi thăm về em bé, lúc nào cũng hỏi mẹ mua sữa cho em chưa? Ai cho em ăn? ai bế em bé. Hôm trước mẹ về kể đã có một bác nhận em về nuôi rồi. Con mừng lắm, chạy khắp nhà khoe mọi người (một tình thương của bé 4 tuổi).
Em thấy vui quá chị ạ

3
0
0

Ngô Thu Giang

Mình là thành viên mới của trang web,mình mới đọc tin về bé Nghé trên trang Dân Trí. Mình muốn biết địa chỉ của bé Nghé để đến thăm, ai biết thì cho mình với.

3
0
0

Ngô Thu Giang

Mình là thành viên mới của trang web, mình muốn biết địa chỉ của chị Hà - Tn người nhận nuôi bé Nghé để đến thăm, ai biết thì cho mình với.

1,557
0
0

Camellia

Bác ALnML ơi, lúc nào rảnh bác kiểm tra tài khoản nhé, em đã chuyển 501k cho Nghé Ọ.

Em chuyển lẻ 1k cho bác dễ nhìn thấy trong list:D

Thật đáng yêu là thật đáng yêu! Em lần sau sẽ bắt chước chị, để cái số tiền lẻ ra cho nó dễ nhận :D

14
0
0

conheodat157

Một lần nữa xin được gửi lời cám ơn tới tất cả mọi người nhé.@};-@};-@};-@};-@};-[/QU

Nam nay em ra Ha Noi,em se ve Hp tham hai me con chi.Chuc hai me con khoe manh

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ai muốn tìm nhà Nghé, cứ tìm ở dưới chữ ký tớ nhá:x

18
0
0

green_pepper

các mẹ ơi mai em sẽ đi chuyển tiền vào tk của chị Loan làm sổ tk cho bé
nhưng em cũng muốn gửi quà cho bé nữa, ko biết bé còn thiếu những gì nhỉ em có thể giúp đỡ được thêm gì nhỉ (bỉm, sữa, tã, quần, áo???)
(híc dạo này quá bận, hôm nay lò dò vào đây thì thấy vậy là hơn 1 tháng các mẹ đã làm được 1 việc vô cùng có ích, em thật khâm phục tấm lòng các mẹ, khâm phục chị Hà nhận nuôi bé.)

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Nam nay em ra Ha Noi,em se ve Hp tham hai me con chi.Chuc hai me con khoe manh
Hai mẹ con ở Hà nội mà mẹ conheodat ơi. Địa chỉ dưới chữ ký của mẹ MÍt và Nem nhé. :x