(MS151/CN) 05.05.2009 - Hải Phòng bé trai 1,5 tháng bị bỏ rơi cần giúp đỡ

3
0
0

Ngô Thu Giang

Ðề: Hải Phòng Bé trai 1,5 tháng bị bỏ rơi cần giúp đỡ

Cảm ơn Mít và Nem đã cung cấp địa chỉ nhà Nghé.

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

các mẹ ơi mai em sẽ đi chuyển tiền vào tk của chị Loan làm sổ tk cho bé
nhưng em cũng muốn gửi quà cho bé nữa, ko biết bé còn thiếu những gì nhỉ em có thể giúp đỡ được thêm gì nhỉ (bỉm, sữa, tã, quần, áo???)
(híc dạo này quá bận, hôm nay lò dò vào đây thì thấy vậy là hơn 1 tháng các mẹ đã làm được 1 việc vô cùng có ích, em thật khâm phục tấm lòng các mẹ, khâm phục chị Hà nhận nuôi bé.)
Mẹ nó ơi, cám ơn tấm lòng của mẹ nó nhé. :x Chăm sóc con không phải chỉ ngày một ngày hai mà là cả một chặng đường dài phía trước. Vì vậy, mẹ nó giúp được gì thêm thì cứ giúp cho hai mẹ con Nghé nhé. Nếu là đồ như bỉm, tã, quần áo... mà được thì mình nghĩ mẹ nó cứ dự phòng ở size lớn. Cám ơn mẹ nó nhiều @};-@};-@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nay mới lấy được mấy chiếc ảnh của Nghé chụp hôm xuất viện. Post lên đây cho cả nhà ngắm.

18
0
0

green_pepper

Chị ơi vậy em có thể gửi quà cho ai, em có thể đến gặp bé buổi trưa thôi tranh thủ giữa giờ làm việc ý mà, hay lúc nào có mẹ nào định đi thăm bé vào buổi trưa thì báo lên đây cho em đi cùng với.
à em ko thể theo dõi từ đầu ko biết chị Hà làm sao trông bé, còn đi làm nữa chứ?

6
0
0

pillory

nhìn ảnh Nghé yêu quá
không biết bé Nghé thik quà j để qua chơi với bé còn mua nhỉ >:D< (em vẫn single nên các chị thông cảm :"> )

2
0
0

hisoftvn

ôi, cảm động quá,
Hôm nay em mới vào dantri.com và đọc được tin này, em thật sự xúc động với tấm lòng của mẹ Nghé
Tuy chưa lập gia đình nhưng em cũng rất yêu trẻ con, nhìn Nghé đáng yêu quá cơ
Chúc cho tổ ấm nho nhỏ sẽ mãi hạnh phúc :x:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6
0
0

pillory

ôi, cảm động quá,
Hôm nay em mới vào dantri.com và đọc được tin này, em thật sự xúc động với tấm lòng của mẹ Ghé
Tuy chưa lập gia đình nhưng em cũng rất yêu trẻ con, nhìn Ghé đáng yêu quá cơ
Chúc cho tổ ấm nho nhỏ sẽ mãi hạnh phúc :x:x
>:D<>:D< giống mình >:D<>:D<
nhưng bé tên Nghé nhé :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bà chủ này chán lắm, cho ăn 1 bữa rồi cho nhịn luôn đến nay còn nói gì nữa đây chị ơi. Thèm mà có biết làm sao mà mua đâu. Tuần này có không chị để nhà em xin bác 1 bữa ?
Tuần sau nhé? ăn gì đặt trước đi em.

84
0
0

Mẹ tiểu xu

Nghé tâm sự với mẹ CTB: Mẹ ơi, mẹ có cái dây truyền đẹp quá, bao giờ con lấy zợ mẹ cho con dâu của mẹ nhá:D:x
Ôi , Mẹ Cáo ơi . Mẹ nó chỉ được cái nói ...đúng :)

741
0
16

Bác ALnML ơi, lúc nào rảnh bác kiểm tra tài khoản nhé, em đã chuyển 501k cho Nghé Ọ.

Em chuyển lẻ 1k cho bác dễ nhìn thấy trong list:D
Chị Cáo vui tính quá trời! =))

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Kiểu này mẹ CTB mếu nhá=)) Cái mặt Phật to thế mà.

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Chị Loan ơi, chiều nay đi làm về em chuyển khoản 200K để góp vào sổ tiết kiệm cho Nghé chị nhé! Tài khoản của em ... 6146

Chị Hà_TN sẽ vất vả lắm đây. Không biết ai sẽ trông Nghé để chị đi làm đây??? Hichic

2
0
0

hisoftvn

Nghé tâm sự với mẹ CTB: Mẹ ơi, mẹ có cái dây truyền đẹp quá, bao giờ con lấy zợ mẹ cho con dâu của mẹ nhá:D:x
Mẹ nó ơi. dây chuyền chứ, sai chính tả kìa, hi hi :-O:-O

6
0
0

mẹ quang minh

Các mẹ ơi em bây giờ mới tham gia lần đầu tiên nên chưa biết gì hết. Có chương trình gì các mẹ cho tham gia với nhé

1,849
0
0

BB&C

Các mẹ ơi em bây giờ mới tham gia lần đầu tiên nên chưa biết gì hết. Có chương trình gì các mẹ cho tham gia với nhé
Chào mừng em nhé, cứ vào đây hàng ngày tham gia rồi đó em. @};-@};-@};-@};-@};-

3
0
0

Me be Tommy

Chị Loan ơi, hôm nay em đi ck nhưng tk của em ko chuyển thẳng được. Chắc mấy hôm nữa em sẽ nộp trực tiếp vào tk của chị vì em đi công tác 2 hôm.
Chị Hà ơi, em chưa xuống thăm con trai đc, em sốt ruột quá, nhưng mà em gần nhà chị nên nhiều cơ hội chỉ nhỉ. Chúc Nghé ngủ ngon nhé :-*

3
0
0

Boyeucon

Khi mọi người mở rộng lòng nhân ái ,thì hàng ngày mặt trời vẫn mọc hướng đông!@};-@};-@};-@};-:)):)):))
sorry my sai