(MS159/ĐG) 10.08.2009 - Đấu giá 1 lạng cao ngựa bạch mắt đỏ cho việc xây dựng và duy trì web CSTT

32
0
0

tuntun_tintin

Ðề: (10.08) Đấu giá 1 lạng cao ngựa bạch mắt đỏ

Chị ơi nhường giúp em lạng cao ngựa này chị nhé, em đang cần dùng quá. Hôm trước thấy chị Oanh MM nói có đấu giá mà em bận quá không vào được.
Chị cho em xin TK để em CK ạ
Cảm ơn chị và CSTT nhiều

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Đầu giờ chiều mai Cher sẽ có mặt ở Hà Nội.
Người giấu mặt vì cảm mến Admin nên đã có nhã ý gửi tặng Admin của chúng mình 1 trái tim Cherry cũng là thay mặt thành viên của CSTT cảm ơn Admin đã hết lòng lo lắng cho Ngôi nhà chung CSTT.
Và với thành viên CSTT Hà Nội cũng vậy trái tim Cherry sẽ được gửi tới tất cả chúng mình.
Vậy chúng mình hẹn nhau cùng chia sẻ tình cảm của người giấu mặt các mẹ nhé.

Người giấu mặt ạ hôm nay thực chi cũng không vui lắm vì ... Nhưng cũng là em lại xuất hiện...Còn đó những tấm lòng như em thật sự có gục ngã chúng mình cũng phải cố đứng dậy đi tiếp.
Cảm ơn em nhiều lắm :-*

273
0
0

NganHa

Chúc mừng chị CTB, hôm nọ mải nói chuyện với chị mà em chỉ kịp nhìn thấy lạng cao ngựa chứ không biết nó được mang lên ĐG trên này, thật bất ngờ đó lại là món quà của người dấu mặt, em chưa dám khẳng định người dấu mặt là ai, nhưng nếu là chị - con người của công việc - người mà hôm trước cho nhà em cái cảm giác đầu tiên là ngắm nghía 1 đĩa Cherry chín mọng, vừa ăn vừa đếm xem còn mấy quả, rồi cả cái miệng đỏ choe đỏ choét của cô con gái 20 tháng tuổi nhà em khi ăn say sưa 1 lúc mấy quả Cherry thì em không biết nói gì hơn, vì những món quà của chị ấy luôn mang đến niềm vui cho mọi người, cho em ôm chị một cái nhé :x
Em cũng xin đóng góp cho quỹ nâng cấp CSTT 1000K, đến 24/8 có tiền trong TK em sẽ chuyển cho chị Loan nhé :cstt04:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị ơi nhường giúp em lạng cao ngựa này chị nhé, em đang cần dùng quá. Hôm trước thấy chị Oanh MM nói có đấu giá mà em bận quá không vào được.
Cảm ơn chị và CSTT nhiều
Chị rất vui được chuyển lại cho em. PM cho chị địa chỉ nhé, thứ 6 này có chị bạn lên HN chị sẽ gửi cho em.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tin nhắn của người giấu mặt: "Cherry đã lên tàu. Đà nẵng sẽ nhận được sớm nhất, sau đó đến HP và HN."

Các em Hải Phòng ơi, ọp để nhận cherry nào!!!

:cstt01::cstt01::cstt01:

610
0
0

MinhMinh

Muathu cũng hiểu thế đấy nhưng có người cố tình không chịu hiểu muốn được nhận kít lõm đồng tiền minhminh à :D 1 kg chery mỗi quả là một nụ hôn cũng làm cho cả nhà Đà Nẵng ngất ngây rồi :x:x:x
@ Gửi người cố tình không chịu hiểu: Cho dù em cố tình không chịu hiểu thì ai cũng hiểu rằng đó là vì yêu mến quá đấy thôi, đúng không? :x

1,018
0
0

mymy

Cherry cherry đây!!!!!!!!

Chẹp chẹp ngon quá, HN 6h chiều nay mới có cherry, ĐN ở xa hơn nhưng đã được thưởng thức rồi :x:x. Cảm ơn người dấu mặt nhiều nhiều nhé, gởi chị/anh nè :-*:-*:-*:-*:-*:-* :cstt09::cstt09:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ CTB đã nhận được cherry. Show cái hình cho cả nhà thưởng thức.

Nguyên hộp:

Và chery

So với Cherry Úc lần trước mẹ CTB nhận được từ người giấu mặt thì lần này không đẹp, không tươi bằng. Theo giải thích của bên giao hàng, là do đã cuối mùa. Đúng là lần trước, nhìn vào quả cherry tươi, căng mọng, không 1 chỗ dập, không chỉ mẹ CTB mà rất nhiều bạn HP không muốn ăn, chỉ muốn ngắm thôi.

Nhưng bỏ qua phần nhìn, cái cảm giác cho quả cherry vào mồm, cắn phập 1 cái... thì vẫn thế ạ. :D

1,904
0
36

291179

Active Member

ối dồi ôi , dã man..........con ngan, thèm quá mất thôi.:D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

HN cũng nhận được Cherry rồi nhé, mong đến hết giờ làm quá. Cám ơn người giấu mặt :-*:-*:-* (ko cho em biết tên để em hét toáng lên nhỉ :( ) . Em mang máy ảnh đây rồi, tối về em show hình ai ko đi đừng có khóc lóc đấy :p .

2,501
0
0

Haidang02

HN cũng nhận được Cherry rồi nhé, mong đến hết giờ làm quá. Cám ơn người giấu mặt :-*:-*:-* (ko cho em biết tên để em hét toáng lên nhỉ :( ) . Em mang máy ảnh đây rồi, tối về em show hình ai ko đi đừng có khóc lóc đấy :p .
Mình ngồi vểnh râu lên ngắm cherry =P~=P~=P~

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Èo, Hà Nội ọp chia cherry từ 6 giờ, ăn chơi gì mà giờ này chưa thấy ai về.

@ Bác Hải Đăng: Em muốn gửi cherry cho bác lắm mà không biết làm cách nào.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chẹp chẹp ngon quá, HN 6h chiều nay mới có cherry, ĐN ở xa hơn nhưng đã được thưởng thức rồi :x:x. Cảm ơn người dấu mặt nhiều nhiều nhé, gởi chị/anh nè :-*:-*:-*:-*:-*:-* :cstt09::cstt09:
này trả bớt mấy quả cherry lại cho em, bà chị hời quá ah nghe:p

Cám ơn các chị các anh đã cho chúng em hưởng xái khuyến mại:-*

1,669
0
0

mesubim

E hèm, mymy là người thưởng thức nhiều nhất nên phải cảm ơn các anh các chị thật nhiều vào nhé :)

756
0
0

CSTT_Đấu giá

Moderator

Ngày 13.08.09 CSTT_Đấu giá đã nhận được số tiền 5,350k trúng đấu giá 1 lạng cao ngựa bạch do 1 TV giấu tên ủng hộ từ Mẹ Chip Tôm Bi:x
Số tiền trên sẽ được nhập quĩ duy trì và phát triển trang web CSTT.

CSTT_Đấu giá cũng đã nhận được số tiền 1,000k của 291179 và 1,000k của Đồng Nát ủng hộ quĩ xây dựng và duy trì trang web :x

Xin chân thành cảm ơn tấm lòng của người giấu mặt, mẹ Chip Tom Bi, Đồng Nát, 291179 cùng rất nhiều TV khác đã nhiệt tình ủng hộ CSTT @};-

P/S : Cherry rất ngon. Cảm ơn người giấu mặt :-*

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Cherry ngon thật. Cảm ơn NgườiDấuMặt nhé. Cái vụ kia chúng mình khi nào gặp nhau sẽ tính sau nhỉ!
Spam nốt bài cuối trước khi bị khóa :p

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bác Admin ơi, làm ơn chưa đóng topic này lại nhé. Mẹ CTB vẫn còn muốn post bài liên quan đến phiên đấu giá này, mà hiện tại thì chưa post được.

Cám ơn Admin lắm.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cảm ơn chị và CSTT nhiều
Đã chuyển cao ngựa bạch + mật ong rừng cho Tun Tin và nhận 1.900K :x Chúc em nhanh chóng bỏ xa mốc 42 kg :x

@ Admin: Hôm qua mẹ CTB muốn Admin đừng khóa topic này là để post thêm thông tin này nữa ạ:

Như dự định ban đầu, mẹ CTB rất rất muốn gửi tặng lại người giấu mặt cao ngựa, để em có thể bồi dưỡng chăm sóc sức khỏe bản thân mình (Nếu ai biết NGM thì đều hiểu rất rõ cường độ làm việc căng thẳng và áp lực mà NGM phải chịu). Nhưng NGM nhất định không chịu nhận, nên mẹ CTB đành thông báo lên DD nhường lại cho bạn khác (Vì tự thấy mình còn khỏe lắm :D). Sau khi "phi vụ chuyển nhượng" đã được thực hiện, mẹ CTB mới dám thông tin tiếp về mục đích sử dụng số tiền 1.900K. Mẹ CTB xin ủng hộ toàn bộ số tiền này cho CSTT. Mẹ CTB sẽ cân nhắc các trường hợp cụ thể để giúp đỡ hoặc chuyển vào quỹ chung sau ạ.

@ Người giấu mặt: Chị biết em buồn khi đọc bài chị nói sẽ không dùng mà chuyển cao ngựa cho người khác. Nhưng vì chưa biết có người lấy lại không nên chị chưa dám nói gì cả. Bây giờ, chị chắc rằng cả chị, cả em, cả Tun Tin đều vui, vì đã góp phần, cho dù thật nhỏ bé để xây dựng CSTT, phải không em? Yêu em :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ban đầu em cũng đã đoán được NGM là ai, vì ở xa quá không thể bày tỏ tình cảm của mình với chị được. Mong chị luôn giữ gìn sức khỏe chị nhé.
Cám ơn chị CTB cám ơn chị NGM(chắc chị đổi nick đi :x).
Khi chị CTB post bài nhượng lại CN , chúng em - (CSTT đầu cầu Đà Nẵng trước khi đấu giá rất muốn CN là của mình) lại không thể post bài nói lên cảm nghĩ thật của mình.
Cũng băn khoăn lắm, tuntun_tintin là ai với nhiều lý do chồng chéo không giải thích được. :)
Rồi lúc này đây đọc được tin của chị CTB. em cảm nhận CSTT dài, rộng và tình người quá. Mong một ngày tất cả chúng ta cùng hội ngộ. :cstt09:

360
0
0

tminh's mum

May quá, topic này vẫn chưa bị khóa. Em ít khi theo dõi topic này vì không có thời gian mà ngồi canh đấu giá. Em cũng chẳng hề biết gì về tất cả những gì đã xảy ra, đến khi được rủ đi off chia quà em vẫn lơ tơ mơ. Hôm nay mới lọ mọ tìm đọc được toàn bộ topic. Những gì cần nói mọi người đều đã nói hết rồi, em chẳng biết nói gì nữa, tài hèn sức mọn, em xin theo chân ủng hộ cho quỹ 1000k, mong là CSTT sẽ ngày càng vững mạnh hơn, có thêm nhiều những trái tim nhân ái, mai em sẽ chuyển khoản cho chị Loan ah.