(MS159/ĐG) 10.08.2009 - Đấu giá 1 lạng cao ngựa bạch mắt đỏ cho việc xây dựng và duy trì web CSTT

631
0
0

Aslan

Ðề: (10.08) Đấu giá 1 lạng cao ngựa bạch mắt đỏ

Em đây, em đây!!
Èo, em vừa xí xớn bên topic dưỡng da, sang bên này đọc bài của chị CTB với Susu em mờ hết cả mắt, em bắt đền 2 mẹ đấy:(:)(:)((.
Khi gửi đấu giá cao ngựa bạch, em có 2 lý do phải giấu mặt:
1. Em không muốn mọi ng phải lo lắng cho em (tuy nhiên trong thời gian đấu giá, HP nhà em đã biết hết rồi).
2. Em ít ol, mới off đc 2 lần, ít người biết em. Thêm nữa cũng có những chuyện hiểu lầm trong thời gian qua trong nhà mình nên nếu em post bài mọi ng chưa hiểu sẽ có những chuyện không hay.
Nhưng khi cao ngựa bạch được đưa ra đấu giá, đọc những dòng dù ngắn ngủi nhưng chan chứa tình người của Tv CSTT em cứ nhạt nhòa nước mắt, em chỉ tiếc là không thể lộ diện để cảm ơn mọi người.
Cho đến giờ có lẽ nhiều ng đã đoán ra em (mà em chả hiểu sao các bố mẹ giỏi thế:-O:-O ), sau khi đọc bài của chị CTB và Susu em thấy thật thất lễ nếu cứ giấu mặt mãi thế này.
Những gì cần nói em đã nói ở những bài trước, chỉ một lời cảm ơn chưa đủ với tình cảm các anh chị đã dành cho em, cái cách mọi người nâng niu món quà em gửi tặng làm em xúc động không tả nổi, cảm ơn các anh chị nhiều lắm:cstt01:.

631
0
0

Aslan

Chị biết em buồn khi đọc bài chị nói sẽ không dùng mà chuyển cao ngựa cho người khác. Nhưng vì chưa biết có người lấy lại không nên chị chưa dám nói gì cả. Bây giờ, chị chắc rằng cả chị, cả em, cả Tun Tin đều vui, vì đã góp phần, cho dù thật nhỏ bé để xây dựng CSTT, phải không em? Yêu em :x
Chị iu, em chẳng buồn tẹo nào, em biết chị sẽ làm thế này mà chị:-*
@Khai tam: Mình đã được đọc PM bạn gửi chị CTB, đã nhận đc tin nhắn nhận quà bạn gửi từ chị MinhMinh, mình cảm động vô cùng vì đc một người như bạn yêu quý, đó là món quà lớn nhất mà mình có mơ cũng chẳng dám nghĩ đến (mình dõi theo bạn từ hồi còn ở WTT, thần tượng bạn cực kỳ:-*). Cảm ơn bạn vì đã yêu quý mình, cảm ơn cả món quà nữa (nhưng giờ mình chưa sờ đc vào@};-).

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

@ chị Aslan: @};-:-*>:D<

360
0
0

tminh's mum

Chị Loan ơi, hôm nay em vừa chuyển tiền cho chị, chị check hộ em nhé, TK số ...1501. Em cảm ơn chị ah :x

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chị Loan ơi, hôm nay em vừa chuyển tiền cho chị, chị check hộ em nhé, TK số ...1501. Em cảm ơn chị ah :x
Cảm ơn tminh's mum :x
Ngày 16.08 nhận được từ TK ..1501 số tiền 1000K của tminh's mum cho việc đóng góp xây dựng và duy trì web CSTT. Số tiền này đã được Webmaster cập nhật tại topic Nội dung hoạt động của trang Web chiasetinhthuong.org

@};-:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
535
0
0

MeoGiaHp

Em có lỗi to quá, nhận cherry rồi mà vẫn chưa kịp hiểu ngô khoai ra sao. Hôm nay vào đây mới hiểu ngọn ngành :">:">:">
Em xin lỗi cả nhà nhé :-*:-*:-*:x:x:x:cstt07::cstt07::cstt07:
@Aslan: chị ơi, dù bận thế nào cũng phải giữ gìn sức khỏe chị nhé. Yêu chị nhiều lắm @};-@};-@};-:-*:-*:-*>:D<>:D<>:D<

2,651
0
0

Khai Tâm

@chị Aslan và Hải Phòng: :x :-* :-* :-* :-* :-* :-*
Em nhớ đã có lần nói "Cứ nghĩ là mình yêu CSTT nhiều lắm rồi, hóa ra... em lại thấy rằng mình còn có thể yêu thêm nhiều hơn được nữa." và sau biết bao nhiêu chuyện, lại phải nói thêm một câu "Cứ nghĩ là mình yêu CSTT nhiều lắm lắm rồi, hóa ra... em lại thấy còn có nhiều người yêu CSTT hơn" :)

Chúc cả nhà sức khỏe và hạnh phúc! @};- @};- @};- @};- @};-

:cstt04:

631
0
0

Aslan

@chị Aslan và Hải Phòng: :x :-* :-* :-* :-* :-* :-*
Em nhớ đã có lần nói "Cứ nghĩ là mình yêu CSTT nhiều lắm rồi, hóa ra... em lại thấy rằng mình còn có thể yêu thêm nhiều hơn được nữa." và sau biết bao nhiêu chuyện, lại phải nói thêm một câu "Cứ nghĩ là mình yêu CSTT nhiều lắm lắm rồi, hóa ra... em lại thấy còn có nhiều người yêu CSTT hơn" :)

Chúc cả nhà sức khỏe và hạnh phúc! @};- @};- @};- @};- @};-

:cstt04:
Mình vừa nhận đc quà KT gửi, món quà bạn gửi là 1 sự ngạc nhiên thú vị, đẹp long lanh dến từng chi tiết, rất hợp với phong cách của mình (ng thì to mà cái gì cũng thích phải xinh xinh), đấy chính là món mình định gửi mua lần trước nhưng nhỡ hàng. Cảm oen Khai tâm nhiều nhiều:-*.

631
0
0

Aslan

Mình đang trong giờ làm việc type ở khu vực công cộng nên cuống quá, bài lại không sửa đc trông rất phản cảm, xin lỗi Khai Tâm nhé, cảm ơn bạn nhiều.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Mình đang trong giờ làm việc type ở khu vực công cộng nên cuống quá, bài lại không sửa đc trông rất phản cảm, xin lỗi Khai Tâm nhé, cảm ơn bạn nhiều.
Rùa còn gửi một thứ nho nhỏ xinh xinh nữa. Chi sẽ nhờ OMM giao đến tận tay em trong ngày 22.08 (vì mãi:x giờ nó mới bay về VN)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nay chuyển cho ALnML 1.900K ủng hộ quỹ chung của CSTT. Mong CSTT ngày càng lớn mạnh, như có lần mẹ CTB nói chuyện với cu Tom: Quỹ CSTT của mẹ đang cố gắng để lớn bằng quỹ của Bill Gate :D

2,651
0
0

Khai Tâm

@Aslan: Giống như một tấm gương phản chiếu. Bác là người luôn mang lại cho mọi người sự bất ngờ thú vị, thi thoảng nhận lại một chút thôi :x :x :x

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Hôm nay chuyển cho ALnML 1.900K ủng hộ quỹ chung của CSTT. Mong CSTT ngày càng lớn mạnh, như có lần mẹ CTB nói chuyện với cu Tom: Quỹ CSTT của mẹ đang cố gắng để lớn bằng quỹ của Bill Gate :D
Số tiền 1900K đã được nhận tại đây.
Cảm ơn vì tất cả @};-:x:cstt08:

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em nhận được 500k ủng hộ quĩ duy trì và xây dựng trang web của mẹ tuntun_tintin, người mua lại cao ngựa của mẹ CTB@};-@};-
Vào topic này em lại nhớ topic đấu giá xây nhà cho bà Còng, thật ấm áp tình người :cstt04: