Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

Ngày nào cũng vậy chiếu đến lặng lặng vào ngóng tin bạn. Không dám nói chuyện với T vì biết bạn của tôi còn buồn, còn đau hơn cả tôi. Hôm qua ra đc phòng ngoài thở phào nhẹ nhõm, nhẹ một chút thôi vì còn chờ kết quả.
Đau mà ko dám khóc to, khóc òa, bạn nằm đó đầu băng kín mà còn bảo : "mày đừng khóc", chẳng biết nói gì hai đứa chỉ nắm tay nhau thật chặt.
Sét đánh ngang tai khi bạn nói rằng Lành thì 6 năm, ác thì 6 tháng.
Ông trời ơi sao mà nỡ đối xử với bạn tôi vậy, trời ơi.
Vẫn một câu : bạn tôi nhất định sẽ khỏi bệnh.
T và L ơi hai bạn của tôi ơi, nhất định trời phật sẽ phù hộ các bạn.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ngày nào cũng vậy chiếu đến lặng lặng vào ngóng tin bạn. Không dám nói chuyện với T vì biết bạn của tôi còn buồn, còn đau hơn cả tôi. Hôm qua ra đc phòng ngoài thở phào nhẹ nhõm, nhẹ một chút thôi vì còn chờ kết quả.
Đau mà ko dám khóc to, khóc òa, bạn nằm đó đầu băng kín mà còn bảo : "mày đừng khóc", chẳng biết nói gì hai đứa chỉ nắm tay nhau thật chặt.
Sét đánh ngang tai khi bạn nói rằng Lành thì 6 năm, ác thì 6 tháng.
Ông trời ơi sao mà nỡ đối xử với bạn tôi vậy, trời ơi.
Vẫn một câu : bạn tôi nhất định sẽ khỏi bệnh.
T và L ơi hai bạn của tôi ơi, nhất định trời phật sẽ phù hộ các bạn.
Dù không quen biết nhưng em xin được cùng cầu nguyện cho người bạn thân của LG, bạn của LG cũng là bạn của em rồi :x .

Hôm ấy có lẽ tại thời tiết Oanh ạ;)
Thế trả lời xong zai có sáng mắt lên không :D
Chiện qua đt nhưng em chắc cũng quắc ngang đèn pha ô tô, khi em nói đó là zai Mèo nhà em, dạo này lười học và mải chơi vô độ, trước sáng đi học bao giờ cũng "Con chào mẹ, con yêu mẹ", bây giờ chỉ "Con chào mẹ" thôi, bảo sao em không thất tình kia chứ :p .

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Hy sinh 2 năm để rất có thể, vì một lý do thật bất công, kết quả chỉ là một cuộc dạo chơi thôi. Xin cho con được thanh thản!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hy sinh 2 năm để rất có thể, vì một lý do thật bất công, kết quả chỉ là một cuộc dạo chơi thôi. Xin cho con được thanh thản!
Sao thế bà bạn của tôi ơi?! Cuộc sống vốn vẫn nhiều khi ko theo ý muốn hay kế hoạch của mình mà, cố lên nhé :x !

101
0
0

su yeu

vay la xong, mat tat ca roi. Sao ong troi cu treu dua voi cuoc doi toi the ha ong??????????????????

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Không biết có chuyện gì, nhưng cảm nhận được nỗi buồn, Chia sẽ cùng bạn @};-

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

vay la xong, mat tat ca roi. Sao ong troi cu treu dua voi cuoc doi toi the ha ong??????????????????
Cố lên em à, còn sống không có nghĩa là mất tất cả, chỉ cần em còn hi vọng và ý chí :x .

101
0
0

su yeu

Sang nay ve ky giay ban nha de ra toa bo nhau, vay la xong bao nhieu cong suc cuoi cung la nhu the day. Nghi lai thay cuoc doi minh bac beo qua, con dau la tinh cam nua. Biet tin vao ai nua day...!....!....!......:((

101
0
0

su yeu

Muon khoc cho nhe long ma khong biet nuoc mat dau ca roi ?????????????????????????????????

1,669
0
0

mesubim

Muon khoc cho nhe long ma khong biet nuoc mat dau ca roi ?????????????????????????????????
Nếu mà khóc được thì nên khóc một lần cho hết những muộn phiền rồi thôi Su yeu nhé, cuộc sống đang còn rất dài, rất dài và đầy những yêu thương phía trước Su ạ, đừng vì một lần đau mà mất lòng tin vào cuộc sống. Mong rằng Su sẽ vượt qua và sớm lấy lại được cân bằng... Mong mọi điều tốt đẹp đến với Su >:D<

2
0
0

Kit_Be

Trả lời: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

Em thành viên mới toe này.Cho em buôn than với! Hic, com ốm chăm con mấy ngày đến mình cũng ốm luôn.:(
Đôi khi ta chán mà chả hiểu tại sao nhỉ?
Đi qua Parkson bảo chồng: "Bao giờ mình có nhiều xiền để vào đây mua sắm không cần nghĩ nhỉ?" Hehe, ước mơ em be bé ........
Hôm trước thằng bạn làm khách sạn Metropole buôn " Bây giờ các đại tỷ không dùng Luis Vution nữa đâu vì mấy đồ tiền nghìn đấy đại gia mua cho chân dài rồi nên để phân biệt đại tỷ xài Hemes vài chục nghìn để phân biệt đẳng cấp cơ? "
Bảo chồng :'"Mua cho em 1 cái!"
Chồng:" Thích không mai mua luôn mỗi tội sai lỗi chính tả, chợ Hôm bán đầy".Hic
Mong chồng không là đại gia,hihi.
Cố phấn đấu cho bằng me chip tom bi:))

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

Em thành viên mới toe này.Cho em buôn than với! Hic, com ốm chăm con mấy ngày đến mình cũng ốm luôn.:(
Đôi khi ta chán mà chả hiểu tại sao nhỉ?
Đi qua Parkson bảo chồng: "Bao giờ mình có nhiều xiền để vào đây mua sắm không cần nghĩ nhỉ?" Hehe, ước mơ em be bé ........
Hôm trước thằng bạn làm khách sạn Metropole buôn " Bây giờ các đại tỷ không dùng Luis Vution nữa đâu vì mấy đồ tiền nghìn đấy đại gia mua cho chân dài rồi nên để phân biệt đại tỷ xài Hemes vài chục nghìn để phân biệt đẳng cấp cơ? "
Bảo chồng :'"Mua cho em 1 cái!"
Chồng:" Thích không mai mua luôn mỗi tội sai lỗi chính tả, chợ Hôm bán đầy".Hic
Mong chồng không là đại gia,hihi.
Cố phấn đấu cho bằng me chip tom bi:))
Hihi mẹ CTB đâu vào đây có người gọi mẹ là ai đờ này :D .

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Biet tin vao ai nua day...!....!....!.....
Tin đời, tin người (CSTT nhà mình toàn người tốt) và tin vào chính mình em ạ. Cuộc đời vẫn còn dài, phía trước còn nhiều niềm vui và những vòng tay yêu thương đang chờ đón. Cố lên em nhé!

101
0
0

su yeu

Ly hon da la cham het chua? Sao bo nhau lai xem nhau nhu ke thu the khong biet nua, khong le tinh nghia bao nhieu nam song voi nhau khong bang tien bac sao ta?:( Ngay nay phai cam dau vao so sach de len bao cao tai chinh( cung la de tim quen nhung gi da xay ra) thi "chong" goi dien keu ve "chia cua", thu lon nhat minh can khong giu duoc thi nhung vat dung do co y nghia gi dau. Dau long qua ...!!!.!>!.>>!. nhung thoi cuoi len :)):)):)):((

327
0
0

Mẹ Đan Hà

đang buồn quá mà không biết trút vào đâu

1,014
0
0

Em bé ngoan

đang buồn quá mà không biết trút vào đâu
Vào mục Thư giãn đi chị. Có những lúc em buồn còn chẳng muốn thở nữa cơ, phải "lái" nó sang hướng khác, xem, đọc những thứ giúp mình thanh thản, thư thái hơn.

Chúc chị sớm an vui!

567
0
0

Ciao

Oánh dấu một ngày đẹp nhưng buồn...ngủ

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Oánh dấu một ngày đẹp nhưng buồn...ngủ
Chị cũng buồn ngủ quá, thằng bên cạnh cứ điện tử bùm chíu mà mình vẫn ngủ ngon lành. Hix...Mệt!

567
0
0

Ciao

Chị cũng buồn ngủ quá, thằng bên cạnh cứ điện tử bùm chíu mà mình vẫn ngủ ngon lành. Hix...Mệt!
Chị ốm nghỉ ở nhà à, trưa mai chúng mình đi tẩm bổ với nhau đi;)