Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

1,849
0
0

BB&C

Ðề: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

Giờ này vẫn còn lang thang trên này chưa ngủ được, thỉnh thoảng lại thức khuya một hôm xem cuộc sống về đêm thế nào. Yên tĩnh quá...

314
0
0

Me DiemNgoc

Đúng là quan niêu quá đáng . Híc , làm chả đủ tiền mà thực hiện quy định nọ , giấy tờ kia , stretss quá đi mất . Chồng lại còn cười bảo bây giờ vợ vấp phải có tí mà đã kêu , chồng bao năm nay bị hành hết thủ tục nọ đến giấy tờ kia , hết cấp nọ đến cơ quan kia kiểm tra mà vẫn phải gồng mình lên đây này . Hu hu , thèm được nghỉ ngơi , được đi đâu xa vài ngày cho thoải mái đầu óc quá

314
0
0

Me DiemNgoc

Đời đúng là chả biết đường nào , lòng người khó lường thật . Mọi người cứ nghĩ mình lắm tiền quá
hay sao ấy nhỉ ? Bình thường chị chị , em em . Mình lo lắng stretss chết đến nơi mà họ cứ ung dung chị gom tiền lấy hàng . Chị mới thông minh , mới biết gom tiền lấy hàng con tôi chả biết . Nói 10 nhưng không làm được 1 , bực mình kiểu người này thế không biết , có lẽ mình ko va chạm tiền bạc , ko va chạm với
xã hội nhiều nên kém sức chịu đựng khi phải gặp những kiểu củ chuối này . Năm mới toàn chuyện buồn và bực mình , tâm trạng thì buồn , sk thì mệt mỏi .

144
0
0

Lantrailt

Tự dưng như vô tình mà chẳng hề vô tình, thấy nhớ nhóc! dáo diết tìm kiếm, lo lắng....rồi cũng tạm yên lòng khi nghe tin về nhóc. Cố lên nhóc nhé! các mẹ luôn ở bên Nhóc mà!
Thấy mình có lỗi quá, vô tâm quá.....Nhưng cuộc sống của mình chưa đảm bảo được thì lo lắng cho ai đc đây???

314
0
0

Me DiemNgoc

Vậy là hết tết rồi , tết năm nay buồn quá . Giao thừa chồng bận không về kịp , lúc thấy chồng đt tự nhiên mình không muốn nghe giọng chồng lúc ấy . Chồng đt bàn ko được , điện di động vợ cũng không nghe . Chồng nhắn tin chúc tết vợ cũng không trả lời , lại nhắn tiếp 1 cái tin xin lỗi . Vợ vẫn im lặng , vợ không giận chồng nhưng thấy tủi thân , vợ muốn được yên tĩnh . Chồng chắc cũng biết tâm trạng vợ lúc ấy nên cả ngày mùng 1 không nói năng gì đến chuyện đt và nt hôm trước . Một năm qua vợ thấy mệt mỏi thực sự , toàn gặp những chuyện không đâu khiến tâm trạng vợ lúc nào cũng ở trạng thái căng như dây đàn . Vợ bỏ bê tất cả , cả hết những điều vợ tâm huyết , vợ ấp ủ và muốn làm . Hy vọng năm nay sẽ tốt đẹp hơn , để vợ lại tiếp tục thực hiện ước mơ của mình . Cám ơn chồng nhiều lắm , chồng lo toan bao việc cho cả gia đình nội , ngoại 2 bên , lo cho bao nhiêu công nhân của mình nữa . Tết vợ bỏ mặc mọi cái cho chồng lo và mua sắm . Xin lỗi chồng nhé , vợ ko làm tròn bổn phận của 1 người vợ :(:(:(

1,904
0
36

291179

Active Member

Tết này là tết rất trọn vẹn vì Nghé được đón tết ở nhà, Năm mới mong con cùng gd khỏe mạnh,chỉ cần khỏe mạnh thôi,
có sức khỏe con sẽ có tất cả :cstt04:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mẹ kiếm lớp học thêm cho con trai, lớp đã học từ đầu hè rồi, mẹ bảo "tại mẹ thương con, sợ con vất vả nên cứ chần chừ". Con bảo "thôi, mẹ đừng thương con nữa, chỉ còn 1 năm nữa thôi, mẹ cứ để con vất vả cũng được". Lại càng thương con hơn!

631
0
0

Aslan

Vào cái giây phút nghe đã có quyết định, mình bỗng òa khóc ko sao ngừng đc. Bỏ lại 16 năm với những vui buồn ở sau lưng, giây phút này mình mới nhận ra mình đã yêu nó đến thế, nó như máu thịt của mình, vậy mà mình vẫn đành lòng vứt bỏ...

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator

Bạn của tôi nhất định sẽ không sao đâu.

832
0
0

Phụng Hàm

Trả lời: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

"Rồi như hạt sương, rớt trên hàng mi, rồi như cơn gió cuốn đi thật xa"... Và rồi mãi mãi chỉ là kỷ niệm, một kỷ niệm buồn, rất buồn mà không thể vứt bỏ.
"Mặt đất còn gai chông, bầu trời còn giông tố..."

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Muốn quên nhưng sao khó quá....
Đã hết buồn và hết vấn vương
Đã hết hờn giận hết nhớ thương
Và đã hết ngồi nhìn mãi bóng đêm
Sớm nay em lặng ngắm vệt nắng cuối thềm...

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/7BQsXW_TDl[/FLASH]

Quên hết đi Ớt nhé:x

2,501
0
0

Haidang02

Buồn như ly rượu đầy
Không có ai cùng cạn
Buồn như ly rượu cạn
Không có rượu để say ...

Tự dưng thích say rượu thế :)

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

Buồn như ly rượu đầy
Không có ai cùng cạn
Buồn như ly rượu cạn
Không có rượu để say ...

Tự dưng thích say rượu thế :)
bác lên Hn em mời, đảm bảo say luôn tại quán :D

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ồ ôi hôm nay nhà mìn ai cũng tâm tâm trạng trạng thế nhỉ :x . Kể chuyện vui nào, hôm qua có 1 zai hỏi em, em ơi em có bồ không, em thế thể nào chả nh` zai theo (hô hô, mình "thế" là thế nào nhỉ ::-? , nịnh đầm thế chứ lị), em thẽ thọt giả nhời rằng em ko những ko có zai nào theo mà còn đang bị thất tình nữa cơ :)) .

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Trả lời: Ðề: Nhật ký ... ngày ... tháng ... năm

bác lên Hn em mời, đảm bảo say luôn tại quán :D
Chị sợ lại say quên lối về thì chết :). Cám ơn Ong. Nhớ có hạt DYT rủ thì phần chị nhé.

Ồ ôi hôm nay nhà mìn ai cũng tâm tâm trạng trạng thế nhỉ :x . Kể chuyện vui nào, hôm qua có 1 zai hỏi em, em ơi em có bồ không, em thế thể nào chả nh` zai theo (hô hô, mình "thế" là thế nào nhỉ ::-? , nịnh đầm thế chứ lị), em thẽ thọt giả nhời rằng em ko những ko có zai nào theo mà còn đang bị thất tình nữa cơ :)) .
Hôm ấy có lẽ tại thời tiết Oanh ạ;)
Thế trả lời xong zai có sáng mắt lên không :D