Tất cả các loại KEM - từ kem que đến kem cốc

50
0
0

li`dethuong

Có em xin đăng kí một máy làm kem:
1.TSH: 1
2.Luongtam:1
3. Mít Nem: 2
4. Bambi: 1
Em gửi PM cho ai địa chỉ và mobile của em để ck và lấy máy khi có đây ạ.
5. dangkhoa2007.: 1

ket so hom nay nhe cac bac... bac nao dang ky xin chuyen tien cho metyruoi giup em. thanks cac bac nhieu... 2 tuan nua co ha`ng.. cham nhat la 3 tuan.
em da mua roi.. khoang 5 -9 ngay thi em nhan duoc hang.. chuyen ve viet nam thi het tu 10 ngay den 2 tuan.
Ca'c bac o danh sach tren pm cho em xin ho ten va dia chi so phone de nhan hang nhe

50
0
0

li`dethuong

Có em xin đăng kí một máy làm kem:
5. BB&C : 1
.
Oi ko thay BB&C post bai.. minh chi mua 6 cai dinh de danh 1 cai xa`i... nhung dangkhoa dang ky... the phai nhuong luon... bay gio BB&C dang ky nua.. chac doi them 1 tieng nua coi ai dang ky nua ko... neu co thi minh se mua them lan nua .. neu ko co thi` BB&C tuo*'t bo*'t 1 cai cua em mitnem di nha( em mitnem co giet BB&C ko thi li` khong chiu trach nhiem :laughing:).
Vay con ai dang ky nua.. dang ky nhanh giup em... em ko the mua nhieu roi ko ai lay chat dong o nha ... thi chong em cho em ra duong ngay....

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

.
Oi ko thay BB&C post bai.. minh chi mua 6 cai dinh de danh 1 cai xa`i... nhung dangkhoa dang ky... the phai nhuong luon... bay gio BB&C dang ky nua.. chac doi them 1 tieng nua coi ai dang ky nua ko... neu co thi minh se mua them lan nua .. neu ko co thi` BB&C tuo*'t bo*'t 1 cai cua em mitnem di nha( em mitnem co giet BB&C ko thi li` khong chiu trach nhiem :laughing:)
Hic, làm ơn mua thêm ngay một cái cho BB&C đi, chứ lấy của Mít nem thì lấy xong máy không còn người để làm kem cho con trai ăn đâu, hic.

1,849
0
0

BB&C

.
Oi ko thay BB&C post bai.. minh chi mua 6 cai dinh de danh 1 cai xa`i... nhung dangkhoa dang ky... the phai nhuong luon... bay gio BB&C dang ky nua.. chac doi them 1 tieng nua coi ai dang ky nua ko... neu co thi minh se mua them lan nua .. neu ko co thi` BB&C tuo*'t bo*'t 1 cai cua em mitnem di nha( em mitnem co giet BB&C ko thi li` khong chiu trach nhiem :laughing:).
Vay con ai dang ky nua.. dang ky nhanh giup em... em ko the mua nhieu roi ko ai lay chat dong o nha ... thi chong em cho em ra duong ngay....
Chuyển tiền cho metyruoi đúng không, 72$ hả, tớ chuyển luôn nhé. Tớ đăng ký chắc chắn rồi đấy. Nhưng chuyển tiền việt nhé, tớ không có tiền đô.

780
0
0

memynhi

Cho mình đăng ký 1 cái nhé, thanh tóan bằng tiền VNĐ hay USD nhỉ ? chuyển tiền cho ai ? nếu tiền mặt thì mình có USD, còn chuyển khỏan phải VNĐ rùi ?

1,849
0
0

BB&C

Danh sách nhờ Lì mua máy làm kem.
6. memynhi : 1

Tổng : 7 cái

Tổng kết để cho Lì dễ theo dõi.

48
0
0

dangkhoa2007

5. dangkhoa2007.: 1

ket so hom nay nhe cac bac... bac nao dang ky xin chuyen tien cho metyruoi giup em. thanks cac bac nhieu... 2 tuan nua co ha`ng.. cham nhat la 3 tuan.
em da mua roi.. khoang 5 -9 ngay thi em nhan duoc hang.. chuyen ve viet nam thi het tu 10 ngay den 2 tuan.
Ca'c bac o danh sach tren pm cho em xin ho ten va dia chi so phone de nhan hang nhe
OOOOOO co ten em nua ma:love::love:

48
0
0

dangkhoa2007

7. dangkhoa2007
Tổng : 8 cái

Tổng kết để cho Lì dễ theo dõi.
:rose::rose:
Phu` phu` ,chut nua la em lot so roi.:laughing::laughing:

50
0
0

li`dethuong

7. dangkhoa2007 : 1

Em mua la^`n 2 nua to^?ng co^.ng la` 10 ca'i. va^.y co`n 2 ca'i .. ba'c na`o dang ky nua thi` nhanh cha^n...Vay la ket so nhe' cac bac em di ngu?.. mai thi gia ko con nhu hom nay nua... se bay veo len $90 hoac sale chung 10%-30%.
Con chuyen tien nhu the nao doi em hoi metyruoi coi co' giup em nhan tien duoc ko neu ko em la.i phai me nheo bac loangia giup do

1,849
0
0

BB&C

7. dangkhoa2007 : 1

Em mua la^`n 2 nua to^?ng co^.ng la` 10 ca'i. va^.y co`n 2 ca'i .. ba'c na`o dang ky nua thi` nhanh cha^n...Vay la ket so nhe' cac bac em di ngu?.. mai thi gia ko con nhu hom nay nua... se bay veo len $90 hoac sale chung 10%-30%.
Con chuyen tien nhu the nao doi em hoi metyruoi coi co' giup em nhan tien duoc ko neu ko em la.i phai me nheo bac loangia giup do
Cám ơn Lì, tiết kiệm được nhiều ra phết. Confirm lại là 72$ Lì nhỉ. Hihi, để về còn moi tiền khách hàng chứ. Đầu bếp này bán kem giá cao cho cả nhà.

Nghĩ đến lúc làm mẻ kem đầu cho bố con nhà nó ăn mà thấy vui quá. hè đang đến rồi. Tặng hoa Lì này :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

50
0
0

li`dethuong

Ba'o ca'o em chi'nh la me Bryanthien day... nick li` nay` cua em tu thoi con gai chua chong... ngay truoc thi chi la li`... sau thi li` qua nen doi thanh li`lom... bay gio gia` roi nen muon tre 1 ti em xin doi lan nua thanh li`dethuong.... nick Bryanthien de da`nh cho bo^' no' va` ca? nha` cung du`ng...:laughing:. Co`n nick nay de da`nh em di luon lo buon ban tung tang :laughing:

780
0
0

memynhi

vậy là ghi nhận Bryanthien là Lì hihihi. Nhớ lúc trước đấu giá vui em nhỉ. Em qua topic nguyên vật liệu trả lời chị vụ KA cái nhé.

1,849
0
0

BB&C

Ba'o ca'o em chi'nh la me Bryanthien day... nick li` nay` cua em tu thoi con gai chua chong... ngay truoc thi chi la li`... sau thi li` qua nen doi thanh li`lom... bay gio gia` roi nen muon tre 1 ti em xin doi lan nua thanh li`dethuong.... nick Bryanthien de da`nh cho bo^' no' va` ca? nha` cung du`ng...:laughing:. Co`n nick nay de da`nh em di luon lo buon ban tung tang :laughing:
Hihi, thì ra là Bryanthien. Hihi, cứ tưởng ai. Thế nghén ngẩm thế nào rồi mà còn chạy đi mua đồ được mọi người thế này? Làm phiền quá nhỉ, thanks nhiều nhiều lần nhé.

33
0
0

John's mom

Khai Tâm ơi cho chị hỏi là máy làm kem dung tích 1l có được ko, hay hơi bé. Chị đọc qua hướng dẫn thì thấy phải để cái âu bên trong vào trong ngăn lạnh trước khi làm, cái nào cũng thế phải ko em?

2,651
0
0

Khai Tâm

Khai Tâm ơi cho chị hỏi là máy làm kem dung tích 1l có được ko, hay hơi bé. Chị đọc qua hướng dẫn thì thấy phải để cái âu bên trong vào trong ngăn lạnh trước khi làm, cái nào cũng thế phải ko em?
Dung tích 1L cũng không bé lắm đâu. Cái "ruột" của máy thường phải để ngăn đá khoảng 48h trước khi làm (sách hướng dẫn ghi 24h nhưng thời gian này chưa đủ để làm đông hoàn toàn theo yêu cầu).

1,849
0
0

BB&C

HIhi, spam cái nhưng mà nghĩ đến thấy vui quá nên phải post lên đây. BB&C nghĩ đến cái ngày máy kem về đến nhà, và những ngày sau đó topic này sẽ là topic hot nhất vì người người làm kem, nhà nhà làm kem và các tác phẩm nghệ thuật sẽ đồng loạt được post lên đây để trả bài cho cô giáo KT. Vui quá.