Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
118
0
0

nangmuadong

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Chời! yêu cầu tiếp tế của anh Đồng nát quá chuẩn luôn... Chu đáo hết chỗ chê... Còn phải dặn mua đúng hàng tại đúng nơi mới ghê chứ...:p

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc cho các mẹ một tuần mới thật vui và "làm việc" hiệu quả.

780
0
0

memynhi

Chúc cả nhà 1 tuần mới tốt đẹp.
Memynhi về lại ĐN tối qua cũng muộn, sáng lại đi làm sớm nên chưa soạn đồ cho các mẹ được. Tối nay soạn nhé.

@Pink3: em lo giúp mua kim chỗ chị Tân cho cả nhà nhé, vì số vải và chỉ mua cho mọi người chị xách tay nên ko mua kim.

@nangmuadong: hôm qua phải bỏ lại cây kéo của em vì kiểm tra an ninh phát hiện, hàng chị xách tay, chị ko biết chứ biết thì bảo em đừng mua, kéo này ở đâu cũng có bán mà.

47
0
0

phucuong_pro09

Chúc gia đình chúng ta bắt đầu công việt tuần mới thật tốt đẹp !
:cstt09:

467
0
0

pink3

em nó đây ạ, chưa mặc quần áo gì cả :D

2,801
0
0

muathu

@all: Các mẹ ơi trưa nay hoặc hôm nào sắp xếp được đi đầy đủ mình họp một bữa nhé không phải off :):p các mẹ biểu quyết thời gian đi càng sớm càng tốt.

1,250
0
0

baoduy_susu

trưa nay cũng được, ý các mẹ khác thì sao

780
0
0

memynhi

trưa nay em ko về được, hay mọi người cứ off, rồi kết quả thế nào thông báo cho em hay nhé.

@pink3: dễ thương quá em, em làm tranh hay gối ?

1,669
0
0

mesubim

Báo cáo cả nhà subim bị đau mắt rồi, trưa nay định tham gia họp nhưng mắt nhức quá, muốn nhắm lại cho nó êm êm một tý nên đành ở nhà vậy, có nội dung gì sẽ lĩnh hội lại sau nhé. Chúc buổi họp của cả nhà trưa nay thành công tốt đẹp :x

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

chà chà tình hình dịch đau mắt hoành hành tại CSTT ĐN ghê quá. Đề nghị bà con nhớ đeo kính, nhỏ nước muối tối đa và hạn chế hôn người bệnh nhé :p

1,250
0
0

baoduy_susu

Báo cáo cả nhà subim bị đau mắt rồi, trưa nay định tham gia họp nhưng mắt nhức quá, muốn nhắm lại cho nó êm êm một tý nên đành ở nhà vậy, có nội dung gì sẽ lĩnh hội lại sau nhé. Chúc buổi họp của cả nhà trưa nay thành công tốt đẹp :x
Subim lại thay mymy và mẹ Gôn làm hội trưởng " hội bán tăm" rồi hả? nếu nặng thì nhớ
uống kháng sinh vào cho nhanh khỏi nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Bà chị, đi khám mắt đi, dịch đau mắt lần này nặng hơn bình thương nhiều đấy. BS thì có BS Đạt đường Huỳnh Thúc Kháng, BS Khôi 96 Hải Phòng, BS Chi đường Hải Phòng, BS Nghị 103 Hải Phòng

118
0
0

nangmuadong

@memynhi: kéo đó là hàng tặng... Em mà biết được tặng thì em nói người ta tặng cái khác rùi... hihihi
@pink3: nhìn thương quá chị ơi! Chị định lồng khung hay làm gối thế? Em làm tùm lum sản phẩm... nhưng cái nào cũng thiếu chân cụt tay... chưa hoàn thành gì cả... ko có để khoe...

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cả nhà ơi, em lú lẫn quá. Hôm trước đi họp, em mang theo cái máy xay của Chị Hảo, mà quên cầm về. Tình hình là có ai ủng hộ thì lên tiếng giúp em, hay ai cũng đi không về thì chết em mất. :(

1,669
0
0

mesubim

Bà chị, đi khám mắt đi, dịch đau mắt lần này nặng hơn bình thương nhiều đấy. BS thì có BS Đạt đường Huỳnh Thúc Kháng, BS Khôi 96 Hải Phòng, BS Chi đường Hải Phòng, BS Nghị 103 Hải Phòng
Chị đi khám BS Chi rồi em, BS bảo mùa dịch này BS khám ban đầu là nhóm nhà trẻ mẫu giáo, đến tiểu học... và tuần này đến lượt người lớn, nói chung dịch này nuôi mấy bà bác sĩ thu được bộn tiền :D, mắt chị chưa đỏ lắm nhưng sưng vù lên trông kinh lắm :p

@susu: máy đang nằm chổ mẹ mynhi em ơi, hôm đó ai cũng về hết chỉ có mynhi ở lại nên cuối cùng mynhi ôm về nhà luôn :p.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cám ơn chị Subim,:-* hú hồn.:p

Vậy là nhà mình không ai bon chen món hàng này ạh. Chắc em chụp hình gửi diễn đàn vậy. :x

679
0
0

songthao

Ép hay là xay vậy Susu? Mình đang thích máy ép. Bỏ vào cho ra nước í híhí.
Bao nhiêu xiền vậy?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.