Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
445
0
0

me titdng

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Cả tuần nay mới vào nhà chúc cả nhà khỏe mạnh,chúc Mesubim nhanh khỏi mắt còn lại nhà mình nhớ giữ cho cửa sổ tâm hồn không bị tổn thương nhé
Mọi người ơi hôm nào ọp ẹp hay họp hành gì alo cho mình tí nhất là có món ngon nhé ở tại ĐN mà cứ phải ăn bằng mắt :(( Mà bữa nay nhà mình thêu thùa giữ qua ha mình cũng muốn bon chen mà chắc không làm được
@ Mynhi ơi! cái zụ vòng cổ xong chưa em, tối mai em có nhà không chị ghé em nhé. nếu em ở nhà NT cho chị nhé vì mai chị nghỉ ca

47
0
0

phucuong_pro09

Thân tặng cả nhà bài viết mới nha , mong đóng góp đẻ hoàn thiện hơn
Nhân rộng vòng tay " Nhân"
Gia đình tình thương chúng ta
Trên khắp mọi miền
Dân trào cuộc sống
Chung sức chung lòng
Chia sẻ tình thương
Nhân rộng
Vòng tay nhân ái
Mãi chung tay chung tay
Mang hạnh phúc đến mọi người
Mãi chung tay chung tay
Mang hạnh phúc đén mọi người
Bao trái tim còn khao khát
Bao tría tim còn nhiều khổ đau .
Mãi chung tay chung tay
Bao hạnh phúc tiếng gọi mẹ
Mãi chung tay chung tay
Bao hạnh phúc tiếng gọi cha
Bao trìa tim lòng nhân ái
Bao trái tim chia sẻ tình thương[/CENTER] !
@};-@};-@};-[/CENTER][/CENTER][/CENTER]

780
0
0

memynhi

@metitdng: dây của chị xong rồi, nhưng tối mai em bận rồi, trưa nay nếu về sớm em sẽ soạn rồi gửi chị muathu nhé.

@susu, muathu: đã mua kit chữ Phước rùi nhé, ko cần chart (dùng bản photo của memynhi) nên tiền vải và chỉ là 66K/kit nhé, kim thì nhờ em Pink3 mua hộ nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ép hay là xay vậy Susu? Mình đang thích máy ép. Bỏ vào cho ra nước í híhí.
Bao nhiêu xiền vậy?
Dạ tùy lòng hảo tâm về giá cả chị Hảo nhắn vậy ạh , Hàng thanh lý mới 90%.
Máy ép trái cây, Chị ủng hộ em chuyển về trường hợp mổ tim Đà nẵng đang theo nhé. Máy hiện tại đang ở nhà chị Mynhi.
:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@
@susu, muathu: đã mua kit chữ Phước rùi nhé, ko cần chart (dùng bản photo của memynhi) nên tiền vải và chỉ là 66K/kit nhé, kim thì nhờ em Pink3 mua hộ nhé.
Chị ơi tổng luôn em tiền dây dợ nữa chị nhé. àh, bữa có cái máy ép, phiền chị mang về, có ai đó, sang nhà chị chị gửi em với nghen, Không thì cho em địa chỉ, em ghé nhà chị chơi, lấy máy và ăn bánh nếu còn:-*

118
0
0

nangmuadong

susu, muathu: em cấp báo cho các chị là kit chữ Phước thêu lên đẹp tuyệt nhá. Nhìn sang ơi là sang luôn... Thêu quen tay rùi thì chơi thêm kit chữ bằng chỉ kim tuyến nữa là đẹp bá cháy... Em nghi memynhi có ngày bị giận hội đồng vì cái tội dzụ dzỗ nhà mình quá... kakaka...

1,669
0
0

mesubim

Alô, mấy bà tám đi mô hết rồi mà để nhà crưa vắng vẻ ri hè, Cifmon, mymy, songthao, baoduy, mẹ Gôn, susu, mùathu, pink3... đâu về ngayyyyyyyyyy nhé!

679
0
0

songthao

Hehe, dọa em có mẹt. Hìhì...

679
0
0

songthao

Bà chị Subim đang viêm cửa sổ tâm hồn mà cũng chiến đấu ác hỉ. :D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ðang đọc: 7 (7 thành viên và 0 khách)
susu1811, baoduy_susu, memynhi, muathu, Soni
có mặt đây hết , mà ngậm tăm nói không được :D

2,801
0
0

muathu

Alô, mấy bà tám đi mô hết rồi mà để nhà crưa vắng vẻ ri hè, Cifmon, mymy, songthao, baoduy, mẹ Gôn, susu, mùathu, pink3... đâu về ngayyyyyyyyyy nhé!
Có mẹt đây nhưng tuần này cũng sẽ bận trưa muathu không tụ tập cơm trưa được các mẹ cố giữ nguyên phong độ off ẹp nhé.

Muathu đang giữ 4 chiếc nhẫn của Nangmuadong gửi tặng các mẹ hôm đi Quảng Nam còn dư, áo mưa và mũ mymy để quên ở nhà khi nào off sẽ tranh thủ ghé đưa.

@Susu1811: Nếu em đi được thì sắp xếp cuối tuần này em nhé, em hỏi giúp chị các chuyến xe khách của Mai Linh hoặc Xinh cafe giờ nào ....à nếu qua nhà Memynhi em nhận hộ chị bộ đồ thêu luôn nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tuân lệnh bà chị. Còn cái dù của em nữa nghen, bữa nào cầm được cầm cho em luôn.
Xin nhắc nhở cách xa chị subim nguồn bệnh mắt đỏ:D Subim đừng ném đá em nghe:p

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

nhà Đè Nẽng lại chuản bị có chương trình hay rồi, ĐÈ NẼNG cố lên ĐÈ NẼNG cố lên!!!

1,018
0
0

mymy

Hi cả nhà, lâu ngày không gặp ah :cstt09::cstt09:

@về chuyến đi Phú Yên không biết em Su đã hỏi xe chưa, nhưng theo em thì không nên đi xe open tour nhé, mặc dù các xe này chuyên phục vụ khách du lịch nhưng vì nó phục vụ khách du lịch nên nó vừa đi vừa ngắm cảnh và dừng xe lại khá lâu ở những điểm đón khách của đại lý. Em đã tham khảo xe của một số hãng vận chuyển có uy tín như Phương Trang, Mai Linh, Thuận Thảo..., lịch của các xe đó xuất phát tại bến xe Đà Nẵng:
* Xe Mai Linh: có 3 chuyến 11h30; 14h30 và 17h. Giá vé: 220K/khách.
* Xe Phương Trang: 2 chuyến 10h15; 15h40. Giá vé: 130K/khách.
* Xe Thuận Thảo: 2 chuyến 7h; 17h15. Giá ve: 120K/khách

Đà Nẵng - Phú Yên chạy khoảng 8h đồng hồ, vì vậy các chị nên xem chuyến nào để đến Phú Yên giờ cho hợp lý nhé. (đi xe 8h đồng hồ không biết em có gan không :(:(:()

Còn hàng hóa thì mình phải mang lên bến để gởi trước vì hàng của mình nhiều, chỉ có xe Mai Linh là có đón khách tận nhà nhé, chỉ khách thôi hàng cũng phải mang lên gởi trước.

1,018
0
0

mymy

Làm chi la dữ rứa bà chị :cstt07::cstt07:. Chỉ sợ bà chị đeo kính đen 888 quá đọc không kịp bà chị la nên mọi người im lặng trật tự để bà chị dưỡng mắt đó chứ :xB-)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

1. Cám ơn chị Mymy thông tin xe cộ. Chờ Trưởng ban tổ chức chuyến đi chốt sổ. Em k tham gia phần xe cộ này nữa ạh. :x
2. Hội bon chen, kim thêu em đang giữ, ai có nhu cầu liên lạc để lấy nhé. Có 8 cái tất cả.@};-

1,250
0
0

baoduy_susu

1. Cám ơn chị Mymy thông tin xe cộ. Chờ Trưởng ban tổ chức chuyến đi chốt sổ. Em k tham gia phần xe cộ này nữa ạh. :x
2. Hội bon chen, kim thêu em đang giữ, ai có nhu cầu liên lạc để lấy nhé. Có 8 cái tất cả.@};-
Hôm nào đi off em đem theo kim luôn nhé.

780
0
0

memynhi

@hội đi cứu trợ: memynhi thấy nên đi sáng thứ 7, đến nơi chiều mình còn ổn định và tìm hiểu tình hình, rồi nghỉ ngơi, hôm sau có sức đi và về. Xem lịch mymy đưa thì thấy chuyến Thuận Thảo 7h hoặc Phương Trang 10h15 là được, 7h15 sợ đi hơi sớm nhưng mà chắc ăn hơn, tới nơi cũng sớm hơn, ý mọi người thế nào ?

@hội bon chen: có kim mà ko có chỉ và vải thì làm gì ta ? memynhi đề nghị cả nhà khởi nghiệp bằng tranh chữ Phước nhé, vải memynhi có mua rồi, chỉ cũng có (nhưng mà mua chỉ nguyên tép, thêu hơi dư 1 chút để dành nhé), ai cần lên tiếng nha, nhanh kẻo hết :cstt07:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.