Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
679
0
0

songthao

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

@anh Bảo: hình đẹp quá:x:x:x.

@nangmuadong: chị thấy bạn của em quen ghê, bé đó tên gì và học hay đang làm gì ở đâu vậy em???

@all: nhà mình có ai muốn rửa chén bằng lưới không? Me em vừa xin được nhiều lắm, ai dùng thì em share cho nhé. Dùng cái này rửa chén cực sướng, sướng hơn rửa bằng mấy miếng xốp xanh xanh mình hay mua ngoài chợ nhiều nhé :D:D.
Share cho ít đi mụ ơi. :D

467
0
0

pink3

chị pink3 ơi! Tình hình đâm chọt thêu thùa thế nào rùi? Mai em về ĐN ghé chị Thủy lấy kit chữ Phúc và kit nude của cô gái đó chị, ah, em có mang thêu bức con hổ để tranh thủ ngồi trên xe thêu nữa... Đẹp tuyệt luôn! Chị có rãnh thì ới em một tiếng nha... Cho em xem mấy tấm chị đang thêu với.
còn tắm rửa và mặc áo cho em ấy nữa là xong :D
em ơi, chị thích mấy con hổ lắm, em thêu xong có thể cho chị mượn chart được không? Chị muốn làm một con tặng anh trai tuổi dần của chị . Nhưng sáng mai chị lại về tam kỳ đám giỗ rồi

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trưa nay mời cả nhà dùng tart táo, nhớ đi đông đủ để thưởng thức vị quế thơm cay, mùi hạnh nhân béo béo thơm thơm và sữa chua chua thanh ngọt cùng với táo và nho nhé, ai kg đi thì nuốt... ừng ực
Báo cáo là dạo nay ko hiểu số MG có lộc thế nào nhưng mấy hôm nay tự nhiên nhận được khá nhiều "quà" mà cái nào cũng "tương đối" :D nên trưa ni chị baoduy đãi bánh, MG đãi nước uống nhé :) ai ko đi lỗ ráng chịu à :p Hẹn mọi người Phố Xưa

@ muathu: có đi ko em bới cơm tới ăn :) với lại có thứ cần hỏi :p

798
0
0

cifmoon

Báo cáo là dạo nay ko hiểu số MG có lộc thế nào nhưng mấy hôm nay tự nhiên nhận được khá nhiều "quà" mà cái nào cũng "tương đối" :D nên trưa ni chị baoduy đãi bánh, MG đãi nước uống nhé :) ai ko đi lỗ ráng chịu à :p Hẹn mọi người Phố Xưa

Trời nghe đến ăn uống thèm quá :p. Nhưng trưa lại kô đi được rồi :x

Mấy chị để cho em ké miếng bánh :p:x

1,250
0
0

baoduy_susu

@megon: đã quá, chúc em luôn phát tài phát lộc, hihi

780
0
0

memynhi

@baoduy: chơi kỳ nha, hôm qua về thì ko có gì ăn, hôm nay ko về được thì lại có tart táo hic hic hic.

@mymy: cho chị xin cái lưới gì gì đó với nhé

@pink3, subim, baoduy: mỗi người mua 1 khung thêu phải ko ? giá 115K/cái (25x35cm) nha. Memynhi sẽ mua 1 ít vải và chỉ của vài mẫu đơn giản để hôm nào khai trương phòng thêu ĐN làm nhé. Còn ai muốn mua khung thì báo luôn trước 3h trưa nay để còn đặt hàng nha.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@baoduy: chơi kỳ nha, hôm qua về thì ko có gì ăn, hôm nay ko về được thì lại có tart táo hic hic hic.

@pink3, subim, baoduy: mỗi người mua 1 khung thêu phải ko ? giá 115K/cái (25x35cm) nha. Memynhi sẽ mua 1 ít vải và chỉ của vài mẫu đơn giản để hôm nào khai trương phòng thêu ĐN làm nhé. Còn ai muốn mua khung thì báo luôn trước 3h trưa nay để còn đặt hàng nha.
chị quên em hả. :D . Em cũng đang bon chen nè, chị đặt luôn khung dùm em

1,250
0
0

baoduy_susu

memynhi: để phần em 01 miếng chắc cái này hợp với mấy phụ nữ tốt bụng đây, ăn không ngán. Tối nếu được chị đem qua cho thưởng thức.
-cho chị xin cái lưới gì gì đó với nhé=> đúng là hội trưởng hội bon chen...
- Chị xác nhận đơn đặt hàng rồi, cứ y án nhé.

2,801
0
0

muathu

Trưa nay cũng có mặt ở Phố xưa nhưng ở hội những người bận rộn :p nên sẽ ké bánh của Baoduy_susu.

@Chị Soni: cũng có mặt à nhen, mọi người ráng đi đông đủ nhé.

@all: Tuần sau họp kiểm điểm rút kinh nghiệm chuyến vừa rồi cái các mẹ ơi, Memynhi ơi tuần sau em có thể về trưa nào để off đi :)

780
0
0

memynhi

@baoduy: chị quên chiều nay em đi SG à, thế mới tức hic hic, đặt tấm silicon chưa ?

@susu: y án luôn hén

780
0
0

memynhi

@muathu: chắc tuần sau em mới biết chị à

1,250
0
0

baoduy_susu

@baoduy: chị quên chiều nay em đi SG à, thế mới tức hic hic, đặt tấm silicon chưa ?

@susu: y án luôn hén
em nói thứ bảy mới đi mà, để chị qua Đại Dương xem nếu ở đây có bán silicon pad thì chị mua cho khỏe.
à, tấm silicon hôm trước kích thước bao nhiêu vậy mynhi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
679
0
0

songthao

@ mẹ Gôn: chị ơi, mắt đỡ đỡ chưa?
Nghe ọp ẹp thèm ghê, nhưng cấn con heo con ngóng mẹ tội nghiệp. Các mẹ cứ ăn chơi thoải mái đi, ai tốt bụng thì ăn luôn dùm phần bánh songthao nghen:cstt01:

780
0
0

memynhi

@baoduy: tam cua em co 25x35 thi phai, con cai khuon banh cuon thi nho hon

25
0
0

Double_Bi

Nghe ọp ẹp thèm ghê, nhưng cấn con heo con ngóng mẹ tội nghiệp. Các mẹ cứ ăn chơi thoải mái đi, ai tốt bụng thì ăn luôn dùm phần bánh songthao nghen:cstt01:[/QUOTE]

Em cũng như songthao nè, thích off với mọi người quá nhưng có nghé ở nhà. Bữa ni em tiến về trung tâm rồi, hi vọng có cơ hội gặp mọi người nhiều hơn. Hehe, mới thấy Susu và nghe giọng chị mymy thôi.

1,250
0
0

baoduy_susu

Nghe ọp ẹp thèm ghê, nhưng cấn con heo con ngóng mẹ tội nghiệp. Các mẹ cứ ăn chơi thoải mái đi, ai tốt bụng thì ăn luôn dùm phần bánh songthao nghen:cstt01:

Em cũng như songthao nè, thích off với mọi người quá nhưng có nghé ở nhà. Bữa ni em tiến về trung tâm rồi, hi vọng có cơ hội gặp mọi người nhiều hơn. Hehe, mới thấy Susu và nghe giọng chị mymy thôi.[/QUOTE]
vậy thì Double -Bi và Song Thao cố hgắng sắp xếp gửi heo và nghé để đi cùng nhé.

780
0
0

memynhi

@muathu, baoduy, subim, susu: quân dặn là mỗi người mua 1 cây viết dạ 2 đầu để kẻ và đánh dấu thì mới thêu được, thiệt hại 30K/cây, 1 đầu viết, 1 đầu xóa. Memynhi mua mấy loại thì thấy loại này được nhất, ko bị lem. Có y án ko đơi.
Ai đang mon men bon chen thêu thùa vào đây liền nha
http://www.chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=950&page=4

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
270
0
0

Soni

Off trưa nay xong về bất chợt nhìn vào trong gương mới giật mình, giàng ơi, thấy mình thê thảm quá, đúng là đời buồn người chẳng tươi lên được, nhưng mà được xả stress nhẹ lòng đi rất nhiều, cám ơn các mẹ đã chuyện trò rất vui.

1,250
0
0

baoduy_susu

Off trưa nay xong về bất chợt nhìn vào trong gương mới giật mình, giàng ơi, thấy mình thê thảm quá, đúng là đời buồn người chẳng tươi lên được, nhưng mà được xả stress nhẹ lòng đi rất nhiều, cám ơn các mẹ đã chuyện trò rất vui.
Vậy thì chị phải dành thời gian 888 và ọp ẹp với cả nhà thật nhiều chị nhé. Hết stress ngay.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Xin phép nhà ĐN cho mình post ké 1 bài
Họp báo xong từ hôm qua rồi mà sao chưa thấy thông cáo báo chí anh Nát ơi :cstt04:
Xin lỗi cả nhà vì mấy hôm bận quá không vào được.
Tình hình hôm họp rất sôi nổi. Kết thúc buổi họp có 3 vấn đề được tổng kết như sau:
1. Cám ơn CSTT ĐN đã gửi Tré cho HN @};-@};-
2. Tré ĐN rất ngon, đặc biệt ngon hơn khi kết hợp với Bia hoặc Rượu :D
3. Khi có thành viên CSTT ra HN đề nghị ĐN tiếp tế Tré cho HN :p
Vậy xin thông báo cho các bạn thành viên CSTT tại ĐN được biết để cùng phối hợp thực hiện.
Ps: Bạn nào chưa biết chỗ mua Tré xin liên lạc với Tô Vân Anh nick susu1811 để biết thêm chi tiết:)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.