Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
118
0
0

nangmuadong

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Từ trưa qua đến giờ mới vào mà đọc muốn rớt cái cặp đít chai luôn ah. Memynhi ơi! Em giận chị vì cái tội ko chừa phần hải sản cho em nha... Hichic... Đã thế chị nào còn thẳng tay post hình cả nhà xí xọn trong nhà hàng, làm em tủi thân kinh khủng...B-)

780
0
0

memynhi

@nangmuadong: chị có chừa phần cho em đó, nhiều lắm, tại em ko có nên ko thấy đó hahahaha

@mymy: NBB mỗi người mỗi kiểu lắc em ạ, em thích của anh nào ????? ;) ;) ;)

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Em nắngmùađông ơi, hôm nọ không đi lại cũng không cho cô bạn đi làm đoàn HN có người ấm ức mãi...

118
0
0

nangmuadong

Em nắngmùađông ơi, hôm nọ không đi lại cũng không cho cô bạn đi làm đoàn HN có người ấm ức mãi...
Oe oe oe... Oan ức cho đứa em út ít này quá hà... Em bận thiệt mừ... Nhỏ bạn em cũng bận đi làm thiệt mừ... Tụi em cũng tiếc lắm chứ bộ... Nếu đi là được làm người mẫu cho chị Cam và anh Bảo rùi...

2,801
0
0

muathu

@Memynhi: Em ơi có Xá xíu topic hàng Thái chỗ nhà chị rồi, khi nào rỗi em ghé nhà chị lấy nhé chị bận quá mà Tí đang ốm nên không đi đâu được. Khi nào ghé nhà được nhắn trước để chị rút tiền gửi tiền Yến của Mít và Nem gửi và 1 lạng chị chia với các mẹ nhé.

@Soni: Chị ơi soni có ăn được Yến không?

@Susu1811, Pink3, Mymy: mai muathu mang Yến lên cơ quan mọi người ghé lấy nhé, riêng phần Pink3 với Mymy muathu cũng chưa chia đôi.

@All: Nhà mình ơi muathu dạo này công việc cơ quan bận quá việc nọ dồn việc kia quá tải, tối ở nhà thì cu Tí chướng lắm không cho mẹ làm gì kiện cáo đòi mẹ phải quan tâm này kia, nếu có lên mạng được thì cũng remote lên cơ quan làm bớt việc nên không thể online được, nếu các mẹ mua hàng thì xem có bao nhiêu người đặt ai thuận tiện thì nhận hàng và chuyển khoản giúp nhé, mong các mẹ thông cảm và ủng hộ cho các topic mua bán của CSTT :x

445
0
0

me titdng

memynhi; @metitdng: chị vẽ hình sơ sơ ra rồi chụp hay scan gửi cho em cũng được nói:
Em ơi nếu không em kết cho chị cái dây 09 đá mắt mèo đỏ cam và phalê cũng được nhưng em làm ngắn giống như sợi dây đá sa kim của chị ý, cảm ơn nhiều nhé . khi nào xong nhắn chị sang lấy À em ơi bạn chị hỏi em có bán đá và phalê cùng phụ kiện để kết dây không vì chị ý thích tự kết em à, nếu được em cứ lấy theo giá thành sản phẩm bạn chị nói thế "năn nỉ đằng ấy đấy" :-*

445
0
0

me titdng

Oaaa mọi khi mỗi mình trông nhà nay có thêm người bon chen trông nhà kìa,ở bên chồng con hổng sướng sao mà còn.....chạy thoi không chít kakaka :p

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@All: Nhà mình ơi muathu dạo này công việc cơ quan bận quá việc nọ dồn việc kia quá tải, tối ở nhà thì cu Tí chướng lắm không cho mẹ làm gì kiện cáo đòi mẹ phải quan tâm này kia, nếu có lên mạng được thì cũng remote lên cơ quan làm bớt việc nên không thể online được, nếu các mẹ mua hàng thì xem có bao nhiêu người đặt ai thuận tiện thì nhận hàng và chuyển khoản giúp nhé, mong các mẹ thông cảm và ủng hộ cho các topic mua bán của CSTT :x
Em đã nói hôm qua rồi đó, chị báo lại với CSTT-Gây quỹ làm như các topic trước kia. Nói chung nếu làm được như chị meduytu Sài Gòn thì làm còn ko có thời gian thì thôi, chứ chị cứ làm đầu cầu nhận hàng nhận tiền như thế này cực quá, mà có phải ai cũng hiểu đâu.

@ all: xin lỗi mọi người trước, MG nói điều này nếu có phật lòng ai thì cũng bỏ qua cho nhé. Việc đặt hàng trên các topic để ủng hộ cũng là một việc rất có ý nghĩa, vừa để góp một phần nhỏ bé vào quỹ hay cho một trường hợp nào đó, vừa có hàng để dùng, nên rất khuyến khích các bạn đặt hàng. Tuy nhiên mong các bạn hãy nghĩ cho các chủ topic và các đầu cầu, họ cũng là những người đi làm, cũng có gia đình phải chăm sóc như các bạn, họ chỉ tranh thủ chút thời gian rảnh rỗi mà thôi, họ bỏ công bỏ sức ra như vậy nhưng chẳng đem lại chút lợi ích hay tiền bạc gì cho họ. Vì thế khi các bạn đã đặt hàng gì thì phải có trách nhiệm, thường xuyên theo dõi để biết khi nào có hàng mà nhanh chóng tới nhận, nhanh chóng chuyển tiền để tổng kết, nếu các bạn ko tin tưởng để chuyển khoản trước thì ngay khi có thông báo có hàng, mong các bạn thanh toán ngay.

MG có đề xuất như thế này, mong mọi người ủng hộ, từ giờ trở đi khi hàng về tới ĐN, trong thời gian bao lâu đó (tùy theo thời hạn hoàn thành của các topic đặt hàng) nếu các bạn không lấy thì đầu cầu (ở đây là muathu) sẽ thông báo cho các thành viên khác để lấy, trường hợp không ai lấy thì chuyển trả.

MG hy vọng từ giờ trở đi nhà ĐN sẽ không còn những chuyện như thế này xảy ra nữa, vừa gây rắc rối cho đầu cầu (đã ứng tiền trả trước rồi, hàng lại cứ mang đi mang về), vừa làm mất tình cảm giữa các thành viên.

Dài dòng như vậy, có gì mong mọi người bỏ qua cho

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
780
0
0

memynhi

@metitdng: vậy em làm cho chị dây theo mẫu số 9 nhé, vậy là của chị 3 dây: 1 trắng đen, 1 nâu, 1 đỏ cam. Truoc gio em ko bán phụ kiện, vì em thích kết mừ, nếu bạn chị thích kết thì chị ấy chọn mẫu đi, rồi em soạn nguyên vật liệu và phụ kiện cho chị ấy, giá thì em sẽ giảm bớt phần tiền công tùy theo mẫu nhé, nhưng còn dụng cụ (kềm, kéo) thì chị ấy phải mua chứ em có 1 bộ của em để dùng thôi :-* :-*

@susu: mẫu giống số 9 có các màu : trắng, xanh biển, xanh dương, hồng, đỏ cam, vàng, xám, tím nhạt. em chọn nhé, có gì PM cho chị nhé

@muathu: chị giao bớt cho các bạn chia sẻ đi, công việc và con cái thế rồi còn ôm đồm nhiều vất vả quá :x

1,250
0
0

baoduy_susu

cả nhà trưa nay có đi giải tỏa stress không?

1,250
0
0

baoduy_susu

subim, pink3 đâu rồi? còn muathu nữa? trưa mà cũng bận kg nghỉ hả?

780
0
0

memynhi

ủa có người bị stress dữ đến mức phải giải tỏa à ???? :x

1,018
0
0

mymy

@: cả nhà đi vui vẻ nhé, em đau mắt quá :-*:-*

@mynhi: Mẫu nào cũng được chị ơi, miễn đẹp là được ah :x:x

1,669
0
0

mesubim

cả nhà trưa nay có đi giải tỏa stress không?
Hic hic, đi giải tỏa street đâu không thấy lại thấy ít nhất có 2 người ôm street về nhà, còn khối người khác ôm sầu về theo, hu hu :(.
Subim thì lúc nào cũng được cả vì buổi trưa ăn cơm về rồi nghỉ ngơi thôi chẳng bận bịu gì cả, có gì ới nhé :x

467
0
0

pink3

thôi nghỉ ngơi ít bữa giải tỏa stress đã, đi nhiều quá lại stress nữa:D

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chào cả nhà ĐN chiều nay hanoi off TRÉ mời các bạn cùng tham gia nhé. ưu tiên Bừa ngồi cạnh em susu đấy:D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.