Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Lót gạch ngồi chờ....ảnh :cstt01:
Em ơi sang bên topic miền trung xem ảnh nhé :)
Đố cả nhà (những người chưa biết) đây là tay ai nè, người mẫu bán nhẫn đây ạ

1,250
0
0

baoduy_susu

Em ơi sang bên topic miền trung xem ảnh nhé :)
Đố cả nhà (những người chưa biết) đây là tay ai nè, người mẫu bán nhẫn đây ạ
Tay bên trái đeo nhẫn đen của ai mà xinh thế!!!

1,669
0
0

mesubim

Hình độc và đẹp đây, cấm sang nhượng dưới mọi hình thức nhé :D

Hai người gác cầu đây:

Anh Bừa đang nhớ nhà:

Mùathu đang làm dáng, quá xinh luôn:

Còn nữa, chờ nhé....

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Nhà mình ơi, hôm nay ngày 2 là ngày đầu tháng, là ngày MT bận nhất, Cả nhà có ai gọi mà chị ý, không tiện trả lời thì cũng nên thông cảm nhé. Hẹn trả lời trả góp sau.
Tiếp là hiện nay hàng hà nội đang có mặt tại nhà MT rất nhiều, chị í nhắn, nhà mình mai hoặc kia gặp mặt gửi tiền nhận hàng.
:-*

780
0
0

memynhi

Chúc 1 tuần mới an lành, trời đang gió dữ quá, mong cho bà con các vùng quê miền trung được bình an.
Chuyến đi quả là ý nghĩa và nhiều kỷ niệm cả nhà nhỉ. Cả nhà lưu ý kinh nghiệm của memynhi lần sau là đi nhớ mang giầy thể thao nhé, về chẳng đâu chân, lại ngủ rất ngon. Chứ có người vừa đau chân, vừa mất ngủ vì tiếc đôi giầy và còn đang xin cứu trợ 1 đôi giầy kìa :p :p

Tối qua chia tay đoàn HN tưng bừng, hải sản ngon mà metitdng và baoduy_susu bỏ lỡ tiếc thế.

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc 1 tuần mới an lành, trời đang gió dữ quá, mong cho bà con các vùng quê miền trung được bình an.
Chuyến đi quả là ý nghĩa và nhiều kỷ niệm cả nhà nhỉ. Cả nhà lưu ý kinh nghiệm của memynhi lần sau là đi nhớ mang giầy thể thao nhé, về chẳng đâu chân, lại ngủ rất ngon. Chứ có người vừa đau chân, vừa mất ngủ vì tiếc đôi giầy và còn đang xin cứu trợ 1 đôi giầy kìa :p :p

Tối qua chia tay đoàn HN tưng bừng, hải sản ngon mà metitdng và baoduy_susu bỏ lỡ tiếc thế.
ấm ức lắm vì HN lâu mới vào mà đau bụng nên chịu thôi...

1,669
0
0

mesubim

Trưa nay không có gì hết hả cả nhà, buồn hè :(

780
0
0

memynhi

trưa nay trời đang 'sóng thét gào, gió ào ào' mà mesubim vẫn hăng thế ? :x :x :x

467
0
0

pink3

tối hôm qua 2 mẹ con nhà Pink tội ghê luôn.Sơrri hôm qua sao ngủ trưa có tí tẹo nên lúc chiều mẹ tắm rửa xong chở đi, chở đến cầu sông hàn thì lăn quay ra ngủ, gọi gì cũng không dậy. Thế là 2 mẹ con đùm đùm ríu ríu quay về :(

1,669
0
0

mesubim

tối hôm qua 2 mẹ con nhà Pink tội ghê luôn.Sơrri hôm qua sao ngủ trưa có tí tẹo nên lúc chiều mẹ tắm rửa xong chở đi, chở đến cầu sông hàn thì lăn quay ra ngủ, gọi gì cũng không dậy. Thế là 2 mẹ con đùm đùm ríu ríu quay về :(
Em ơi đã đi tới cầu rồi mà còn quay về nữa, thật là... đến nhà hàng có chị Su, anh Gôn, em Muội là em Sơrri tỉnh ngủ ra ngay ấy mà, đoạn đường đến nhà hàng còn có tí tẹo còn hơn quay về tới nhà, phạt mẹ Hồng hư con ngủ thế mà lại đèo về :">

467
0
0

pink3

chị ơi, hôm qua 2 mẹ con xinh xinh đẹp đẹp đi thế mà con ngủ là em cũng sợ không chở đi tiếp được nữa (sợ qua cầu bị gió, không ai đỡ con hết, chỉ có cái địu thôi mà) làm mẹ tiếc hùi hụi vì không đi được, lúc đó em có gọi cho Lý mà, cú nữa là chở về đến nhà thì con tỉnh giấc (mới có 6h kém 10), con nhảy cả buổi, tối lại đi ngủ muộn :D

445
0
0

me titdng

Tối qua chia tay đoàn HN tưng bừng, hải sản ngon mà metitdng và baoduy_susu bỏ lỡ tiếc thế.[/QUOTE]

Đánh vào lỗi đau của tui đó nghe, tiếc hùi hụi từ tối qua đây nè lần sau thì không bỏ qua đâu nhé :(

445
0
0

me titdng

À Mynhi ơi kết vòng đến đâu rồi nhanh nhanh lên kẻo trễ đó nàng, mà mẹ nó à .có lẽ cái vòng mặt kim sa chắc phải thay cho chị dây da màu đen thôi vì chị đeo dây đó bị dị ứng có được không mẹ nó.

780
0
0

memynhi

@metitdng: OK, gửi sang em thay dây đen cho nhé, 2 dây 50T thì đang làm, của chị 1 xám, 1 nâu đúng ko ? còn dây 30T chị gửi cho em cái hình dây chị thích đi, theo mô tả của chị thì em 'hổng hỉu' lắm, làm ra sợ ko vừa ý hí hí hí.

445
0
0

me titdng

@metitdng: OK, gửi sang em thay dây đen cho nhé, 2 dây 50T thì đang làm, của chị 1 xám, 1 nâu đúng ko ? còn dây 30T chị gửi cho em cái hình dây chị thích đi, theo mô tả của chị thì em 'hổng hỉu' lắm, làm ra sợ ko vừa ý hí hí hí.
Mẹ nó à ! chị không có hình thế thì phải làm sao hè,thôi thì thế này chờ cho trời hết mưa chị sẽ vi hành sang nhà em 1 chuyến vậy chịu không vậy

1,557
0
0

Camellia

Chào cả nhà Đà Nẵng, nói thật là đoàn làm phim chúng em vô cùng cảm động và cảm ơn sự hiếu khách của Đà Nẵng nhà mình nói riêng và người Đà Nẵng nói chung.

Ảnh thì có mà chưa kịp xử lý hay post vì thứ hai đầu tuần nhiều việc quá. Xin nhà mình vui lòng thư thư cho bọn em tí nhá.

Thú thực là đi về tụi em nhớ Đà Nẵng ghê gớm. Chả biết tại sao nữa!!! :x:">

1,250
0
0

baoduy_susu

Chào cả nhà Đà Nẵng, nói thật là đoàn làm phim chúng em vô cùng cảm động và cảm ơn sự hiếu khách của Đà Nẵng nhà mình nói riêng và người Đà Nẵng nói chung.

Ảnh thì có mà chưa kịp xử lý hay post vì thứ hai đầu tuần nhiều việc quá. Xin nhà mình vui lòng thư thư cho bọn em tí nhá.

Cam đi về chiến đấu liền vậy hả? khi nào rủ xã và 2 nhóc đi du lịch ĐN nhé. welcome!!!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chị Cam ơi, em vẫn thắc mắc, và muốn hỏi thăm, cớ làm sao, mà nhớ Ghê gớm thế kia:D
:-* Hẹn gặp lại chị một ngày gần nhất.:x

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chào cả nhà, tối qua gần 12g đêm về HN sáng phải làm việc ngay nên giờ vào ngó nghiêng được. Những cảm nhận về chuyến đi này là nỗi vất vả, khó khăn của người dân miền Trung và tấm lòng mến khách của họ, đặc biệt là của các thành viên chi hội CSTT ĐN @};-@};-@};-.
Chúc các bạn ngày càng có thêm nhiều thành viên mới, có thêm nhiều hoạt động có ích cho cộng đồng

679
0
0

songthao

Tự nhiên thấy tiếc vì không được chen chân vào những....kỷ niệm để đời của quý vị. Tui xin thành thật khai báo là càng nhìn hình, càng thấy cú ... sếp tui lắm:D. Tức gì đâu ớ. Hức.
Thua keo này, ta bày keo khác vậy. B-)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.