Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,669
0
0

mesubim

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Hehe nhà mình có bếp bánh rồi, giờ rộn ràng thế này chắc phải mở thêm phòng thêu nữa quá :D

270
0
0

Soni

Chị ơi có Yến ở nhà em rồi nhé, có cả đường phèn share cho chị nữa, nhíp gắp thì em mua tới 30K chỗ đường Hùng Vương mà em nghe Mynhi bảo ở Ông Ích Khiêm có bán giá 17K thôi lát em ghé mua giúp mấy mẹ luôn tối chị ghé nhà em lấy cuối tuần cho Soni ăn thử đi chị, cái này giúp ngủ ngon ngủ say nữa đó

Con đường còn dài mà chị

Thấy mọi người rộn ràng vui quá chỉ lo hôm đó mưa, nghe nói có cơn bão to lắm sắp vào biển Đông
Cám ơn mùa thu động viên tinh thần :-* Con mình nuôi nhìn lịch từng ngày thấy thời gian sao qua chậm.
Theo trang www.vnbaolut.com thì Áp thấp nhiệt đới 23W đã mạnh lên thành Bão có tên là Mirinae. Bão đang tiến về hướng tây và đi qua miền bắc Philippines. Dự báo hiện nay cho biết Mirinae có thể vào Biển Đông vào ngày 1 tháng 11. Như vậy ngày mai nhà mình đi là 31/10 hy vọng ổn cả.

Tình hình rất chi là tình hình, MG vừa ở BV Mắt về, khám mà BS la làng vì nặng quá, còn bảo em mà cứ để thế nhỏ thuốc thì có cả tháng cũng ko hết, híc, vậy mà mình đã khám BS Hồng Trưởng khoa giác mác của BV rồi đấy, hôm qua mình cũng đã nghi ngờ nên chạy tới hỏi, BS còn nói yên tâm đi có gì tôi chịu trách nhiệm cho, thật là mọi người nhớ có khám mắt nhớ chừa BS này ra nhé

Khám xong mở mắt ko ra, xốn mắt khiếp luôn, đi xe ko được phải gọi thằng em chồng đến chở về, giờ ngôi ở cq chờ ba Gôn tới, hy vọng ngày mai đỡ để t7 còn đi, híc híc
Mẹ Gôn ơi, thấy em bị đỏ mắt, tình cờ đọc được bài báo này lại nhớ con của mẹ Bảo Quân... híc... chẳng còn tin vào bác sĩ chút nào... kinh khủng quá
Bài này chị đọc trên báo Tiếp thị và gia đình có tên là "Giải cứu Jerry"
có thể xem một trong 2 link sau:
http://nucuoicuaben.com/blog/?p=1578
http://phunumoi.com/Hanh-trinh-giu-mat-cho-con---Ky-2-_6858.asps?lang=1
Em ơi, cẩn thận nhé.

445
0
0

me titdng

Chúc cả nhà ngủ ngon- sức khỏe tràn trề để ngày mai lên đường gặt hái nhiều thành công ,thắng lợi mang về :-*

445
0
0

me titdng

cả nhà ơi dậy thôi rồi mình chuẩn bị lên đường nào. Lên đường may mắn,may mắn và nhiều may mắn :-*

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Đà Nẵng yêu thương ơi mọi việc thuận lợi và may mắn nhé.
:-*:-*:x:x@};-@};-

270
0
0

Soni

Cả nhà đi rồi, mình trông nhà đây ! Còn ai không ? :cstt01:

25
0
0

Double_Bi

Em nữa nè chị ơi! Hai chị em mình pha trà nóng uống nghe, trời hơi lạnh. @};-. Chúc mọi người một chuyến đi đạt nhiều kết quả nhé. :cstt09:

270
0
0

Soni

Em nữa nè chị ơi! Hai chị em mình pha trà nóng uống nghe, trời hơi lạnh. @};-. Chúc mọi người một chuyến đi đạt nhiều kết quả nhé. :cstt09:
Chu choa, trời mưa rồi thình lình nắng gắt, cẩn thận sức khỏe nghe em gái :)
Nhà mình chắc là mệt lắm, đường xa vậy mà, thương ghê @};-

14
0
0

mebeminhthuhm

Bữa nào em về quê gặp hội Đà Nẵng 8888888888 cho đã ghiền, hiiiiiiiiiiiii

25
0
0

Double_Bi

Hihi, có hai chị em mình đăng đàn và đối thoại. :p. Em gác cửa trái, chị cửa phải nghe. B-)

118
0
0

nangmuadong

Woa! Sáng nay ngủ một lèo, đến... 6h15 là phải bò dậy rùi. Lúc 4h sáng, mưa rơi lộp độp, mưa xối mưa xả. Tội nghiệp cho anh Đồng nát bể dự định đi thăm chợ cá, thương cho chị Cam và anh Bảo ko được đi chụp hình ở Bãi Bụt...
Nhà mình về sức khỏe vẫn dồi dào chứ ah. Sao chẳng nghe ai lên tiếng í ới gì cả?

118
0
0

nangmuadong

Í quên! Hôm qua nhận nhiệm vụ cao cả và thiêng liêng mà sáng nay lại quên báo cáo. Tình hình chuyến đi Hội An kết thúc tốt đẹp. Chị Cam và anh Bảo cho ra đời nhiều tác phẩm nghệ thuật cực đẹp, mê luôn... Hai anh chị ơi! Post lên cho mí chị ở nhà tiếc chơi đi! Kakaka...

445
0
0

me titdng

Các nàng ơi dậy chưa vậy? có ai bị mệt không chứ Metít lai thấy khỏe ra mới chết chẳng thấy đau ở đâu tẹo nào :D thế mới biết đi làm CTXH có nhiều cái lợi các mẹ nhỉ :cstt03:
@ Megôn ơi cả nhà đi vui lắm chỉ tội em không đi được ở nhà có nóng ruột không vậy. Cả nhà em(em gì ý nhỉ quên tên rồi) gửi lời cảm ơn đến em và gđ nhiều đó.
@ Cifmoom ơi! Hôm qua em về Gô có nhớ mẹ nhiều không Gô đỡ chưa em?
All Các nàng Pink3,MT,Subim,Susu,Mynhi có ai mệt không
Mymy ơi! KS nhà em hôm qua mất điện hay sao mà bác Nát chưa post ảnh lên 2 đầu cầu đang ngóng ảnh đấy em ah

1,669
0
0

mesubim

Các nàng ơi dậy chưa vậy? có ai bị mệt không chứ Metít lai thấy khỏe ra mới chết chẳng thấy đau ở đâu tẹo nào :D thế mới biết đi làm CTXH có nhiều cái lợi các mẹ nhỉ :cstt03:
@ Megôn ơi cả nhà đi vui lắm chỉ tội em không đi được ở nhà có nóng ruột không vậy. Cả nhà em(em gì ý nhỉ quên tên rồi) gửi lời cảm ơn đến em và gđ nhiều đó.
@ Cifmoom ơi! Hôm qua em về Gô có nhớ mẹ nhiều không Gô đỡ chưa em?
All Các nàng Pink3,MT,Subim,Susu,Mynhi có ai mệt không
Mymy ơi! KS nhà em hôm qua mất điện hay sao mà bác Nát chưa post ảnh lên 2 đầu cầu đang ngóng ảnh đấy em ah
Em vào điểm danh đây mẹtit ơi, em vẫn bình an vô sự ạ :) chỉ tội đôi bàn chân hơi bị nhức nhối thôi, tối qua về năn nỉ con gái xoa dầu bóp chân cho mẹ nên đỡ tốn tiền mát sa :x, hẹn ngày mai sẽ có hình ạh :)

15
0
0

gaume81

Chào cả nhà, chúc mọi người tối chủ nhật vui vẽ!!!!!!!!!!!!!!!!!

47
0
0

phucuong_pro09

Chào các mẹ ! sao tối chia tay có vui không ? Cường bị rụng 1 cái răng ví không ra được . Nhưng chuyến đi Mỹ Sơn cũng vui lắm . Cam và Bảo say mê chụp ảnh .Cam tha hồ làm người mẩu để chụp ảnh . Chúc đại gia đình sức khỏe nha! :)

798
0
0

cifmoon

Chào cả nhà. Chúc cả nhà một tuần làm việc vui vẻ !
Tình hình đi về hơi bị mỏi chân tí thôi, kô có gì :x. Mọi người khỏe cả chứ ?

@Đoàn Hà nội : mọi người về đến HN bình an chứ :x ?

118
0
0

nangmuadong

Chào các mẹ ! sao tối chia tay có vui không ? Cường bị rụng 1 cái răng ví không ra được . Nhưng chuyến đi Mỹ Sơn cũng vui lắm . Cam và Bảo say mê chụp ảnh .Cam tha hồ làm người mẩu để chụp ảnh . Chúc đại gia đình sức khỏe nha! :)
Hum qua phải đi đón ox nên ko tham gia hành trình đến với Mỹ Sơn được. Tiếc quá! Nếu ko là được đóng vai vũ nữ apsara cũng chị Cam điệu đà bon chen vài tấm hình rùi.;) Em về đến Tam Kỳ mà còn tiếc cái vụ Hải sản Việt Nam 2 dễ sợ. Bực quá chạy cái vèo ra Bạch Tuyết (chỗ này có lẽ chị pink3 biết nè) nhăm nhi mấy cái chân gà và nồi lẩu. Hichic... Lấy sức sáng nay lên ngóng ảnh mà chưa thấy đâu hết.:(

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chào buổi sáng, cảm giác hạnh phúc sau một chuyến đi nhiều kỹ niệm. :-*

679
0
0

songthao