Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
467
0
0

pink3

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

@ song thao ơi, ngồi lên chân nào của tài xế vậy, chắc lái xe không nổi quá :D

118
0
0

nangmuadong

Memynhi ơi! Nhi bị bệnh mà chị chẳng nói gì với em hết. Hèn gì cả ngày nay chẳng thấy chị 8888 gì cả. Hichic... Em thèm ăn bánh của chị quá! Nhất là bánh choux nè... Giá mà hôm đó có bánh choux của chị thì đời lên tiên luôn á.

118
0
0

nangmuadong

chị pink3 ơi! t7 này memynhi mang đồ thêu theo đó, định đâm chọt trên xe. Còn dzụ dzỗ em mang bức tranh con hổ đi nữa chứ. Chị có mang theo ko?

270
0
0

Soni

@};-@};-@};-@};-@};- Chúc cả nhà đi một chuyến thật ý nghĩa và nhiều niềm vui :x@};-@};-@};-@};-@};-

Híc... biết đến khi nào mới được góp sức với nhà mình đây ! Sơni ui, lớn nhanh nhé !

679
0
0

songthao

@ song thao ơi, ngồi lên chân nào của tài xế vậy, chắc lái xe không nổi quá :D
=))
Tùy bác tài thôi, nhường cho chân nào thì mình ngồi chân í. Bác lái không nổi thì songthao đẩy xe :D

467
0
0

pink3

chị pink3 ơi! t7 này memynhi mang đồ thêu theo đó, định đâm chọt trên xe. Còn dzụ dzỗ em mang bức tranh con hổ đi nữa chứ. Chị có mang theo ko?
trời ơi, thôi thôi, khổ chết đi được, đang giận hờn chị mynhi và tất cả các mẹ đã lôi em vào con đường đâm đâm chọt chọt này....:D
Hôm đó chị có bé con nữa nên ko làm được gì khác đâu

118
0
0

nangmuadong

Chị muathu ơi! Cho em hỏi hôm đó đi nhà mình đi bi nhiêu người như vậy? Em biết để khi đi em sẽ mang theo tặng mỗi chị 1 nhẫn phale hoặc đá để nhà mình xinh hơn, điệu hơn trong chuyến đi. Nếu chưa biết số lượng cụ thể thì em sẽ làm khoảng 20 chiếc vậy. Hy vọng là đủ!
Tối nay sẽ căng mắt lên xâu xỏ rùi!

118
0
0

nangmuadong

Do thời gian hơi gấp nên em chỉ làm nhẫn điệu điệu, ko có thời gian để làm hoành tráng được. Cả nhà thông cảm nha!

2,801
0
0

muathu

@};-@};-@};-@};-@};- Chúc cả nhà đi một chuyến thật ý nghĩa và nhiều niềm vui :x@};-@};-@};-@};-@};-

Híc... biết đến khi nào mới được góp sức với nhà mình đây ! Sơni ui, lớn nhanh nhé !
Chị ơi có Yến ở nhà em rồi nhé, có cả đường phèn share cho chị nữa, nhíp gắp thì em mua tới 30K chỗ đường Hùng Vương mà em nghe Mynhi bảo ở Ông Ích Khiêm có bán giá 17K thôi lát em ghé mua giúp mấy mẹ luôn :) tối chị ghé nhà em lấy cuối tuần cho Soni ăn thử đi chị, cái này giúp ngủ ngon ngủ say nữa đó :)

Con đường còn dài mà chị :)

Thấy mọi người rộn ràng vui quá chỉ lo hôm đó mưa, nghe nói có cơn bão to lắm sắp vào biển Đông :(

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Tình hình rất chi là tình hình, MG vừa ở BV Mắt về, khám mà BS la làng vì nặng quá, còn bảo em mà cứ để thế nhỏ thuốc thì có cả tháng cũng ko hết, híc, vậy mà mình đã khám BS Hồng Trưởng khoa giác mác của BV rồi đấy, hôm qua mình cũng đã nghi ngờ nên chạy tới hỏi, BS còn nói yên tâm đi có gì tôi chịu trách nhiệm cho, thật là ;) mọi người nhớ có khám mắt nhớ chừa BS này ra nhé :(:(

Khám xong mở mắt ko ra, xốn mắt khiếp luôn, đi xe ko được phải gọi thằng em chồng đến chở về, giờ ngôi ở cq chờ ba Gôn tới, hy vọng ngày mai đỡ để t7 còn đi, híc híc

2,801
0
0

muathu

Chị muathu ơi! Cho em hỏi hôm đó đi nhà mình đi bi nhiêu người như vậy? Em biết để khi đi em sẽ mang theo tặng mỗi chị 1 nhẫn phale hoặc đá để nhà mình xinh hơn, điệu hơn trong chuyến đi. Nếu chưa biết số lượng cụ thể thì em sẽ làm khoảng 20 chiếc vậy. Hy vọng là đủ!
Số lượng đó là dư rồi đó em nhưng mà để phần cho người ở nhà nữa :"> nên em cứ yên tâm xâu nhé :x

445
0
0

me titdng

Tình hình rất chi là tình hình, MG vừa ở BV Mắt về, khám mà BS la làng vì nặng quá, còn bảo em mà cứ để thế nhỏ thuốc thì có cả tháng cũng ko hết, híc, vậy mà mình đã khám BS Hồng Trưởng khoa giác mác của BV rồi đấy, hôm qua mình cũng đã nghi ngờ nên chạy tới hỏi, BS còn nói yên tâm đi có gì tôi chịu trách nhiệm cho, thật là ;) mọi người nhớ có khám mắt nhớ chừa BS này ra nhé :(:(

Khám xong mở mắt ko ra, xốn mắt khiếp luôn, đi xe ko được phải gọi thằng em chồng đến chở về, giờ ngôi ở cq chờ ba Gôn tới, hy vọng ngày mai đỡ để t7 còn đi, híc híc
MG ơi cố gắng để t7 này đi cho đông vui nhé chúc e nhanh chóng khỏi mắt
@ Mynhi ơi t7 này e mang cho chị cái dây nhé cảm ơn nhiều. À e nhi đau sao rồi đỡ chưa chúc con nhanh chóng lành bệnh để mẹ còn đi làm nhiệm vụ với các dì nhé

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Cho hỏi mình không phải chị có được đeo không bạn ơi :p

118
0
0

nangmuadong

Cho hỏi mình không phải chị có được đeo không bạn ơi :p
Kakaka... Không phải chị vẫn đeo như thường. Em cứ tưởng mình nhỏ nhất nhà... Té ra còn có oai làm chị được với một người. Khoái quá ah! Nhưng nhớ nha, I sinh năm 1986 ah!

118
0
0

nangmuadong

Số lượng đó là dư rồi đó em nhưng mà để phần cho người ở nhà nữa :"> nên em cứ yên tâm xâu nhé :x
Báo cáo chị và cả nhà là sau khi mò mẫm đến khuya lắc khuya lơ, em đã hoàn thành xong 19 chiếc nhẫn... + 01 cái cho em là vừa tròn 20. :">. Tình hình này nghi ngờ nhà mình đi hoành tráng luôn quá, nếu mà ko đủ thì đừng có bắt đền em tội nghiệp nha. Hi vọng trừ các hot man ra thì sẽ đủ. Hichic...B-)

798
0
0

cifmoon

Kakaka... Không phải chị vẫn đeo như thường. Em cứ tưởng mình nhỏ nhất nhà... Té ra còn có oai làm chị được với một người. Khoái quá ah! Nhưng nhớ nha, I sinh năm 1986 ah!
Đồng Nát kô phải là chị em mà là một anh giai đó em nên em chuẩn bị cho anh này 1 cái nhẫn khác với chị em một tí :cstt09:

2,801
0
0

muathu

Trưa nay Phố Xưa nghe cả nhà hay có địa điểm nào các mẹ gợi ý nhé ?

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trưa nay Phố Xưa nghe cả nhà hay có địa điểm nào các mẹ gợi ý nhé ?
Thôi Phố Xưa được rồi, giá rẻ, thoáng và gần :):)
Nhưng tình hình rất chi là tình hình, trưa ni MG ko có xe :D:p

@ mymy: thế bò khô nằm ở mô rồi? trưa ni lấy nghe, để giao cho đ/c trong phòng :):)

@ susu1811: có tất legging ở hàng Đức, vô đặt kìa em

6,216
0
36

susu1811

Active Member

đi cà phê ở tầng 6 computer Phi Long ghế nệm, thang máy, máy lạnh giá cũng được

Chị Giao mời cả nhà ạh :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.