04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Ở đâu ra cái trò cả rốt hay vậy, mà các bác cho em hỏi cái dây từ củ cà rốt lên được buộc ở đâu vậy, em không thấy , mà chỉ thấy nó lủng lẳng thôi =))=))=))=))
Các trò chơi đều do Lê Tuấn Ninh đạo diễn và "chạy" dưới sự góp sức của Mr Quý Bừa.
Cảm ơn hai bạn :x@};-
Lê Tuấn Ninh bật mí là có nhiều trò hơn nữa hay hơn nữa nhung ko đủ thời gian.

Huế Đà Nẵng ơi mọi ng đáng ước đc đến với miền Trung đây@};-
Rồi theo đà tiến vào Sài Gòn đó Nikky và Sao mai ạ @};-

Phóng sự chưa hết vì Bừa bị vợ gọi kiểm tra ;)

101
0
0

su yeu

Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

bõ công đợi chờ :) em thấy bình rượi của em rồi

133
0
0

Gà ăn thóc

Huhu, trong khi các bác vui thú thì em bận làm MC cho các cụ U 70 huhuhu. Xong các cụ bắt tay xin số điện thoại rối rít.
Lần sau yêu cầu các bác tổ chức vào CN nhá, thứ 7 hàng tuần em phải đi làm MC rồi. Về quê em mà em ứ được về thế này. huhuhu:(:)(:)(:)(:)((

883
0
0

mèo_ú

hhahhaa...iem cũng thích trò carot....haha:)):)):)):))

164
0
0

namgiang

hhahhaa...iem cũng thích trò carot....haha:)):)):)):))
Đấy, em thích cà rốt thảo nào các anh ý không tha cho em ở chuyện thật như bịa =))=))=))

2,801
0
0

muathu

1 buổi offline vừa vui vừa ý nghĩa...Khi nào mới có offline khu vực...cả nước đấy ạ:p
Off cả nước Đà Nẵng sẽ đăng cai các bố mẹ nhé :) phóng sự của bác Bừa hay quá :D@};-@};-@};-

1,904
0
36

291179

Active Member

Off cả nước đê..... để em đề nghị hãng hàng không lên kế hoạch giảm giá vé nhá:)

883
0
0

mèo_ú

Đấy, em thích cà rốt thảo nào các anh ý không tha cho em ở chuyện thật như bịa =))=))=))
hờ hờ hờ hờ.........:)):)):)):)):))
@ chị toàn số......:chị mới cắt tóc ợ???? chị học tiếng nhật trong topic hàng nhật thật áh???:-O:-O:-O:-O....

431
0
0

letuanninh

off ĐÀ NẴNG anh sẽ ở 3 ngay và mang theo 1 bao tải cà rôt..!=))=))=))

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ui, thích ghê cơ! Mr. Bừa giảm độ cận của em đi hơn 1 nửa. :p Cảm ơn anh Bừa nhé! :x

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

@ chị toàn số......:chị mới cắt tóc ợ???? chị học tiếng nhật trong topic hàng nhật thật áh???:-O:-O:-O:-O....
Chắc là thế đấy mèo_ú ơi. Hay mèo_ú cũng xin tham gia vào vụ hàng Nhật đi mà hát tiếng Nhật. :D:D

(Đùa tí thôi, chị Cúc dân chuyên Nhật đấy...........:x:x:x. Lúc chị í hát trông mặt thánh thiện lắm í!)

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi Bừa ơi em làm chị vừa :(( xong lại cười muốn xỉu mất. Thôi chị đi ngất đây.

Thông báo cả nhà đã có đĩa (VCD và DVD). Bi giờ mẹ CTB sẽ ngồi xem trước ạ (Hi hi chắc nhiều người gato lắm đây)

@Mẹ Tấn Minh: Lúc đầu chị cũng định như em, bán đĩa lấy tiền xung quĩ, nhưng thấy kết quả của buổi ọp cũng rất tốt. Phấn khởi quá nên quyết định sẽ in gửi tặng các đầu cầu, sau đó để các bạn chuyển cho nhau cùng xem. Với lại cái gì cũng "bán" mọi người lại bảo HP mình "buôn" ác quá.

@Các đầu cầu: Cho tớ xin địa chỉ gửi đĩa nhé.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Ôi Bừa ơi em làm chị vừa :(( xong lại cười muốn xỉu mất. Thôi chị đi ngất đây.........
Trong máy tính của em vầ còn 1/2 phóng sự nữa. Em đang đợi xem HP có thưởng cho cái gì không để còn pót tiếp. Chiều nay các chị đi ăn ốc mừng cuộc họp mặt thành công hả.?? Rất có thể chiều nay em sẽ đi HP. Vậy chị cho ý kiến đi.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Bác Bừaaaaa, còn phần 2 nữa đâuuuuuuuu, lại dìm hàng để bà con ngỏng cổ cò rồi :(( :(( .

1,904
0
36

291179

Active Member

Ngốc ơi, em tin là vậy hả

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Trong máy tính của em vầ còn 1/2 phóng sự nữa. Em đang đợi xem HP có thưởng cho cái gì không để còn pót tiếp. Chiều nay các chị đi ăn ốc mừng cuộc họp mặt thành công hả.?? Rất có thể chiều nay em sẽ đi HP. Vậy chị cho ý kiến đi.
Èo ôi thông tin nhanh thế. Mà sao thông tin nội bộ HP Bừa lại nắm nhanh nắm rõ thía nhỉ? ::-?::-?

Chị và HP lúc nào cũng wellcome chú!

199
0
0

huyenlinh

;)Bác Bừa chịu khó post nốt ảnh cho mọi người xem đi..........

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Hải phòng ơi đừng ăn hôm nay, hắn mà đi ăn ko về thì 1/2 phóng sự đó bao giờ mới đc xem.
Hoa khôi HP ơi nhắn với em rằng : Em đừng nói chuyện vói anh Bừa cho đến khi nào anh đua nốt lên nhé :x

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

;)Bác Bừa chịu khó post nốt ảnh cho mọi người xem đi..........
Ôi trời hoa khôi ơi đã bảo đừng nói gì với hắn mà ...:D