04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Hi hi, chị cũng đã nói với hoa khôi rồi, em mà còn nhẹ nhàng thì còn lâu mới có ảnh. Với Bừa là phải biện pháp mạnh em gái ơi.

0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: 04.07.2009 "Chào hè - Chào Nhân ái" Hình ảnh và Cảm xúc Offline tại Hải Phòng

Tiếp theo là trò bịt mắt cho con ăn sữa chua.

Do thiếu trẻ con nên Hoài Vũ được mời vào nhóm baby.

Trò chơi buộc tóc cho nhau.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
0
0
0
B

Bừa

Guest

Trò giữ bóng với điệu ChaChaCha

0
0
0
B

Bừa

Guest

Sau những trò chơi vui vẻ và những mẻ cười vỡ bụng, màn đấu giá gay cấn và vui vẻ không kém.

Mở đầu là đôi giày trẻ em người thắng cuộc là Camellia.

Chiếc túi xách da (đấu tặng Bé Nghé). 1.500K người thắng cuộc là vợ chồng anh Vũ vợ là mẹcontitmit

Mặc dù đã đấu xong nhưng khi biết tin là SP ủng hộ vào số TK cho cu Nghé, vợ chồng anh Vũ đã tặng thêm cho con 500K. Cảm ơn VC anh và cá nhân tối hết sức ấn tượng với anh, 1 người trông rất đàn ông và cực kỳ yêu vợ. Chúc 2 vợ chồng anh Hạnh Phúc. Rất mong được gặp lại.

SP lọ nước hoa (Pháp) người thắng cuộc là: mẹ gì và Việt Anh nhỉ (Tạm gọi là 3 củ cà rốt).

Đây rồi chiếc bánh hình trái tim cốt là huabin còn trang trí là tập thể các nghệ nhân hội bánh CSTT Hà Nội cùng chung tay.

Người thắng cuộc là chi A sờ Lan. Chị đã để lại rất nhiều ấn tượng đẹp trong lòng mọi người.
Câu chuyện về chiếc bánh tình thương sẽ mãi khắc ghi trong tâm trí của mỗi thành viên Chia sẻ tình thương: Không dùng dao để cắt

Em tự tay xắt bánh mời hai chị

Và mời anh MC - những giọt nước mắt của LTN

199
0
0

huyenlinh

Hi hi, chị cũng đã nói với hoa khôi rồi, em mà còn nhẹ nhàng thì còn lâu mới có ảnh. Với Bừa là phải biện pháp mạnh em gái ơi.
Để có được 1 phóng sự ảnh. Bác Bừa đã mất 2 đêm. 1 đêm đến 3 h sáng, 1 đêm đến 4 h sáng để mong được chuyển tải toàn bộ buổi Off ngay cho tất cả mọi người. Mặc dù việc kinh doanh doanh rất bận Bác Bừa vừa là quản lý, vừa phải về nấu cơm ....đón con, đi chợ, rửa bát...đa di năng ...
Và khi biết được Bác đã rất nhiều việc mà vẫn đóng cửa phòng để không phụ sự trông ngóng của mọi người...không ngoài quỹ đạo "chia sẻ tình thương" e có động viên bác chút thôi....
Bằng biện pháp mạnh hay nhẹ em cũng mong ra được phần 2 nóng hổi.
Các Bác cùng "chia sẻ tình thương" mà động viên bác Bừa nhé.....
Nhân đây em cũng cám ơn Bác và "thương bác nhưng chẳng biết làm sao ".............
Nếu chiều nay bác xuống được để Hp chăm sóc bù đắp cho bác nhé............."Em xin phép chị CTB, em cũng chỉ biết động viên xuông thôi ạ"................hi` cốt là ra được phần 2 thôi các Bác nhỉ ;);)

0
0
0
B

Bừa

Guest

Bình rượu cần của Me Su yêu được gửi từ Đắc Lắc ra. Người trúng giá là anh Sơn (ax BB&C).

Cảm ơn anh đã cho anh em chúng tôi 1 trân say tuý luý.

Loan AL thay mặt CSTT nhận tài trợ từ các DN.

Rồi mọi người không ai bảo ai, cứ thế nắm tay nhau cùng hát bài “đứa bé”.

“ Trong đêm một bàn chân bước,
Bé xíu lang thang trên đường.
Ánh mắt buồn mệt nhoài của em,
Em rất buồn vì em không biết đi, đi về đâu..

Cuộc sống mưu sinh chỉ làm em qua cơn đói từng ngày,
Vì em không cha, vì em đã mất Mẹ.
Thương đau vẫn là đau thương...

Em mơ một vì sao sáng,
Dẫn lối em trên đường đời.
Dẫu biết rằng chỉ là giấc mơ
Đã lâu rồi em đã không, không có tình thương.

Nhìn thấy ai ai cũng đều vui bên mẹ cha,
Giọt lệ em tuôn rơi, hoà tan với nỗi buồn,
Bước đi trong chiều mưa...

Hãy lau khô cuộc đời em,
Bằng tình thương, lòng nhân ái của chúng mình
Và hãy lau khô giọt nước mắt trong lòng em,
Bằng tất cả trái tim con người Chia sẻ tình thương

235
0
16

1974

Member

Cảm ơn phóng sự của anh Bừa, cảm ơn anh nhiều lắm, ngồi xem lại ảnh mà như thấy tràn ngập không khí đầm ấm, xúc động và những giây phút vui vẻ nữa của buổi off, em cũng vừa xem, vừa :(( vừa :))

2,080
0
0

Công nhận buổi off tại HP thành công thật, mặc dù kg tham gia, nhưng xem hình ảnh không thôi cũng đủ thấy thành công rồi .

1,904
0
36

291179

Active Member

Hãy lau khô cuộc đời em,
Bằng tình thương, lòng nhân ái của chúng mình.
Bằng tất cả trái tim Chia sẻ tình thương

@};-@};-@};-

431
0
0

letuanninh

***Đó là nhưng kỷ niệm đẹp còn đọng lại trong tâm trí mỗi chúng ta.....!

***Xin cảm ơn đồng chí BỪA đã lưu lai thời khắc thiêng liêng này..!

*****Xin cảm ơn các bạn những thành viên: "Chia sẻ tình thương" đã, đang,và sẽ gắn bó bên nhau..!

*****Chúc gia đình :"Chia sẻ tình thương" luôn đoàn kết và phồn thịnh....!:x:x:x:x:x:x:x

Hãy lau khô cuộc đời em,
Bằng tình thương, lòng nhân ái của chúng mình.
Bằng tất cả trái tim Chia sẻ tình thương

1,904
0
36

291179

Active Member

Để có được 1 phóng sự ảnh. Bác Bừa đã mất 2 đêm. 1 đêm đến 3 h sáng, 1 đêm đến 4 h sáng để mong được chuyển tải toàn bộ buổi Off ngay cho tất cả mọi người. Mặc dù việc kinh doanh doanh rất bận Bác Bừa vừa là quản lý, vừa phải về nấu cơm ....đón con, đi chợ, rửa bát...đa di năng ...
Và khi biết được Bác đã rất nhiều việc mà vẫn đóng cửa phòng để không phụ sự trông ngóng của mọi người...không ngoài quỹ đạo "chia sẻ tình thương" e có động viên bác chút thôi....
Bằng biện pháp mạnh hay nhẹ em cũng mong ra được phần 2 nóng hổi.
Các Bác cùng "chia sẻ tình thương" mà động viên bác Bừa nhé.....
Nhân đây em cũng cám ơn Bác và "thương bác nhưng chẳng biết làm sao ".............
Nếu chiều nay bác xuống được để Hp chăm sóc bù đắp cho bác nhé............."Em xin phép chị CTB, em cũng chỉ biết động viên xuông thôi ạ"................hi` cốt là ra được phần 2 thôi các Bác nhỉ ;);)
Không sao đâu em có người đẹp động viên là bác ấy không thấy mệt đâu mừ, nên em chịu khó hỏi thăm bác ấy cái nhé!:x( trăm sự nhờ em đấy người đẹp ạ )
@anh Bừa : em nói thế để người đẹp nhắn tin động viên anh mà, cảm ơn anh đã vất vả vì cả nhà ạ.hì..hì...:)

101
0
0

su yeu

Em Su Yeu ở Gia Lai anh nhé (Em Pleiku má đỏ môi hồng anh ạ :)) Nếu em được có mặt ở buổi off, em sẽ cùng các anh chi nhảy điệu Xoang Tây Nguyên, uống rượu cần mà nhảy Xoang thì không còn gì bằng

610
0
0

MinhMinh

Em Su Yeu ở Gia Lai anh nhé (Em Pleiku má đỏ môi hồng anh ạ :)) Nếu em được có mặt ở buổi off, em sẽ cùng các anh chi nhảy điệu Xoang Tây Nguyên, uống rượu cần mà nhảy Xoang thì không còn gì bằng
Không biết đến bao giờ mới đc gặp Su yeu để được học nhảy điệu Xoang đây, rượu cần của Su yeu thì được uống rồi, ngon lắm!:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ CTB vừa ngồi xem lại đĩa cùng Minh Minh rồi, lại thấy xúc động như trong buổi ọp. Hy vọng sẽ gửi nhanh đến mọi người.

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Mẹ CTB vừa ngồi xem lại đĩa cùng Minh Minh rồi, lại thấy xúc động như trong buổi ọp. Hy vọng sẽ gửi nhanh đến mọi người.
Làm em thèm rồi đó nhé ! Chiều nay em có đc rủ đi ăn ốc nhưng phiền nỗi 2 đứa nhà em nó lại ốm nếu không thì HP "chết" với em ....

153
0
0

Việt Hà

Các bác làm em nhớ HP quá ! Cảm ơn bác Bừa đã có một tường thuật độc đáo có một không hai, bõ công chúng em đợi chờ. Em đang mong off toàn thể gia đình CSTT lắm ạ.

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Hehe, nhìn ảnh cả nhà ọp ẹp vui vẻ quá! Hải Phòng bao giờ cũng hoành tráng! không thấy chị Lan - carelesswhisper cả nhà nhỉ?

10,170
29
48

ALnML

Super Moderator

Hehe, nhìn ảnh cả nhà ọp ẹp vui vẻ quá! Hải Phòng bao giờ cũng hoành tráng! không thấy chị Lan - carelesswhisper cả nhà nhỉ?
Có em ạ...Chị và OMM ra ôm hôn thắm thiết rồi:-*

32
0
0

dithalilo

Các bác làm em nhớ HP quá ! Cảm ơn bác Bừa đã có một tường thuật độc đáo có một không hai, bõ công chúng em đợi chờ. Em đang mong off toàn thể gia đình CSTT lắm ạ.
QUOTE]

Ý tưởng off toàn gia nghe hay đấy, đề nghị trưởng nhóm 3 miền họp quyết định sớm!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mẹ CTB xin báo cáo cả nhà là buổi "hậu ọp" chiều qua đã thành công không kém buổi ọp chính thức tại quán ốc ngon nhất HP ạ. Thành viên CSTT HP đã nghiêm khắc kiểm điểm đánh giá những mặt được và chưa được để rút kinh nghiệm làm tốt hơn cho những lần sau :D

Có 1 điều mọi người đều đồng ý là 100% thành viên HP không ăn ảnh, đề nghị các bác không đi ọp hình dung ra các bạn HP xinh hơn trong ảnh nhiều nhé. :">

@ Bác Dithalilo: Nếu ọp 3 miền bác có bay cùng bọn em không? Hay cứ hô thế cho bọn em đi thôi?